Góp ý đôi điều

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc mắc' bắt đầu bởi vietlong, 15/2/11.

1. vietlong

vietlong MemVIP

Cho mình góp ý một chút nhé! Diễn đàn cũng nên có một box ưu tiên dành cho những người có uy tín, tâm huyết với diễn đàn và có ý thức xây dựng trao đổi học hỏi. Như bây giờ thì rất bừa bãi, có thành viên chỉ vào đăng ký rồi down thư viện, tài liệu xong là quên luôn! chẳng có bài viết, chẳng cần cảm ơn... (Mình thấy có thành viên đăng ký xong bài viết = 0, thank = 0; được cảm ơn = 0.... !!???) Rút kinh nghiệm từ diễn đàn dungphim.net, box ưu tiên dành cho những người có từ 10 thank trở lên, bên KXV thì nghiêm túc hơn, chỉ có bài viết, tham khảo, học hỏi là chính, thư viện chỉ là lấy từ nước ngoài hoặc do anh em tự chế chứ không có việc đưa bừa bãi thư viện lên cô mọi người thoải mái down, nếu thành viên nào lộn xộn là được nhắc nhở ngay.
    Đó là ý kiến riêng của mình, nếu có gì không đúng mong các bạn góp ý bổ sung nhé! Chân thành cảm ơn!

2. nghesyngheo

nghesyngheo Già Làng

Cám ơn bác, em cũng có suy nghĩ như thế ngay từ đầu, nhưng chưa thực hiện được vì 4rum của mình mới thành lập. Cần thu hút thêm thành viên để đẩy mạnh sự phát triển. Và thực sự em muốn sự tự giác của mỗi thành viên. em muốn mỗi thành viên trong 4rum đều phải có ý thức trách nhiệm cùng xây dựng
    Em sẽ họp BQT để bàn về vấn đề này
    Chân thành cảm ơn ý kiến của bác

3. quốc hùng

quốc hùng New Member

bài góp ý của bạn cũng rất hay, có tâm huyết, mình cũng muốn như vậy, nhưng có một số thành viên (chẳng hạn như mình nè), tay nghề còn yếu, mới làm cần có anh em có kinh nghiệm chỉ dẫn, mình cũng cần down nhiều bài nhưng chưa có vốn để đưa bài cho thành viên tham khảo, như vậy có bị bỏ rơi không? tôi cũng tán thành với bạn nhưng không biết phải làm sao, nhờ BQT xem xét, bạn NSN ơi nhớ nói giúp hộ cho anh em mới làm nghề, làm sao có chỗ để anh em học hỏi với các anh em Pro như các bạn nha. thanks

4. Trần Mạnh Hoàng

Trần Mạnh Hoàng Administrator Thành viên BQT

Ý kiến của các bác em sẽ ghi nhận và sẽ áp dụng trong thời gian gần nhất.
    Cảm ơn các bác đã góp ý. :)

5. nhattan

nhattan MemVIP

uh, theo mình thì làm như bên thư viện đồ họa,phải thank và viết lời cảm ơn thì mới thấy link down.

nghesyngheo thích bài này.

6. haodesign™

haodesign™ Super Moderator Thành viên BQT

em thấy ý kiến của các bạn rất hay, em thấy thành viên trong 4rum có số lượng rất đông nhưng chất lượng đưa bài trao đổi với nhau còn ít quá, có những bạn chỉ đăng ký để tải dử liệu mà thôi, nhờ BQT xem xét, để diễn đàn mình có số lương, chất lượng đi đôi........

videochau and nghesyngheo like this.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |