góp ý kiến với Bác DANGTRUONGND

Thảo luận trong 'Yêu cầu' bắt đầu bởi tiensam, 2/7/11.

1. tiensam

tiensam Banned

Xin lỗi Bác dangtruongnd nhé em nhầm...

Chỉnh sửa cuối: 2/7/11
    dangtruongnd thích bài này.

2. dangtruongnd

dangtruongnd Banned

Cảm ơn bạn đã góp ý. Với mình một cây làm chẳng nên non nhiều cây chụm lại lên hòn núi cao....Vì vậy cho nên những gì anh em họ đã up lên chắc chắn tôi sẽ k up thêm nữa để chồng chéo mất thời gian. Với lại những cái gì thuộc bản quyền của anh em đã post thì phải để đúng tên tuổi của anh em. Tôi vào đây đều mong giao lưu học hỏi chứ k cần cái tiếng. Cái cần nhất của tôi đó là kiến thức. Chính vì kiến thức đem lại cho tôi tiền bạc để nuôi cuộc sống và gia đình. Những gì rôi đã post, đã up anh em họ đều biết cả. Ví dụ đây là một topic mà tôi đã viết. Hới hơn 10.000 lượt xem cũng đủ để nói lên tất cả những gì bạn nói là đúng hay sai. Lời cuối cảm ơn bạn đã góp ý.
    Vui lòng đăng nhập để thấy link

3. nghesyngheo

nghesyngheo Già Làng

Đây là diễn đàn chia sẻ, mọi thành viên đều có thể chia sẻ những nghiệm riêng của mình hoặc kinh nghiệm học hỏi từ người khác. Thành viên có thể post bài mà mình cảm thấy hay và có ích ở các 4rum khác, nhưng phải Trích nguồn ở dưới.
    - Ân oán cá nhân của các thành viên không được phép mang lên 4rum làm đề tài thảo luận
    - Diễn đàn có hệ thống thư riêng, nếu có góp ý hay trao đổi mang tính chất cá nhân có thể gửi qua hệ thống đó, Tuyệt đối không post bài kiểu này

Anh em lưu ý, Chân thành cảm ơn!!!!!!

tiensam thích bài này.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |