Hướng dẫn xóa logo trong video với cảnh quay động

Thảo luận trong 'Hướng dẫn' bắt đầu bởi dungmedia, 15/3/17.

1. dungmedia

dungmedia MemVIP

Tập xóa logo trong video
    link tut:

2. TGC

TGC TGC MEDIA Wedding Film

Ngon vãi, TUT này có thể làm bể nồi cơm của ai đó đây kkk, demo trong clip dính tấm kính nên nhìn hơi giả 1 chút, nhưng biết kỹ thuật vận hành thế nào là ok rồi
    ► thank bác Vững đã tung chiêu độc cho anh em TVC học hỏi

nguyenbachbp thích bài này.

3. dungmedia

dungmedia MemVIP

hướng dẫn cách làm, muốn giữ lại tùng chi tiết phải làm kỹ, Video chất lượng tốt, Đúng như pác nói đưa tut này lên Fb bị giang hồ chém quá. Nên sau này mình sẽ post lên group của mình. mong mọi người ủng hộ. đây là group của mình Vui lòng đăng nhập để thấy link

4. TGC

bên DungAE có vẻ ko thích bác làm lộ kỹ thuật chuyên môn mà bên đó đang mở lớp đào tạo, chén cơm người ta là ở đó bác nhảy vô làm chơi cho vui nhưng nhiều khi họ lại xem điều đó ảnh hưởng tới họ nên có vẻ ko thiện chí tiếp đón bác ở group của họ. Cũng ko sao, FB ko tính tiền mình tạo page thoải mái mà chơi, bên đó cũng toàn đăng tin khai giảng chiêu sinh, bán ổ cứng với post tư liệu chứ cũng chẳng có ai thảo luận gì về chuyên môn thì sao mình phải lụy chứ, next thôi!

huynhviet and nguyenbachbp like this.

5. TGC

Giang hồ hiểm ác cả trong truyện, trong phim lẫn ngoài đời kkk, grab bike còn bị xe ôm chém giành thị phần thì nói gì mấy chuyện khác, đụng tới nồi cơm là máu đỏ. và ............... cũng chính vì 1 trong những lý do như thế mà VN luôn là thiên đường của huyền thoại dấu nghề

6. dungmedia

dungmedia MemVIP

Bác nêu danh hơi kỳ, Vãi cả những người đánh giá mình thấp quá, Làm hướng dẫn mà gặp thánh soi, người ta làm có 30p là xong, còn làm lấy tiền 3 ngày đơn nhiêu là đẹp rồi. thôi cũng vui nhận được nhiều ý kiến có người thích người không.

minhduclx and nguyenbachbp like this.

7. TGC

kỳ hay không là cách mình nhìn nhận thôi, bản chất sự việc luôn phản ánh sự thật của nó, có điều qua mắt nhìn từng người có thể có những sắc thái khác nhau, em nhìn vào e đánh giá theo quan điểm cá nhân như vậy chứ cũng ko có ý quy kết và khẳng định vào ai hoặc có ý nào tiêu cực cả. E cũng làm rất nhiều TUT nên e hiểu vì sao cực và chẳng có lợi lộc gì nhưng người trong cuộc vẫn cứ làm. Miễn mình thích là mình chơi thôi, có gì đâu phải ngại

minhduclx and nguyenbachbp like this.

8. dungmedia

dungmedia MemVIP

Làm tut cũng là cái ôn lại kiến thức, mình bỏ gần 2 năm với AE giờ rảnh ôn lại thu lại cho a e nào cần. có thời gian sẽ những tut nâng cao mà đi học không có trong giáo trình dạy.

Thiên Di and nguyenbachbp like this.

9. dungmedia

dungmedia MemVIP

Chỉ công cụ đó thôi xóa mọi thứ:

10. ZING4U

ZING4U New Member

hay quá :D

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |