[ hép em.........] dựng phim đám cưới CÔNG GIÁO............

Thảo luận trong 'Thảo luận – Hỏi đáp' bắt đầu bởi Hoangdiep_design Pro™, 27/11/12.

1. Hoangdiep_design Pro™

Hoangdiep_design Pro™ Điều hành viên cũ

TÌNH hình là em mới lần đầu quay bên đám bên công giáo..............người ta tổ chức cái LỄ trước ngày cưới tầm 3 ngÀY Ở nhà thờ.......................mà em thì không hiểu cái lễ đó gọi là lễ gì..............muốn ALO cho chú rể nhưng NGẠI ( SỢ NGƯỜI TA NÓI "" NÓ ĐẾCH BIẾT GÌ"" }.......... thế nên NGƯỜI NHÀ MÌNH..............xin các bác có KINH nghiệm tư vấn cho em 1 ÍT..................đặt cái tiêu đề + nhạc như thế nào........và dựng ra làm sao.......vvv vì em lần đầu làm bên mảngt này
    ,............chân thành cảm ơn...........

Dazzle thích bài này.

2. henrybay

henrybay Team Phục Chế

lễ này làm tiêu đề là:Thánh Lễ Hôn Phối
    bộ lễ ghép nhạc gồm những phần sau:
    chụp ảnh ngoài nhà thờ ghép bài:NgayTanHon(ngoai nha tho).mp3
    CD-CR dâng lễ vật ghép bài:Ca Khuc Tram Huong(dang le vat).mp3
    rước lễ ghép:Hoa No Mien Cana (ruoc le).mp3 hoặc bài:Nguyen Cau Cho Nhau(ruoc le).mp3
    hai bên kí sổ ghép bài: diễm tình ca (ki so).mp3
    link nhạc cho bác:Vui lòng đăng nhập để thấy link

Chỉnh sửa cuối: 27/11/12

3. van son

van son MemVIP

bác Điệp tham khảo thêm

Thánh lễ Hôn Phối của đôi tân hôn Trần Ngọc Hiếu & Hồ Nguyễn Cao Nguyên được cử hành vào lúc 05g00 ngày 06/08/2012 tại nhà thờ Tân Hương, GP. Kon Tum do Cha Phêrô Nguyễn Vân Đông, Tổng Đại diện GP. Kon Tum chủ tế cùng với sự tham dự đông đủ của bà con hai họ và giáo dân.
    Riêng về cô dâu, vì cô Têrêxa Hồ Nguyễn Cao Nguyên là ái nữ của Anh Hồ Công Văn và chị Nguyễn Thị Lệ Xuân thuộc giáo xứ Tân Hương, Kon Tum, nên thánh lễ hôn phối được cử hành tại nhà thờ giáo xứ này. Anh Văn & Chị Xuân cũng đang là thành viên sinh hoạt rất tích cực của nhiều đoàn thể trong giáo xứ, cách riêng của ca đoàn Luca và Mônica. Do quá trình sinh hoạt rất gắn bó và mật thiết, anh chị em các ca đoàn đã tề tựu khá đông đủ để cùng hát lễ hôn phối và cầu nguyện cách đặc biệt cho đôi tân hôn cùng toàn thể mọi thành viên trong gia đình hai họ.

Last edited by a moderator: 11/7/15

4. Hoangdiep_design Pro™

Hoangdiep_design Pro™ Điều hành viên cũ

cái nầy của em quay lúc 8 giờ tối đến 10 giờ đêm....nên không có ngoại cảnh.........................
    đêm tối mò.................em bật đèn HALOZEN MÀ VẪN tối mù.................nên không có ngoại cảnh

5. henrybay

henrybay Team Phục Chế

ko có ngoại cảnh thì ko ghép nhạc ngoại cảnh chứ sao.mà lễ cưới kiểu gì mà vào lúc đêm hôm vậy bác?
    bác cứ chấm chấm ...em đọc chả hiểu câu cú gì sất,chóng mặt quá bác điệp à.hì

Hoangdiep_design Pro™ thích bài này.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |