vấn đề về tóc trong phục chế ảnh cũ chia sẻ chút thủ thuật ạ

Thảo luận trong 'Brush for Studio' bắt đầu bởi congtubmw, 22/8/14.

1. congtubmw

congtubmw Team Phục Chế

như đã hứa với mọi người về vấn đề tóc trong phục chế hôm nay em sẽ share một số mẫu brush rất hiệu quả trong việc vẽ tóc ạ đây là lick : Vui lòng đăng nhập để thấy link
    xin lỗi vì em không làm được tút nhưng mọi người hay dowload và trải nghiệm ạ

bakiet, liem, minhtinh2011 and 8 others like this.

2. henrybay

henrybay Team Phục Chế

bộ brush tóc thì anh em trong tpc cũng đã có nhiều và cũng đã sử dụng nhiều.nếu có thể thì mong em chia sẻ tut cách thực hiện vì có bộ brush mà ko biết cách làm ra bộ tóc thì cũng như không.với người biết rồi thì ko sao nhưng với những người chưa biết thì đó là cả một trời phúc tạp.không có cái gì gọi là "dễ" phải ko em?thân mến

minhtinh2011 thích bài này.

3. congtubmw

congtubmw Team Phục Chế

nếu anh đã nói như vậy thì hôm nào em sẽ cố gắng làm tut ạ nhưng mà cũng phải để mọi người cố gắng chứ nếu cài gì cũng k chịu tự tìm hiểu sẽ dập khuôn và không chịu suy nghĩ tư duy .trân thành cảm ơn lời đóng góp ạ

minhtinh2011 and nguyen tien tai like this.

4. minhtinh2011

minhtinh2011 MemVIP

Bạn nói rất phải nhưng mày mò mãi không ra nên cũng nản bạn ạ. Nếu bạn làm Tutorial căn bản rồi thì cơ hội vọt mới nhiều.
    Qua đây cũng mong bạn làm tut chia xẻ cho anh em nhé.
    Mình đã kéo về nhưng y chang như bác henrybay nói: "bộ brush tóc thì anh em trong tpc cũng đã có nhiều và cũng đã sử dụng nhiều.nếu có thể thì mong em chia sẻ tut cách thực hiện vì có bộ brush mà ko biết cách làm ra bộ tóc thì cũng như không.với người biết rồi thì ko sao nhưng với những người chưa biết thì đó là cả một trời phúc tạp.không có cái gì gọi là "dễ" phải ko em?"

5. congtubmw

congtubmw Team Phục Chế

vâng có đôi phần góp ý đúng em sẽ cố gắng làm tut ạ

hoandsg thích bài này.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |