One key ghost

Thảo luận trong 'Phần mềm Hệ thống' bắt đầu bởi trangnhibs, 22/2/11.

1. trangnhibs

trangnhibs Già Làng

Các bác đã bao giờ gặp trường hợp đang cần sử lý hình hoặc làm phim gấp mà máy tính bị lỗi nếu cài lại Win + phần mềm sẽ mất rất nhiều thời gian trong khi khách lại đang cần lấy cứ đứng đằng sau giục thế có bực không. mình hướng dẫn các bạn 1 cách ghost đơn giản giúp các bạn khắc phục tình trạng này ( phần mềm này do bác huuloc1981 gửi cho mình). khi máy tính bạn đang chạy ổn định thì hãy làm các bước sau đây nhé:
    1 đầu tiên các bạn down load phần mềm ghost này về nhé Vui lòng đăng nhập để thấy link
    2 giải nén onkeyghost [​IMG]
    3 khởi động one key ghost [​IMG]
    4 tiếp theo các bạn tạo file ghost sau ( máy tính của bạn đang có tình trạng như nào thì sau này ghost lại nó sẽ y như vậy ) bạn chỉ việc nháy vào chữ Backup [​IMG] sau đó bạn nháy vào yes =>> yes song cứ để máy khởi động lại và tự động tạo file ghost. Thế là các bác đã tạo song file ghost

5. khi nào máy có hiện tượng ốm yếu chậm chạp các bác chỉ việc mở phần mềm onkeyghost và nháy vào chữ restore[​IMG] rồi ấn yes là ok
    chúc các bạn thành công. nếu ghost song mà mở ổ D: hoặc E: không còn thấy gì thì xin mời xem bài cách cứu dữ liệu khi ghost nhầm nhé :D " đùa tý thôi cứ thử đi nếu ko dc thì liên lạc với mình "

Chỉnh sửa cuối: 22/2/11

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |