Xin Plusin cho Pmiere cs6 để tạo được sequence Full HF.

Thảo luận trong 'Thảo luận – Hỏi đáp' bắt đầu bởi adgsandy, 12/7/19.

1. adgsandy

adgsandy New Member

Chào các bác.
    Mình muốn dụng clip full HD trên Pmiere cs6.
    Bác nào có plusin để tạo được new sequen full hd trên pmiere cs6 cho mình xin link.
    Chân thành cảm ơn!

van son thích bài này.

2. van son

van son MemVIP

bác ơi em có cái plusin để tạo được new sequen nhưng nó nặng lắm bây giờ chuyển cho bác thế nào ?

adgsandy thích bài này.

3. Tâm bờm

Tâm bờm MemVIP

sao không dùng CC 2018 hay CC 2019 luôn? CC 2018 mình thấy cải tiến nhiều về tốc độ và mức độ sử dụng RAM. Card màn hình giờ cũng rẻ, mấy cái card trâu như AMD 470 8GB khoảng 1tr xài ngon lành, muốn chắc ăn thì kiếm GTX 960 - 970 cũng có hơn 1tr đến 2tr thôi, xài tốt rồi. Việc gì cứ phải bám lấy CS6, mình cũng đã gặp nhiều người như bác...

adgsandy thích bài này.

4. adgsandy

adgsandy New Member

Bác up lên mediafire hay googledrive rồi sent link vào inbox giúp em.Cảm ơn bác nhiều.

Chỉnh sửa cuối: 13/7/19
    van son thích bài này.

5. adgsandy

adgsandy New Member

Cảm ơn bạn rất nhiều.
    Mình bỏ 11 năm rồi không đụng tới Pr ,giờ mới quay lại vọc nên bị lạc hậu quá.
    Cấu hình của mình main server,2cpu xeon 5670,96 g ram Ecc reg,quadro k2000 có chạy mượt trên bản cc2018 không bạn?

6. Tâm bờm

Tâm bờm MemVIP

mượt thì chắc không mượt đâu, làm đc thôi, vì premiere mới giờ đc tối ưu hóa cho phần cứng tương đối mới giờ, card màn hình từ serie 900 trở đi như gtx960 970 980 1060 1070... và chip intel core I7 6700 trở đi. Khi phần cứng và phần mềm tương thích với nhau thì hiệu quả làm việc tăng lên nhiều lần, tiêu tốn năng lượng và tỏa nhiệt ít. Với bộ máy trên, nếu đc bác nên thay card màn hình trước, đổi mấy cái mình nêu ở trên, tùy theo tài chính, đương nhiên là càng mạnh càng tốt, sau này dùng đc lâu dài. Nếu phải làm việc thường xuyên với mấy file 4k thì nên dùng dòng 1060 trở lên, tốt nhất là 1070, giá vừa phải mà lại thuộc dòng cao cấp (đồ 2nd giờ tầm 4-6tr tùy hình thức)

adgsandy thích bài này.

7. adgsandy

adgsandy New Member

Cảm ơn Bác.
    Hiện tại mình chạy tạm k2000-nó cũng tương đương 1050.Hướng đầu tư vào SSD để tăng tốc độ xem ntn.Vì mình đã test chương trình khác thì chạy trên SSD tôc sđộ khác biệt thấy rõ,cùng lúc open 20-30 tác vụ ko gặp vấn đề gì,hiện tại đang test chạy 150 tác vụ thấy khá ổn.
    VGA mình cũng có rx580 8g dự phòng nhưng chưa gắn zô vì nguồn hiện tại 550w hơi đuối.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |