Dazzle: Chương trình đón năm mới "Голубой Огонек 2013" của TV Nga - Dài 4h46 phút.

Thảo luận trong 'Tác phẩm' bắt đầu bởi Dazzle, 1/1/13.

1. Dazzle

Dazzle Già Làng

Dành cho các bạn yêu thích âm nhạc truyền thống của Nga, và là quà tặng năm mới cho tất cả thành viên TVC nhân dịp năm mới dương lịch 2013. Nếu bạn đã có một chút thời gian sống trên đất nước Nga, hoặc bạn biết một chút tiếng Nga, bạn sẽ được sống lại với không khí rất Nga để cùng chào đón năm mới 2013. Hoặc bạn chỉ là một người thợ dựng phim đơn thuần, bạn sẽ được chứng kiến tài nghệ của những nhà đạo diễn sân khấu Nga, những nghệ sĩ, ca sĩ, các thế hệ của nền ca nhạc Nga từ già đến trẻ đều hiện diện trên sân khấu trong ngày lễ hoành tráng, rực rỡ trong không khí ấm cúng, đoàn kết, thân ái. Nói tóm lại, chúng ta lại được dịp chiêm ngưỡng một "siêu phẩm" truyền thống của truyền hình Nga vào mỗi dịp năm mới, món quà tinh thần không thể thiếu đối với những người yêu nước Nga:

Last edited by a moderator: 11/7/15

2. vuquyen

vuquyen MemVIP

Em ứ biết gì về NGA... nhưng vẫn thanks bác vì tấm lòng................hì

Dazzle and van son like this.

3. Nguyễn Tuấn Cameraman

Nguyễn Tuấn Cameraman Administrator Thành viên BQT

Trước em học tiếng Nga 2 năm, được học mấy bài hát Nga. Giờ em vẫn thường xuyên nghe nhưng tình khúc Nga nổi tiếng như: Chiều Matxcova, Đôi bờ, Cây Thùy Dương, Kachiusa, Triệu đóa hồng...

Video cho anh em mở rộng tầm mắt, cảm ơn clip của bác :)

Dazzle and van son like this.

4. van son

van son MemVIP

em là cứ phải download về đắp chăn năm xem cho sướng ....hì hì

Dazzle thích bài này.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |