''Lỗi khoai sọ'' Năm năm làm nghề chưa gặp lỗi này bao jo?

Thảo luận trong 'Yêu cầu phần mềm' bắt đầu bởi Tiến Toàn Digital™, 7/4/12.

1. Các bác có ai gặp lỗi này chưa ak? em cài lại con laptop model ''LG-Xnote'' bị hide mất ổ ''D'' trong khi đó vào mini windows vẫn thấy ổ D.còn mà khi vao hệ điều hành chính thì ko thấy.bác nào gặp lỗi như trên giúp em vói.E đã kiểm tra lại tất cả phân vùng ko sai gi hết

2. hokida

hokida MemVIP

bạn vào trong pration magic xem có bị ẩn ổ đĩa không! bạn hãy coi dây nối lại xem sao. Hoặc nếu dây nối ổn thì coi lại driver nếu ổn hết thì chắc chỉ do ổ cứng của bạn bị sao đó thui.hay chuột phải vào My computer - chọn Manage - chọn Disk Management, Bạn xem có ổ đĩa nào khác ngoài C không . Nếu thấy bấm phải chuột vào chọn Add, chọn tên ổ đĩa

3. Mình kiểm tra jui ko thấy bị ẩn ổ trong pration magic mà vào win mini vẫn còn mới lạ.hjc.thui chắc chỉ còn cách copy dữ liệu vào ổ cứng di động và chia lại ổ thui.cảm ơn bạn đã cho ý kiến

4. hungvan

hungvan Well-Known Member

Liệu có phải anh dùng win 7 không anh, trên win 7 có lỗi mất ổ DVD

5. hcomm

hcomm MemVIP

Thử cái xóa bỏ tính năng ẩn bàng cái này xem Vui lòng đăng nhập để thấy link kích trái chọn computer=>ok

6. Mình dùng win7 korea bạn ak mình copy lại dữ liệu và chia lại ổ jui khách đang cần nên mình làm luôn. cảm ơn mọi người nhiệt tình quá

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |