Xin hướng dẫn tạo một Project liquid

Thảo luận trong 'Yêu cầu' bắt đầu bởi Thanh Hang, 11/9/11.

1. Thanh Hang

Thanh Hang New Member

nhờ các bậc tiền bối trong nghề hướng dẫn cho em chi tiết các tạo pj như thế nào ạ,em mày mò mà chưa biết.các pj em tải trên diễn đàn về chỉ việc kép chuột vào biểu tượng lq là mở được ra các đường dẫn.còn em mò ko ra được ạ.

2. TGC

TGC TGC MEDIA Wedding Film

Bác tải cái này về Vui lòng đăng nhập để thấy link =>> pass = tgcmedia =>> Clip này trích trong giáo trình AL của Ks Dương Trung Hiếu =>> Vui lòng đăng nhập để thấy link =>> trên TVC đã có sẵn bộ GT này khá lâu rồi đấy!!!!!

dangkhoa13379 and Dazzle like this.

3. Thanh Hang

Thanh Hang New Member

cảm ơn anh TGC.chúc anh một tuần gặt hái nhiều thành công

4. Dazzle

Dazzle Già Làng

Bạn THANH HANG hỏi cách tạo một Project nói chung hay là cụ thể một project nào ví dụ như cưới, hỏi, hầu bóng, sinh nhật.... Bài của ks Dương Trung Hiếu hướng dẫn cánh tạo một Project từ các dữ liệu có sẵn của mmc. Nếu bạn chưa có các dữ liệu đó thì hơi khó cho bạn đấy. Bạn phải tìm mua (hoặc xin) dữ liệu để phục vụ cho việc học tạo Project.

nghesyngheo thích bài này.

5. Thanh Hang

Thanh Hang New Member

thưa bác Dazzle em muốn tạo 1 prọect sinh nhật thôi ạ.nhưng trên diễn đàn mình chỉ có pj baby thôi.em có xem tút hướng dẫn của ks dương trung hiếu mà bác TGC đưa cho.cũng hiểu một phần thế nào rồi .còn dữ liệu chắc phải lên gài gòn mua mới có à.cảm ơn bác nhiều.

6. Dazzle

Dazzle Già Làng

Đó chính là Prj. sinh nhật đấy, có điều nó cũ quá rồi nên trông hơi cổ. Để tạo được các prj. trong AL thì trước hết phải biết làm việc với phần mềm một chút. Sau đó quan trọng là phải có ý tưởng và rồi, cái đầu mình phải biết thực hiện ý tưởng đó đường hình bằng các thut thuật của phần mềm, hay nói khác đi là: Trên bảo dưới biết nghe thì mới ra tác phẩm được.

Thanh Hang thích bài này.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |