[Download] Corel DRAW x5 thiết kế ĐỒ HỌA, VECTOR, THIỆP CƯỚI...Ko cần cài đặt

Thảo luận trong 'Phần mềm đồ họa' bắt đầu bởi Thanh Tiep, 12/3/12.

1. Thanh Tiep

Thanh Tiep MemVIP

[Mới] Corel DRAW x5 (15.0.0.489) thiết kế ĐỒ HỌA, VECTOR, Các loại THIỆP CƯỚI...ko cần cài đặt, key có sẳn

CorelDRAW Graphics Suite cho phép bạn xử lí những dự án thiết kế và đồ họa một cách khoa học và chính xác. Khả năng tương thích file hàng đầu cùng nội dung chất lượng cao giúp bạn biến những ý tưởng sáng tạo của mình thành thành quả chuyên nghiệp. Chương trình thiết kế từ những logo và nhãn hiệu độc đáo, đến tài liệu marketing đột phá và đồ họa web bắt mắt.

CorelDRAW Graphics Suite là một ứng dụng minh họa véc tơ và xếp đặt trực quan. Dù bạn là nhà thiết kế chuyên nghiệp hay bất kì ai muốn có thành quả chuyên nghiệp, CorelDRAW sẽ nhanh chóng giúp bạn.

CorelDRAW Graphics Suite là một phần mềm thiết kế đồ họa đa năng và rất chuyên nghiệp, làm việc với các hình ảnh với các công cụ minh họa vector cần cho tất cả các nhà thiết kế. CorelDRAW Graphics Suite mang lại khả năng thiết kế hiệu quả, sức mạnh của đồ họa, khả năng sử lý nhanh, với các phím tắt giúp rút ngắn quá trình thiết kế.

Tính năng nổi bật:

- Khả năng minh họa vector trực quan với phần thiết kế trang
    -Thiết kế nhiều loại vector danh thiếp, thiệp các loại, chỉnh sửa ảnh chuyên nghiệp đặc biệt được sử dụng trong các quá trình thiết kế đồ họa.
    -Bitmap-to-vector file conversion tool cho phép chuyển đổi định dạng file ảnh
    -Chụp ảnh màn hình với một cú click chuột
    -Cửa sổ làm việc tối ưu giúp tạo một không gian thiết kế rộng. Và rất nhiều các tính năng khác.

Tải:
    Part 1: Vui lòng đăng nhập để thấy link

Part 2: Vui lòng đăng nhập để thấy link

Tải về cho cả 2 vào 1 thư mục > giải nén...rồi sử dụng ngay

Còn đây là đĩa video hướng dẫn sử dụng Corel DRAW tiếng Việt ACE nào chưa có thì dùng :
    Tải: Vui lòng đăng nhập để thấy link

Tải về dùng Nero hoặc UltraIso chép ra đĩa, hay dùng UltraIso để mở và xem ngay tại Windows. Còn gì chưa rõ các bạn cứ comment tại đây

Chỉnh sửa cuối: 13/3/12

2. Thanh Tiep

Thanh Tiep MemVIP

Demo cho Corel DRAWx5 (15.0.0.489) nè

Last edited by a moderator: 11/7/15

3. MR:BIBIDUY

MR:BIBIDUY New Member

bác ơi sao em tải về rồi chạy không được vậy bác

em dow hai thư mục rồi nến ra cài nó hiện như thế này bác ơi bác xem dùm em

Chỉnh sửa cuối: 13/3/12
    PHUONGTB thích bài này.

4. Thanh Tiep

Thanh Tiep MemVIP

Các bạn khác xài bình thường có thắc mắc gì đâu!, mình cũng đang dùng đây. MR:BIBIDUY sử dụng nó trên máy ảo (Vittual) :) có đúng ko ?
    Máy ảo đôi khi nó ko hỗ trợ tốt cho tất cả các chương trình (tùy theo loại) mình cũng đang xài 1 máy ảo đây, vẫn bình thường, bạn có cần mình úp demo lên ko ?
    Bạn kiểm tra lại máy ảo của bạn, nó chưa hỗ trợ tốt cho tất cả các chương trình

5. autumnlovehn

autumnlovehn New Member

Nhưng đây là hướng dẫn cho corel X3 mà. Xin hỏi Thanh Tiep là X3 và X5 khác nhau nhiều không?

6. xuandat91

xuandat91 New Member

nick dis rui bác ơi, bác áp lại di

7. Mr.BlackDevil

Mr.BlackDevil New Member

Link hỏng àh.....em tải có được đâu.....???

8. dzung

dzung New Member

link đã hỏng xin phục hồi lại. cám ơn bạn nhiều

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |