Xin ACE Phần mềm ghost đa chức năng. ACE nào có cho xin nhé

Thảo luận trong 'Phần mềm' bắt đầu bởi thangquyhop, 14/7/12.

1. thangquyhop

thangquyhop MemVIP

E đang cần bản ghost đa chức năng ACE nào có Làm ơn cho e xin 1 bản e cảm ơn nhiều

2. thangquyhop

thangquyhop MemVIP

Có biết bao nhiêu thành viên ghé thăm mà ko ai co phần mềm ghost đa chức năng sao hiếm vậy nhỉ. buồn quá

3. Trịnh Quý

Trịnh Quý Điều hành viên cũ

Bác thắng ơi lần đầu tiên em nghe đến tên phần mềm ghost đa chức năng đấy

4. Dazzle

Dazzle Già Làng

Bạn không nói là bạn cần cái gì cụ thể nên mọi người bối rối: Bạn cần phần mềm để GHOST máy hay bạn cần dữ liệu bản GHOST hệ điều hành cụ thể nào đó?

5. kimthienlinh

kimthienlinh MemVIP

Sao bác xin "phần mềm ghost đa chức năng" rồi ở dưới lại bảo "đang cần bản ghost".
    Bác tìm bản win ngon rồi cài hết phần mềm chuyên dùng cho công việc,xong tạo riêng một bản ghost cất vào hdd.khi nào gặp sự cố thì bung ra.em luôn dùng nontor ghost để làm việc đó và em chỉ tin mỗi thằng này vì ít khi nó bị lỗi.
    Em chuyên dựng phim nên máy tính cần chạy trơn tru,và gặp chuyện phải xử lí nhanh nên cách đó an toàn và ổn định nhất.chúc bác vui!

6. hoanganh_wedding

hoanganh_wedding MemVIP

Giờ em mới nghe thấy bản ghost đa chức năng .... 3 từ đa chức năng bao gồm những gì trong đó bác? Em vẫn hay ghost vì lười cài win+phần mềm chỉ ghost cho nhanh... đĩa ghost của em là đĩa bình thường chưa đầy 1 VCD có bản 9.0...10.0 chẳng biết bây giờ là bản mấy chấm nữa.......

7. Dazzle

Dazzle Già Làng

Ý nói tới các bản GHOST thông dụng dùng được cho rất nhiều loại main khác nhau, bởi nó tihcs hợp rất nhiều các drivers card màn hình, card tiếng, Modem, Printers cộng thêm rất nhiều tiện ích khác nữa như các phần của bộ Office, nén, giải nén, sử lý multimedia, các players, các codec........thậm chí nhiều bộ GHÓST còn có thêm sẵn các trò chơi Off-Online. Bộ GHOST đa chức năng như vậy khác bộ GHOST đa cấu hình chỉ gồm các drivers cho các loại main.

8. hoanganh_wedding

hoanganh_wedding MemVIP

Tiêu đề bác ấy nói là
    làm hiểu nhầm Phần mềm ghost theo em hiểu là đĩa ghost (bot) . Còn bản ghost là do mình tạo cài win hoàn chỉnh rùi cài phần mêm song đâu đấy tạo bản ghost

9. Dazzle

Dazzle Già Làng

À cái này thì khg tránh được nhiều bác "thích nói chữ" nên làm người đọc khó hiểu.

vuminhthe thích bài này.

10. vuminhthe

vuminhthe Moderator Thành viên BQT

Nghe người ta nói nhiều đến ghost đa cấu hình....hôm nay mới được nghe ghost đa chức năng bác ạ....Mấy bác chuyên IT quả này hóc nặng rồi...

11. ngoctien1

ngoctien1 Upload Team

thôi các bác không cho bác ý đi đây bạn dùng bản ghost win xpsp3 này nhé đâ cấu hình đó chưa cài bất cứ gì cả
    chúc bạn thành công hì 2 ngày không dc dùng nét mà cứ như dân tộc ý
    Vui lòng đăng nhập để thấy link

Chỉnh sửa cuối: 15/7/12
    vuminhthe thích bài này.

12. TGC

TGC TGC MEDIA Wedding Film

Nếu bạn muốn làm GHOST đa cấu hình thì cần tham khảo qua các phần mềm sau đây
    Trước khi liệt kê danh sách thì TGC cũng giới thiệu luôn cho bạn biết, những Tools này tác giả của nó không ai khác là của "Trung Hoa Anh Hùng", đặc thù của chúng rất nhỏ gọn nhưng vô cùng hiệu quả, chỉ cần click chuột là nó sẽ tự config cho chúng ta để giúp chúng ta có được 1 hệ thống có thể chạy tương thích được trên nhiều cấu hình máy khác nhau bao gồm cả laptop.

Sau đây là danh sách:

- Dùng cho Windows XP và Windows 7 (32bit) =>> phần mềm tên là SPAT
    - Dùng cho Windows 7 (64bit) =>> dùng phần mềm Easy Sysprep

Ngoài ra với những phần mềm này nó còn giúp cho chúng ta có thể add vào đó bộ Auto Driver ví dụ như Sky Driver, Easy Driver ...
    Mục đích của việc này là giúp chúng ta tạo ta được 1 đĩa GHOST vừa chạy được trên nhiều máy lại vừa có thể được cập nhật Driver 1 cách tự động trên nhiều hệ thống máy khác nhau.

Link download phần mềm và những bài hướng dẫn thì bạn chỉ cần lên Google gõ từ khóa tên các phần mềm vào thì sẽ có rất nhiều kết quả trên các forum IT của VN

Chúc bạn thành công ^^!

ducbenphoto thích bài này.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |