(PHỤC CHẾ ẢNH)Chuyển tiền vào TK ngân hàng

Thảo luận trong 'CỬA HÀNG PHỤC CHẾ' bắt đầu bởi Lê Phú 03, 22/12/12.

1. Lê Phú 03

Lê Phú 03 Team Phục Chế

Thân gửi tất cả các bạn đang sinh hoạt thuviencuoi.vn. Sau thời gian đước sự đồng ý và thống nhất của BQT của anh em team Phục chế ảnh.
    Phương án 1: Chuyển tiền vào TK:
    Lê Văn Phú - Ngân hàng thương mại cổ phần ACB , Tài Khoản số: 4214 9456 0107 4081
    Điện thoại liên lạc : 098 399 0306 Cư ngụ : 52 Chương Dương Q.Thủ Đức TP.HCM.

Phương án 2 : Xin các bạn vui lòng nhắn tin: Loại thẻ ...( Mobi-Viettel-Vina ) và nạp mã số Pin và số Seri thẻ card ĐT vào số
    ĐT : 090 4609 793 ( Thành viên Lúa Chín team Phục chế)
    ( Cho các bạn nào nhà xa ngân hàng, hay ngại tốn thời gian).

Các bạn team Phục chế và Anh em cần phục chế ảnh cần biết và thông báo số tài khoản, để tiện làm việc sau này.
    Rất trân trọng và cảm ơn.

Ngoài ra các bạn TVC có nhu cầu vẽ chân dung giá mỗi ảnh là 70k ( 1 đầu người). Xin chân thành cảm ơn.

Chỉnh sửa cuối: 24/12/12
    van son, vudien, hoangan2583 and 8 others like this.

2. henrybay

henrybay Team Phục Chế

sau khi được sự nhất trí của BQT TVC.tổ pc lập tài khoản riêng giao cho lephu quản lý.như vậy từ nay việc nạp phí sẽ dễ dàng hơn cho khách hàng đặt làm ảnh.và Tổ pc sẽ trực tiếp quảng lý nguồn thu phí và sẽ chuyển về TVC sau mỗi cuối tháng.xin trân trọng thông báo để mọi người cùng biết.xin cảm ơn.

3. vuquyen

vuquyen MemVIP

Mình rất tán thành ý kiến của tổ phục chế, nhưng có những vấn đề nảy sinh sau.
    >> nếu chỉ có 70k mà ra ngân hàng nạp tiền thì rất bất cập. nhiều hôm ngân hàng đông khách đợi vài h mới tới lượt" quá mất thời gian cho anh em". + mỗi lần chuyển tiền mất 20k lệ phí...

Liệu có phương án nào khả thi hơn không... VD thay vì 70k nộp tài khoản ngân hàng thì = 100k cho thẻ cào DT chẳng hạn...
    Hì.. có vài ngu ý vậy thôi.... nếu không khả thi thì bỏ qua anh em nhé... :D

ntd.ckct thích bài này.

4. letunganh123

letunganh123 MemVIP

cách này bqt sẽ dễ dàng hơn với ae sẽ là bất lợi vì ảnh pc số tiền tầm 300k đổ lại là kịch thường là 50k, 70k , 100k. 150k. 120k
    số tiền chuyển khoản rất ít mà ra gặp mấy thằng ngân hàng thì rất là củ chuối đợi chờ mất rất nhiều thời gian, phí mất gần 30k, chưa kể t7 cn nghỉ nữa và t2 thì chen nhau mà nộp. rồi cũng lỗi mạng chứ lúc đó cầm giấy ra mà gặp mấy anh nghan hàng.thiết nghĩ bqt nên duy trì cách cũ hoặc có cách khác hay hơn ?

5. dotoan87hp

dotoan87hp MemVIP

đúng rồi duy trì cách cũ là hay rất nhà gần ngân hàng thì dễ chứ xa ngân hàng 10 cây số như nhà quê tội mình thì chết thôi!

6. jerry69

jerry69 MemVIP

Hi Bạn!
    mình muốn nhờ bạn vẽ giúp mình 1 tấm! mình gửi ảnh cho bạn!
    bạn cho biết phí ghíp về TP.Vinh là bao nhiêu luôn để mình chuyển. và bạn có TK VIETCOMBANK k? có thì cho STK để anh em chuyển tiền cho dễ!
    Thank bạn!

7. Lê Phú 03

Lê Phú 03 Team Phục Chế

Thân gửi tất cả anh em TVC, Khi nạp tiền vào TK ACB nếu anh em nào cùng ngân hàng ACB thì không tính phí, khi các bạn chuyển tiền vào TK này, xin các bạn ghé qua ACB chỉ vài phút thôi các bạn sẽ không phải tính phí gì cả, Tuy nhiên nếu là NH khác sẽ chịu khoản phí, OK! CÁC BẠN GHI NHỚ KHOẢN PHÍ NÀY, tui sẽ khấu trừ cho các bạn khi phục chế hoặc vẽ hình chân dung các bạn trong các lần sau.
    Rất trân trọng.

8. Lê Phú 03

Lê Phú 03 Team Phục Chế

Số TK bên trên kìa bạn!!! Chúc sức khỏe.

9. henrybay

henrybay Team Phục Chế

hôm vừa rồi em chuyển cho anhcuoi 300k.thằng ngân hàng nó làm thủ tục và đợi chờ mất nửa tiếng????phí chuyển là 20k
    như vậy có thật sự khả thi ko bác phú,có tốt hơn cách cũ ko anh?

10. Lê Phú 03

Lê Phú 03 Team Phục Chế

Theo tui nghĩ chúng ta nên làm quen với cách chuyển tiền vào TK ngân hàng, Nếu Hẻnrybay mất nữa giờ để chuyển tiền, có lẽ là thủ tục của ngân hàng đó rườm rà, Tui đã từng ghé NH để chuyển tiền (Lúc chưa lập TK/ VCB) tui chuyển tiền chỉ 10 phút. Nếu theo phương pháp cũ mua thẻ card ĐT thế thì thiếu khả thi, vì anh em Team Phục chế làm việc phải có phí chứ! để xoay sở tài chính cá nhân, gia đình !!!không lẽ có vài trăm tiền Card TRONG TAY THÌ CHỈ ĐỂ GỌI ĐT hoài sao???
    Cho nên có thể chậm đôi chút trong vấn đề chuyển khoản NGÂN HÀNG, nhưng là nền tảng của chúng ta, cho các bạn sau này, khi làm việc với nhau thông qua thu chi tài chính của mình.
    Rất trân trọng và cảm ơn các bạn!!

11. haodesign™

haodesign™ Super Moderator Thành viên BQT

Theo mình thấy cách chuyển khoản NGÂN HÀNG, thì rất khó đối với ACE ở xa Ngân Hàng đó là cái khó thứ nhất, còn cái khó thứ 2 là VD như, phục chế tấm ảnh có 40k,50k,70k phải vào Ngân Hàng phải ngồi đợi thì ko nói, còn phải làm thủ tục rồi phải tốn phỉ của Ngân Hàng nữa,mình thấy bất tiện quá, theo mình nghỉ BQT thống nhất vụ này lại,có thể nap card thẻ điện thoại, qua điện thoại là tiện nhất, do chủ tiệm điện thoại nạp luôn, nhưng........Tài khoảng đó làm sao thông qua Ngân Hàng để nhận lại bằng tiền mặt vụ này các bác và BQT cho ý kiến thêm.

van son, vudien and TVM like this.

12. TVM

TVM Điều hành viên cũ

theo mình thì vấn đề này nên đưa vào phòng họp BQT thảo luận và thống nhất đã.Còn những khúc mắc nêu trên ko phải là ko có lý tuy nhiên BQT nên cân nhắc và thông báo cho anh em BQT trong phòng họp trước thì hay hơn,

van son and haodesign™ like this.

13. hothenam

hothenam New Member

Có thế chuyển khoản onl mà mọi người . như vậy cũng tiện, đỡ phải mua card

van son thích bài này.

14. Lê Phú 03

Lê Phú 03 Team Phục Chế

Sau khi Team Phục chế và Ban quản trị bàn bạc và có thêm các phương án sau:

Phương án 1: Chuyển tiền vào TK:
    Lê Văn Phú - Ngân hàng thương mại cổ phần ACB , Tài Khoản số: 4214 9456 0107 4081
    Điện thoại liên lạc : 098 399 0306 Cư ngụ : 52 Chương Dương Q.Thủ Đức TP.HCM.

Phương án 2 : Xin các bạn vui lòng nhắn tin: Loại thẻ ...( Mobi-Viettel-Vina ) và nạp mã số Pin và số Seri thẻ card ĐT vào số
    ĐT : 090 4609 793 ( Thành viên Lúa Chín team Phục chế)
    ( Cho các bạn nào nhà xa ngân hàng, hay ngại tốn thời gian).

Chúc tất cả các bạn trong TVC mùa Giáng Sinh an lành, sức khỏe và được nhiều Hồng Ân của Thiên Chúa.

Chỉnh sửa cuối: 24/12/12
    TVM and van son like this.

15. van son

van son MemVIP

van son thấy BQT và TPC thống nhất và quyết định như vậy là rất đúng đắn và thuận tiện cho tất cả ACE và điều kiện có thể, xin cảm ơn BQT và bác Le Phu rất nhiều - vì đợt tới van son sẽ quay lại cái nghề mòn mông - mỏi mắt (phục chế) đã bỏ ở các LAB đã lâu - sẽ nhờ vả TPC nhiều !

TVM and Lê Phú 03 like this.

16. Nguyễn Thái

Nguyễn Thái Member

Anh em ở xa thường có ngân hàng Agribanks, sao bác Phú không mở thêm tk này hoặc mở thêm 1 vài số tk ngân hàng khác cho anh em dễ chuyển tiền. (VCB, Vietinbanks,.....)

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |