Phim hướng dẫn chụp ảnh cưới chuyên nghiệp - Master of Wedding Photography - Jerry Ghionis (3 DVD)

Thảo luận trong 'Nhiếp ảnh nâng cao' bắt đầu bởi Nick09, 7/10/14.

1. Nick09

Nick09 Member

Ba bộ phim đám cưới từ bậc thầy của nhiếp ảnh đám cưới Jerry Gionisa (Australia) bao gồm trong 10 nhiếp ảnh gia đám cưới hàng đầu thế giới:

Jerry Ghionis DVD 1 (Úc Thạc sĩ Nhiếp ảnh gia)
    Jerry Ghionis DVD 2 (Điều gì làm cho tôi Click)
    Jerry Ghionis DVD 3 (The X - Factor)

Jerry Ghionis
    Thạc sĩ nhiếp ảnh gia Jerry Ghionis của XSiGHT Nhiếp ảnh và video bắt đầu sự nghiệp chuyên nghiệp của mình vào năm 1994 và đã nhanh chóng khẳng định mình là một trong những nhiếp ảnh gia hàng đầu của Úc. Tem Jerry nhận ra một phong cách và độc đáo với tất cả mọi thứ anh ta chụp ảnh. Với một niềm đam mê không khoan nhượng để chụp ảnh, thành công của Jerry có thể là do tính thống nhất và tái tạo không ngừng của bản thân và công ty của ông. Tính linh hoạt của ông kéo dài đến đám cưới, chân dung, thời trang và các lĩnh vực của công ty. Những nỗ lực của Jerry đã được công nhận trong ngành công nghiệp, được vinh danh với năm 1999 AIPP (Viện Úc nhiếp ảnh chuyên nghiệp) giải thưởng "Best New Talent" tại tiểu bang Victoria.

Tại W.P.P.I. 2006 giải thưởng, ông trở thành nhiếp ảnh gia trao hầu hết các công ước WPPI 4 liên tiếp vừa qua bằng chiến thắng vị trí đầu tiên và thứ hai trong cô dâu và chú rể cùng nhau cạnh tranh thể loại in ấn và thứ ba chỉ trong thể loại cô dâu.

Jerry cũng đã được trao giải với vị trí thứ nhất và thứ hai trong Wedding Album của cuộc thi năm đó mang lại kiểm đếm của ông tới 3 chiến thắng trong 4 lần thử. Lên danh dự đã một lần nữa nhận được anh ta với sự chấp nhận của Grand giải thưởng thứ ba của ông trong 4 năm. Một kỳ chưa từng có trong lịch sử 26 năm của WPPI ước.

Các A.I.P.P. Giải thưởng Quốc gia Úc năm 2006 đã được tổ chức tại Sydney, Australia. Sau khi giành ngôi Á hậu trong Wedding Album Úc của năm vào năm 2005, Jerry thắng cuộc trong năm 2006 và cũng đã được trao giải thưởng với Audio Visual tốt nhất của năm lần thứ ba liên tiếp và trở nhì để các nhiếp ảnh gia đám cưới Úc năm với 3 phân biệt bạc và 1 giải thưởng vàng.

Là một trong những nhiếp ảnh gia nổi tiếng nhất trên thế giới, ông vẫn tiếp tục nâng cao tiêu chuẩn về sự xuất sắc như một nghệ sĩ được ngưỡng mộ và tôn trọng đồng nghiệp của mình, người thân yêu của khách hàng của mình, truyền cảm hứng cho khán giả với bài thuyết trình năng động của mình trên toàn thế giới và chứng minh tự nhiên của mình sự nhạy bén trong kinh doanh đã làm cho công ty của ông XSiGHT Nhiếp ảnh và video, một nhà lãnh đạo trong ngành công nghiệp đám cưới. Tự hào với một đội Jerry mô tả là "tốt nhất trong kinh doanh", XSiGHT đang có nhu cầu, chụp ảnh hơn 200 đám cưới một năm và được giao nhiệm vụ bắn vài bài xã luận thời trang và ảnh bìa cho tạp chí khác nhau. XSiGHT đã đẩy ngành công nghiệp để trở thành một nơi tốt hơn nhưng luôn luôn đi trước một bước của đối thủ cạnh tranh của họ.
    Download
    Vui lòng đăng nhập để thấy link

2. hoandsg

hoandsg Team Phục Chế

Bạn levuphong thân mến !

Chân thành cảm ơn bạn đã chía sẻ: Master of Wedding Photography - Jerry Ghionis
    Đây là tài liệu vô cùng quý giá đối với người làm dịch vụ và với những ai yêu thích Nhiếp ảnh !
    Trân trọng !

Chỉnh sửa cuối: 8/10/14

3. HoangGia Studio

HoangGia Studio MemVIP

em rất thích cái này nhưng sao không down được bác? kích vao link máy bị đơ luôn. cam ơn bác nhiều

Trần Minh Khánh and Nick09 like this.

4. Nick09

Nick09 Member

Bạn thử lại xem sao ,mình mới test download được.

Trần Minh Khánh thích bài này.

5. astro1087

astro1087 New Member

Bác chủ ơi, bác coi lại link file 4 và file 5 với đc không, cà 2file đều bị dead rồi bác ơi
    thks bác

6. yarkken

yarkken New Member

Sao click " bỏ qua quảng cáo" nó đơ như cây cơ luôn vậy bác chủ ơi

7. Nick09

Nick09 Member

Minh check ok bạn àh ,ban xem net minh lai co vấn để gì không nhé!!

8. kimtuthap

kimtuthap New Member

Bác chủ ơi, bác coi lại link file 4 và file 5 với đc không, cà 2 file đều bị dead rồi bác ơi

congminh1989 thích bài này.

9. Jack Lee

Jack Lee New Member

Link trên toi hết gùi, có bác nào tải lên lại dùm được không ạ? Cảm ơn các bác nhiều

10. Trần Minh Khánh

Trần Minh Khánh New Member

link chết rồi bạn ơi, cho mình xin với, tui tìm hoài mà không thấy để down

11. mrnhatdinh

mrnhatdinh Điều hành viên cũ

link die but we search video in youtube

12. Lê Hoàn

Lê Hoàn MemVIP

This website / URL has been blocked from AdF.ly

haodesign™ thích bài này.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |