[TVC - HQMB] Canon photo marathon 2012

Thảo luận trong 'TVC hội quán miền Bắc' bắt đầu bởi Sweet_Pie, 10/9/12.

1. Sweet_Pie

Sweet_Pie Active Member

hi các bác .
    sắp tới ngày tổ chức cuộc thi canon photo marathon 2012 tại khu vực miền bắc ùi, năm nay hông biết các bác có tham gia hông nhỉ , em có đọc bài bên vnphoto thấy năm nay canon photo marathon 2012 tổ chức trong miền nam người chê nhì nhiều, kẻ khen thì ít, hông biết sắp tới họ tổ chức tại hà nội thế nào nữa...
    em cũng đăng ký ùi ... hj chỉ lên lấy cái áo về mặc cho zui thui ... chứ chưa đủ lever ...
    em ở thái bình .... hông biết có bác nào đăng ký tham gia hong nhỉ .. mấy ae tập trung đi cho vui nhỉ....

quangtruongTK and Gau Koi like this.

2. quangtruongTK

quangtruongTK MemVIP

Wink canon photo marathon 2012 (khu vực miền bắc) ủa sao mình k dc biết j nhỉ.cuộc thi về chủ đề j vậy bác...bác có thể giải thíc rõ hơn dc k ah........và DK như thế nào.....

Sweet_Pie thích bài này.

3. Sweet_Pie

Sweet_Pie Active Member

mình nghe nói năm nay khâu tổ chức truyền thông hơi kém...
    cái này do canon tổ chức hàng năm .... ĐK: tất cả những ai đang sử dụng canon, hạn đăng ký hết ngày đăng ký ui bác ah... chủ đề thì đến ngày 15-9 mới biết... chỉ nhận ảnh chụp trong ngày 15-9 bác ah.... tất cả có 3 chủ đề... chụp trong ngày ....

4. quangtruongTK

quangtruongTK MemVIP

Tiếc quá nhỉ.mình muốn tham gia để học hỏi và thử sức mình xem thế nào.vậy mà hết hạn rùi tiếc quá.....cảm ơn bạn đã cho mình dc biết về cuộc canon photo marathon 2012 này

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |