Xin Hỏi BQT Diễn Đàn Về Việc Bị Mất Pass Nick Diễn Đàn

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc mắc' bắt đầu bởi studiohongtham, 17/10/12.

1. studiohongtham

studiohongtham Banned

Xin Hỏi BQT Diễn Đàn về việc mình không thể đăng nhập bằng nick hay dùng bằng pass và ID cũ được nữa, không biết có sự nhầm lẫn sai xót từ phía mình hay là do lỗi gì mà gần nữa tháng nay mình ko thể đăng nhập bằng ID và Pass cũ được nữa, nay mình xin mạn phép hỏi BQT là, mình có thể tạo một nick khác và xin BQT xét cho mình có các quyền cũng như mọi cống hiến cho diễn đàn sang nick mới này và bank nick kia vĩnh viễn được không? bời nick kia mình ko dùng được nữa nó có tồn tại mình cũng ko làm được j? với lại nếu có ai đó tình cờ có được id và pass cũ của mình và thay đổi nó thì mình cũng không muốn cho nó tồn tại vì sợ người thay dùng nick mình nói hay làm cái j đó khiến bạn bè hiểu đó là mình thì rất ngại, ( nếu BQT sét toàn quyền nick cũ qua nick mới này được thì mình rất cám ơn, nếu không cũng xin BQT bank nick kia mãi mãi bởi mình ko muốn có ai đó dùng nick mình làm những điều ko hay cho ace trong diễn đàn ) nick cũ của mình là ( lycafe_buon20 ) .......................

van son thích bài này.

2. Dazzle

Dazzle Già Làng

Nghi vấn đầu tiên: Có thực chính người viết post này là người có nick cũ "Lycafe_Buon 20"? Làm sao để BQT có thể chắc chắn là không tự dung cho một cái nick mới các quyền hành của một người hoàn toàn khác?

van son thích bài này.

3. studiohongtham

studiohongtham Banned

cám ơn bác đã có 1 nghi vấn và cũng là cách bảo vệ quyền lợi cho các nick thành viên khác trong diễn đàn, nghi vấn của bác sẽ được em thông báo cho mọi người trong nhóm hội TVC của Thanh Hoá để được mọi người minh chứng cho caí nick này và nick ( Lycafe_buon20) là cùng 1 chủ, bởi em và anh em trong hội vẫn thường xuyên gặp nhau ngoài đời bác ạ, nếu chỉ có nghi vấn này ko thì em sẽ nhờ mọi người chứng minh 2 nick là 1 bác Dazzle ạ

van son and Dazzle like this.

4. studiohongtham

studiohongtham Banned

cám ơn bác đã có 1 nghi vấn và cũng là cách bảo vệ quyền lợi cho các nick thành viên khác trong diễn đàn, nghi vấn của bác sẽ được em thông báo cho mọi người trong nhóm hội TVC của Thanh Hoá để được mọi người minh chứng cho caí nick này và nick ( Lycafe_buon20) là cùng 1 chủ, bởi em và anh em trong hội vẫn thường xuyên gặp nhau ngoài đời bác ạ, nếu chỉ có nghi vấn này ko thì em sẽ nhờ mọi người chứng minh 2 nick là 1 bác Dazzle ạ
    p/s. bác cũng có thể soi địa chỉ IP của nick cũ em hay dùng và nick mới em đang đăng nhập đây có cùng 1 địa chỉ không là cũng biết mà bác

van son thích bài này.

5. Dazzle

Dazzle Già Làng

Mình nghĩ rằng sau khi xác minh được nick đó là chính của bạn thì vấn đề sẽ đưa ra BQT cùng xem xét và tìm hướng giải quyết. Bởi vì sau trường hợp này của bạn chắc sẽ nảy sinh các trường hợp khác muốn thay nick và bảo tồn quyền lợi sang nick mới. Hoặc bạn có thể trực tiếp trao đổi với ADMIN để ADMIN tự sử lý riềng với trường hợp của bạn.

van son thích bài này.

6. TVM

TVM Điều hành viên cũ

tôi ko nhầm thì nick lycafe_buon20 là nick vip mà chủ nhân của nick vip này rất dành về tvc và hiểu về forum,có điều tôi thắc mắc tại sao khi ko đăng nhập được nếu là lý do nick bị baner thì sẽ có dòng thông báo lý do bị ban & thời hạn ban nick thì bạn biết chụp hình lại rồi post lên photobucket cơ mà nhưng ở đây tồi ko thấy bạn làm điều đó mà hai nữa nick lycafe-buon20 chơi rất thân vơi thanhmedia từng là smod BQT thì ko có lý do nào mà ko biết vấn đề này,nên bác Dazzle nghi ngờ là hoàn toàn có lý,ngay bản thân tôi cũng thấy khá nhiều mâu thuẫn trong lời nói của bạn so vơi thực tế,nếu topic của bạn là thật thì bạn thừa biết và hiểu những gì tôi nói và bạn cũng biết là nên làm như thế nào để chứng minh là bạn nói thật.

van son thích bài này.

7. studiohongtham

studiohongtham Banned

cám ơn bác nhiều, với lại nick đang dùng bình thường thì lại có máy ai muốn đổi nick làm j đâu ạ

van son thích bài này.

8. studiohongtham

studiohongtham Banned

thanhmedia với mình 2 anh em 1 tuần 7 ngày thì anh em gặp mặt nhau 5 ngày, vì thanhmedia mới chuyển qua làm cho lap ở gần nhà mình, Thành giờ nó bận hơn khi làm cho của hàng vì ở lap bận hơn, nên ít onl và cũng đã về làm già làng, tối nay chắc ko onl được nhưng mai chắc cũng sẽ onl thôi. mình cũng ko hiểu tại sao nick lại ko đặng nhập được nữa, nó luôn báo bắt nhập ip và pass, nên mình mới muốn hỏi admin và BQT xem có khác phục được ko? nếu ko được mình cũng muốn bank nick kia đi vì nếu có ai đó vô tình biết pass và id đăng nhập nói j đó ko hay thì ko tốt cho mình, còn Mọi người và BQT muốn xác định chính xác nick kia và nick này của mình là 1 thì có 2 cách, thứ nhất là xét địa chỉ IP, thứ 2 là ngay mai mấy anh em thanh hóa, thanhmedia , occoi hay ha78 sẽ kiểm chứng cho mình,

mình nói đây có 2 mục đích thứ nhất là báo chặn những gì mà nick kia sẽ làm kẻo quá muộn, thứ 2 là cũng muốn xin sét lại cái quyền mà nick kia đã có, chứ bình thường mình chẳng có lý do j mà lại đi thay nick, hay làm gì mờ ám như bạn nghĩ đâu, có sét lại quyền của nick kia cho nick này thì cũng xin BQT bank hẳn nick kia đi chứ ko phải 1 lúc sở hữu 2 nick mà ban

9. TVM

TVM Điều hành viên cũ

Bạn hãy tiến hành kiểm tra cho tôi nhé.

- đầu tiên : bạn hãy kiểm tra và nhó lại ngày trước bạn đăng nhập máy bạn có bật chức năng gõ tiếng việt như Unikey hay ko,vì nếu khi bạn bật chức năng này lên rồi bạn mới đăng nhập nó cũng báo lỗi như vậy.

- thứ hai : bạn hãy kiểm tra các foom chứ cảu bạn được hiển thị khi bạn lựa chon trên máy tính thế nào nếu sai foom nó cũng báo như vậy rồi sau đó nếu vẫn ko được thì bạn hãy báo lại cho BQT biết và cùng bạn tháo gỡ sau,chúc bạn thành công

van son thích bài này.

10. Nguyễn Tuấn Cameraman

Nguyễn Tuấn Cameraman Administrator Thành viên BQT

Lỗi này không phải do BQT, cũng không phải do bạn. Theo mặc định thì nick đăng nhập vào diễn đàn sau 180 ngày cần phải thay đổi lại pass. Chính mình đã gặp tình huống này 2 lần và không thể đăng nhập bằng chính nick và pass của mình. Sau đó mình đã nhờ Admin đăng nhập trong bảng điều khiển để reset lại, sau đó mình mới đổi lại pass. Thời gian vừa rồi cũng có mấy nick thắc mắc, mình đã giải đáp và hướng dẫn cho anh chị em rồi.

Về việc bạn đề nghị, ngay sau đây mình sẽ tiến hành xác minh, bạn add nick sky: nguyentuan_tvc (vì mình cần xác minh trực tiếp với bạn một số thông tin, nếu đúng thì sẽ reset lại nick đó cho bạn).

van son, studiohongtham and ntd.ckct like this.

11. photo_channam

photo_channam Già Làng

sao mặc định của diễn đàn lại như vậy anh tuấn , nếu nick thành viên khác vượt quá 180 ngày , thì cũng phải tạo nick mới để gởi tin nhắn cho ADMIN và BQT hay sao ạ !

van son thích bài này.

12. Nguyễn Tuấn Cameraman

Nguyễn Tuấn Cameraman Administrator Thành viên BQT

Chắc do việc nâng cấp forum nên có thể phát sinh lỗi vì chính anh đã bị 2 lần (không phải ai cũng bị như vậy). ACE có gì cần giải đáp thì PM qua Sky, Yahoo, Điện thoại...

NewLif3™, van son and photo_channam like this.

13. studiohongtham

studiohongtham Banned

cám ơn bác, em đã add nick bác khi nào bác onl em sẽ trao đổi với bác

van son thích bài này.

14. lycafe_buon20

lycafe_buon20 MemVIP

cám ơn bác nguyentuan em đã đăng nhập lại được và đã đổi được pass. thank bác nhiều

nuong and van son like this.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |