cho em xin chút giữ liệu

Thảo luận trong 'Vector & Background' bắt đầu bởi hadung, 14/10/10.

1. hadung

hadung Điều hành viên cũ

cá bác ơi! bác nào có mẫu phông bạt cưới ko ạ cho em xin 1 ít với em đang rất cần mong mọi người giúp em thank IMG_5771 copy..jpg

2. nghesyngheo

nghesyngheo Già Làng

Nhắc nhở bạn lần nữa nhé, bạn lên tìm đúng box, đây là box vesto, nên chỉ có vesto thôi không có các tư liệu khác, còn cái tư liệu phông bạt của bạn thì mình không biết nó là cái gì? xin hỏi các cao nhân, có ai biêt nó là cái gì không giải thích cho em để mở mang đầu óc

3. hadung

hadung Điều hành viên cũ

uh xin lỗi admin nha, mà bạn ko biết phông bạt uh để mình giải thich nha trước đây ở đám cưới thì người ta dùng xốp còn bây giờ đa số là dùng phông bạt trang trí thay cho xốp .những bác nào chuyên về studio thì mới có

4. nghesyngheo

nghesyngheo Già Làng

Cái đó bạn đến chỗ chuyên in bạt, họ nhiều mẫu lắm

5. tomato

tomato New Member

phông bạt đó người ta thường lấy ảnh gốc ngoại cảnh có hình dâu,rể crop size lại tạo khoảng trống để đánh tên và ngày cưới.nếu anh salon thì bạn lên mạng tìm một số background màu sắc đơn giản có họa tiết dể nhìn ghép ảnh dâu rể rồi đánh chữ.ở đây mình có một số link có thể download mời cac bạn tham khảo

Vui lòng đăng nhập để thấy link

Xin nhắc nhở thêm cho ai chưa hiểu rỏ về file in bạt.Nhớ là tìm phông màu sắc đơn giản thôi,file in bạt chỉ có 4 màu chính.nhiều màu quá thì in ra không được đẹp cho lắm.khi design thì chuyển file thành CYMK rồi chỉnh cho đúng màu.
    Đây là một số kinh nghiệm em biết về làm in bạt, post lên cho những ai chưa hiểu rỏ tham khảo.Với những ai đã biết hoặc biết nhiều hơn xin bổ sung và giải thích thêm cho em mau tiến bộ

ytho and phat0645 like this.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |