Cần dc tư vấn mua máy in ảnh lấy ngay và địa điểm

Thảo luận trong 'Tác phẩm' bắt đầu bởi bienyen_yb, 8/4/13.

1. bienyen_yb

bienyen_yb Active Member

EM CẦN MỌI NG TƯ VẤN DÙM EM MUA 1 CON MÁY IN ẢNH LẤY NGAY TẦM 3tr5 TRỞ LẠI VÀ DÙNG LOẠI NÀO LÀ TỐT.VÀ CÓ THÊM CẢ ĐỊA CHỈ NỮA Ạ.MUA QUA CÁC LAB ĐẮT QUÁ.BÁC NÀO BIẾT CỬA HÀNG BÁN XUNH QUANH KHU VỰC YÊN BÁI THÌ MÁCH EM NHÉ..!THANK NHIỀU Ạ

2. TYPN

TYPN MemVIP

Bác mua selphy cp800 mà xài máy =2t6 , giấy 560k/1hộp

bienyen_yb thích bài này.

3. bienyen_yb

bienyen_yb Active Member

thank bác nhiều.máy mới giá 2tr6 à bác.bác biết chỗ nào bán ko ạ

4. ducbenphoto

ducbenphoto MemVIP

bác có thể tham khảo tại đây

Vui lòng đăng nhập để thấy link

5. TVM

TVM Điều hành viên cũ

bạn ở YÊN BÁI thì bạn hãy xuống HÀ NỘI mua bạn nhé - ĐC : Số 7 - phố VỌNG ĐỨC - HÀNG BÀI - HÀ NỘI ngày xưa mình cũng mua ở đấy một con máy in CANON cp800.mình in gần 2 năm nay máy vẫn ok chưa có vấn đề gì vì mỗi lần in xong là mình lại đậy kín máy lại,vì loại máy này kỵ nhất là bụi bạn nhé,nếu bạn để bụi bám vào thanh nhiệt thì ảnh sẽ bị xọoc hoặc có tuỳ vết gây hư ảnh,nhưng nếu bt thì máy cho ra ảnh cực ngon đấy bạn ah

6. langjino

langjino Member

Máy rẻ nhưng không kinh tế, giấy sài giấy riêng của nó, in ra rất đẹ nhưng dễ bị khách phàn nàn vì không đóng dấu lên ảnh đc

7. TVM

TVM Điều hành viên cũ

ở khu vực phía nam thì chính quyền hay sài mực loại loãng cho chiện ( mộc ) đóng liền hoàn nên đọ bám mực ko cao tuy nhiên ngoài khu vực phía bắc chính quyền vẫn dùng chiện ( mộc ) bằng tay nên khi đóng vào rất tốt mà bạn đang ở LÀO CAI thì cứ yên tâm mua về dùng đi.

- nếu bạn mua máy in phun thì đầu phun rất hay bị tắc mực và dễ bỏ đi

Chỉnh sửa cuối: 8/4/13

8. truongsinhyeuthuong

truongsinhyeuthuong New Member

Bây giờ đa số mọi người dùng bằng mày in nhiệt. Bạn có thể tham khảo sản phẩmVui lòng đăng nhập để thấy link tại: Http:Vui lòng đăng nhập để thấy link để xem về các dạng máy in nhiêt. Do máy in nhiệt là dùng giấy cuộn và Ribbon nên bạn yên tâm, ko lo vấn đề tắc mực, hay vấn đề mực in như thế nào.

9. thanhtuangrap

thanhtuangrap Banned

mình đang dư 1 em Kodak G600 ko dùng đến. hiện tại đang hết giấy. mình để lại 1t5. bạn mua giấy về lắp vào lại chạy băng băng.

10. toanyentn

toanyentn MemVIP

Mình thì lại nghĩ khác: dùng máy in phun Epson T50 đã gần 2 năm nhưng vẫn chạy tốt, không có vấn đề gì, giấy dễ mua, giá thành ré và in được cỡ A4 trở về, rất tốt cho nơi xa lab, ảnh thờ lấy ngay đối với mình bây giờ là chuyện nhỏ. Thậm chí còn làm cho cả mấy cửa hàng ảnh xung quanh. Mực cũng rẻ: 1 bộ 6 màu 600ml khoảng hơn 500k in tẹt. Mình không nhớ rõ nhưng có lẽ cũng phải 3-4 tháng sau mới phải mua bổ xung.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |