Project Wedding TK trên Premier CC _ HD theo phong cách truyền thống

Thảo luận trong 'Tác phẩm' bắt đầu bởi ansinhtho, 30/6/14.

1. ansinhtho

ansinhtho MemVIP

Đây là đầu băng cưới số 2 dựng trên Premier CC theo phong cách truyền thống. Anh em ngắm nghía góp ý giúp tớ. Cảm ơn!
    [video=youtube_share;KEv3GqoA3qU]http://youtu.be/KEv3GqoA3qU[/video]

2. NGUYENTUONG

NGUYENTUONG MemVIP

Mẫu này chú làm nhiều hiệu ứng, chuyển động 2d,3d rất phức tạp, kết hợp Temp của AE & BT vào PR rất là nhuyễn, Trẻ như bọn cháu chưa chắc làm được. Chúc mừng chú có thêm tác phẩm mới, thêm ý tưởng mới cho mangr phim Wedding đậm chất VN

ansinhtho and minhdang08 like this.

3. ansinhtho

ansinhtho MemVIP

làm đầu băng phong cách Tây nhìn nhiều cũng chán, thử sức mình trên Pr một phong cách VN cho lạ mắt. Dù sao chú cũng mới bước vào Pr không lâu. Mọi sai sót còn nhiều mong rằng anh em thuần Pr góp ý để hoàn chỉnh hơn những TP về sau.

HoangHiep ETM thích bài này.

4. NGUYENTUONG

NGUYENTUONG MemVIP

Cái bút lông tên bộ Templates nào thế chú? Cho cháu xin cái tên, cảm ơn chú!

ansinhtho thích bài này.

5. videochau

videochau Già Làng

Ok đấy bác An , không đụng hàng nhé, rất đẹp phong cách thuần việt......riêng phần giới thiệu dâu rể bị khung song hỷ che phía trước em nhìn thấy có vẻ gò bó hay ý bác ( kết hôn là phận cá chậu chim lồng....hii.... ) lính mới Ap mà làm như thế thì lính cũ trốn hết.... chúc mừng bác......

6. ansinhtho

ansinhtho MemVIP

cái này kg có bộ nào cả chú cắt tay ráp bút vào bằng hình và vào Pr key. cần hình cây bút thì chú gửi lên cho chaú.
    vệt mực, nền trích trong bộ này. 6470321-Chinese New Year

Chỉnh sửa cuối: 1/7/14

7. NGUYENTUONG

NGUYENTUONG MemVIP

Vậy thôi cháu cảm ơn!

8. mmc

mmc Active Member

Ý tưởng quá tuyệt vời bác An à ! với phong cách 100% là Việt thích hợp cho mọi thành phần - nhất là vùng nông thôn miền Trung thì không chê được - Còn về Kỹ/mỹ thuật thì quá chuẩn-áp dụng những đường nét phức tạp-nhịp nhàng -chúc mừng bác - "Tâm phục-khẩu phục" Bác đấy - "Gừng càng già càng cay" !

ansinhtho thích bài này.

9. quvinhtxcd

quvinhtxcd MemVIP

"Gừng càng già càng cay", ông bà nói quả không sai. Đang vọc AP mà xem prj của Bác An thấy mình còn phải học nhiều hơn nữa.Chúc bác có nhiều sáng tạo hơn nữa để tạo ra những sản phẩm thuần Việt mà không kém phần hiện đại. Chỗ giới thiệu dâu rể đúng như bác Châu nói có vẻ hơi tù túng, để trống hoặc blend trong hơn tí được không bác?

ansinhtho thích bài này.

10. ansinhtho

ansinhtho MemVIP

chỗ dâu rể là ý đồ mình muốn làm vậy. Có vợ chồng như nhốt vào khung song hỉ. Và cuộc đời cứ vậy theo mong ước 2 bên cha mẹ (2 bên đã vui rồi con cũng phải cố và vui cho trọn đời). mấy lần định tháo ra, ráp vào cũng cảnh này. nhưng cuối cùng mình chọn ý này. Cảm ơn bạn nhiều!.

quvinhtxcd thích bài này.

11. lekhanhan

lekhanhan MemVIP

tác phẩm đẹp lắm bác chúc bác tạo ra san phẩm mới mang đậm phong cách việt nam

ansinhtho thích bài này.

12. mmc

mmc Active Member

Đúng vậy ! Cháu rất thích chỗ này - chỗ này mới là thâm hậu đấy ! - mang chút triết lý của phương đông

ansinhtho thích bài này.

13. nhatoan7777mc

nhatoan7777mc New Member

Bác An ơi SHARE cho ít cái PROJECT WEDDING đi bác. Thấy bác nhiều tuyệt tác quá chúng em ngưỡng mộ. Cảm ơn những gì bác đã đem lại cho diễn đàng.

14. fuji

fuji MemVIP

Rất "Ta",nhưng cũng rất hiện đại và sinh động,vui vẻ,cái project này đẹp và ý nghĩa,rất thành công đấy a An.Chúc mừng anh có tác phẩm mới chất lượng.Riêng cái chỗ khung mà anh em góp ý có lẽ cũng nên nghiên cứu lại xíu,chữ sông hỷ màu đen nằm đè lên hình thấy cũng hơi tức anh AN à,anh xem thử đổi qua màu trắng,nét lớn một chút và cho nó xuyên một phần để vẫn thấy hình bên dưới thử.

ansinhtho thích bài này.

15. ansinhtho

ansinhtho MemVIP

Mình có chuẩn bị sẵn 1 khung trơn và khung có Song hỉ, khi xài kg thích thì gỡ ra. Project nặng lắm mỗi cái Pj Premier HD này ép lớp xong còn trên 7gb. Vì vậy, Có người hỏi; nên chuyện chia sẻ trên mạng là rất khó.

minhduclx thích bài này.

16. fuji

fuji MemVIP

Nhiều người can đảm ghê,sản phẩm người ta vắt óc làm ra còn chưa sử dụng lần nào đã "dũng cảm" xin hoặc "hào hiệp" đề nghị người làm ra đưa lên cho mọi người xài !.Bó tay.

minhduclx thích bài này.

17. ansinhtho

ansinhtho MemVIP

NIck nhatoan7777mc này quê Thiện mà, chắc dân "chiu chơi" mới dám hỏi vậy. Dân làm nghề họ quý nhau lắm. Cần thì hỏi nhượng lại chưa chắc họ đồng ý. share Free thật là..

Chỉnh sửa cuối: 12/9/14
    minhduclx thích bài này.

18. nhatoan7777mc

nhatoan7777mc New Member

Như nội dung trên em có xin bác AN ít cái dự án phim. Cái nào bác sài chán hoặc thấy lỗi thời rồi thì chia sẻ cho mọi người. Em cũng chia sẻ mấy cái đầu băng rồi đó chứ. Bác chia sẻ mọi người biết ơn hơn về bác. Chứ em có bảo bác chia sẻ cái này đâu mà bác fuji bảo là vắt óc suy nghĩ. Đề nghị các bác đọc kỹ trước nội dung khi trả lời. Có gì thiếu xót món các bác dơ cao đánh khẽ.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |