Quà tặng - Kỷ niệm 1 năm tham gia TVC [studio Thanh Van]

Thảo luận trong 'Vector & Background' bắt đầu bởi studio Thanh Van, 11/11/12.

1. studio Thanh Van

studio Thanh Van MemVIP

Hôm nay ngày 11-11-2012, một ngày rất bình thường đối với ACE, nhưng đối với mình đó là ngày thật đặc biệt, ngày tròn 1 năm mình tham gia thuviencuoi.vn
    Mình vẫn còn nhớ mới ngày đầu tham gia diễn đàn không biết gì hết, không biết click Thanks, không biết comment, chỉ biết click vào link download, nói ra thật sự rất xấu hổ. Nhưng từ khi diễn đàn có MemVip, mình không còn down được những tài liệu quý đó nữa, chợt hiểu ra rằng nếu diễn đàn nào ai cũng như mình thì làm sao tồn tại và phát triển được, thế là mình tìm hiểu và bắt đầu viết bài, cố gắng cống hiến "sức mình" vào kho tư liệu phong phú và vô tận của TVC, có viết bài mới thấy được nổi vất vã của ngươic viết, được các bác click Thanks động viên mình vui lắm, rồi đến một ngày mình được BQT set lên MemVip mừng muốn rơi nước mắt luôn, những cống hiến nho nhỏ của mình cuối cùng cũng được đền đáp.
    Trong thời gian tham gia diễn đàn được các Cô, Chú, Bác, Anh chị em nhiệt tình giúp đỡ mình biết ơn vô cùng.
    Cuối cùng xin dành sự cám ơn đặc biệt đến 2 bác Admin: HoanGiangLong, nghesyngheo, cám ơn bác kimdinhphoto, bác NguenTuan, bác Newlif3, bác Dazzle, bác vonguyen, bác duytuyendt_tb, bác vanson, bác Hoanganh_wedding, chị Kimchi1980, cùng toàn thể ACE thuviencuoi.
    Xin cám ơn các bác đã đọc những lời tâm sự rất chân thành của mình...

Mình có món quà gởi tặng ACE: 10 cảnh mùa thu đẹp size 25x50 độ phân giải 300dpi

Link:

Chỉnh sửa cuối: 11/11/12

2. van son

van son MemVIP

xin chúc mừng studio THanh Vân 1 năm tham gia thuviencuoi.vn !
    có vài lời tâm sự cùng bác:
    Thời gian trôi đi nhanh lắm ACE mình càng mong con cái lớn lên bao nhiêu thì bản thân lại già đi bấy nhiêu (nghĩ cho cùng tốt hay xấu thì cũng chỉ tồn tại 1 quãng tuổi nhất định mà ông Trời ban cho) riêng bản thân VS chỉ có 1 suy nghĩ hãy làm những điều tốt nhất có thể
    XIN KÍNH CHÚC BÁC MẠNH KHỎE - LÀM ĂN PHÁT TÀI (đặc biệt đóng góp nhiều cho thuviencuoi.vn)....hì hì

3. hoanganh_wedding

hoanganh_wedding MemVIP

một kr niệm đẹp đáng để chúc mừng hì, phông đẹp lắm chúc em làm ăn gặp nhiều may mắn tiền vô như nước sông đà khi nào Phú Thọ nhớ alo cho anh nha

4. studio Thanh Van

studio Thanh Van MemVIP

Hehe, cám ơn các bác, studio Thanh Van là ước mơ của em đó bác, em hiện tại đang đi làm công ăn lương, chụp hình và photoshop, cố gắng tích luỹ rồi kinh nghiệm rồi sau này mở tiệm.

v1pl4ngtu and van son like this.

5. photo_channam

photo_channam Già Làng

chúc mừng thanhvan nha ! [​IMG]

6. Dazzle

Dazzle Già Làng

Mình thường xuyên được thấy các bài viết rất chất lượng của Studio Thanhvan: các dữ liệu được đăng đều đặn, dữ liệu thuộc hàng quý hiếm, được sắp xếp rất gọn ghẽ, có demo đầy đủ. Mỗi bài viết là một món quà rất đáng trân trọng cho anh em diễn đàn TVC. Đã từ lâu mình thầm khâm phục tính ngăn nắp, nhiệt tình chân thành và đầy tính người của Studio THANHVAN. Hôm nay lại được đọc những dòng tâm sự của bạn, thấy rất vui khi trong diễn đàn có những người chân chính với đúng nghĩa của từ đó! Xin cám ơn bạn, và mong bạn luôn luôn đồng hành cùng TVC. Chúc bạn luon mạnh khỏe, luôn sáng tạo và luôn thành công trong công việc của mình! Một lần nữa, xin trân trọng cám ơn sự đóng góp của bạn đối với diễn đàn TVC!

Chỉnh sửa cuối: 11/11/12
    v1pl4ngtu, Probm2™, vuquyen and 4 others like this.

7. quangtruongTK

quangtruongTK MemVIP

chúc mừng bác tròn 1 tuổi và bươc sang tuổi T2 đồng hành với TVC.cảm ơn những j bác đã chia sẻ cùng ACE.........chúc bác SK và công hiến thêm nhiều để cùng xây dựng TVC ngày càng phát triển hơn nữa.......xin chân trọng cảm ơn!

8. Nguyễn Tuấn Cameraman

Nguyễn Tuấn Cameraman Administrator Thành viên BQT

Xin chúc mừng và cảm ơn sự chia sẻ chân thành của bạn Thanh Vân. Mong rằng TVC luôn là ngôi nhà thân thiện và ý nghĩa đối với bạn, với TVC bạn có thể sẽ có thêm nhiều trải nghiệm về cuộc sống, nghề nghiệp, bạn bè... trong khi có những người luôn tìm cách gây rối phá hoại diễn đàn thì TVC vẫn còn có rất - rất nhiều những thành viên tâm huyết như bạn, tin rằng bạn sẽ mãi tiếp tục là người bạn đồng hành cùng TVC, góp phần xây dựng và khẳng định vị thế của diễn đàn THUVIENCUOI.VN trong cộng đồng.

9. vinhpholu

vinhpholu Team Phục Chế

Bây giờ là THƯ VIỆN CƯỚI.Là thư viện của những niềm vui,những những tình yêu,niềm hạnh phúc của biết bao người.Chắc rồi sẽ có một ngày chúng ta phải làm đám cưới cho THƯ VIỆN CƯỚI thôi.Các bạn có đồng ý không?Nhờ có THƯ VIỆN CƯỚI mà những tác phẩm của chúng ta đẹp lên mỗi ngày.Tôi chẳng biết nói gì hơn,xin cảm ơn TVC,cảm ơn tất cả anh chị em trong diễn đàn!

10. studio Thanh Van

studio Thanh Van MemVIP

Chúng ta thật may mắn khi là thành viên của đại gia đình thuviencuoi.vn - ACE chúng ta hãy cùng nhau chung tay góp sức để TVC ngày càng phát triển, là nơi giao lưu học hỏi không thể thiếu của những người đam mê đồ hoạ.

Chỉnh sửa cuối: 12/11/12

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |