Light Efects ver02

Thảo luận trong 'Download' bắt đầu bởi videochau, 26/12/10.

1. videochau

videochau Già Làng

Light Effects ver02 cho ai cần thì Dow
    Vui lòng đăng nhập để thấy link

Chỉnh sửa cuối: 26/12/10

2. blue_dream

blue_dream Điều hành viên cũ

cho tí hinh di bac chau

3. videochau

videochau Già Làng

Xem ở đây
    Vui lòng đăng nhập để thấy link

huynhngoctuyen and blue_dream like this.

4. minhtuan_vy

minhtuan_vy Active Member

thank pác nhiều . nhưng pác ơi em tre người non dai co' j` sai pác thông cam nha. pác làm thế này
    Tư liệu ai cũng cần . Pác chia se ai cũng quý . nhưng .........
    bản thân em có cảm giác...
    em thà mua còn thoải mái hon pác ah
    em minhtuan_vy
    thân!

5. videochau

videochau Già Làng

Mình cũng sợ gặp những người không cần như bạn nên cũng nói "ai cần thì DOW" bạn ạ, mà chắc không nói lại sợ bị mang tiếng là có DOW nhỉ.

6. hainguyenpc

hainguyenpc Member

Chắc Bác này mới mua của MMC xong nên thấy bị chia sẻ chắc bức xúc rùi....hyyyyyyyyy
    Thank Bác Châu nhé bộ...Bác là là chỉ dc cái làm hại em thui chưa dùng hết bộ vol 1 mà bác lại đưa bộ Vol 2 làm em bị hiện tượng nghẽn cổ chai roài keke

nhathai and johnnyphuc2000 like this.

7. vietlong

vietlong MemVIP

Lại chuẩn bị có chiều hướng giống như bên dungphim rồi đây. Người ta mất công mua, mất công Up để chia sẻ, không cảm ơn lại này, nọ, kia là sao đây?

johnnyphuc2000 thích bài này.

8. thiencuc

thiencuc MemVIP

bác châu thật là nhiệt tình dó tuy cháu chưa daow nhưng cũng thanhs bác nha

9. huynhngoctuyen

huynhngoctuyen New Member

minhtuan_vy nói như vậy thì hơi quá đó,anh em phai ủng hộ tinh thần va sự nhiệt tình của nhưng anh em trong diễn đàn,có vậy diển đàn mới càng ngày càng có thêm nhưng cái mới mẻ và hấp dẫ chứ,cháu rất ủng hộ tinh thần nhiệt tình của bác châu,diển đàn cần có những người như bác.cháu thanhk bác châu một cái.sẳng tiện bác cho cháu hỏi,cùng anh em trong diễn đàn giúp cháu "mấy anh giup em voi,em dow về rù,mở lên chọn đương dẫn cho các file thì ok hết,nhưng khi mở xem thư thì có vai chổ báo dấu chấm thang,nhưng file thi em không báo thiếu,chang hạn như là cái nền trong chổ slide show đó.file thi co nhung mà xem thử thì không có,chọn properties thi thấy cai video nên đó đang link tới ổ F:\MMC Library\AlphaDIF_Vol06\NISC\My Documents\Backgroud,nhưng project cua em thi đẻ ở ổ E:\.mong các anh chỉ em với,em cảm ơn mấy anh nhiều,nick name cua em la:mongcam_9x nếu mấy anh nhiệt tình xin chỉ dẩn em qua tearm view thì càng tốt wa,mong mấy anh chỉ giup em.em vấp chổ này mà không biêt lam sao hết.cảm ơn mấy anh.mong đựoc sự giúp đở của mấy anh! ."bác có thể giúp cháu giải quyết thắc mắc của cháu đựoc ko bác,va nhờ anh em trong diễn đàn nũa,thật sự cháu mới tập làm avid thôi,nên còn nhiều điều chưa biết,mong được giúp đỏ va thank nhieu.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |