Biển in bạt treo trong nhà vừa thiết kế xong

Thảo luận trong 'Tác phẩm' bắt đầu bởi ducthinh, 8/8/12.

1. ducthinh

ducthinh MemVIP

vắng khách nên tự nhiên nảy sinh ý tưởng và thiết kế miếng bạt treo ở trong nhà các bác xem hộ em xem cần phải thêm bớt những gì để cho đẹp đẹp treo cho bắt mắt, thank...

2. anpho68

anpho68 MemVIP

Đẹp đó,nhưng chử NGÀNH là như thế này ,chứ không phải NGHÀNH .

ducthinh thích bài này.

3. maivanphuongpro

maivanphuongpro MemVIP

Email chứ ko phải là Gmail, nói chung là mầu lòe loẹt quá, font chữ cũng ko chuẩn, cứ dùng font chữ chân phương là được, kiểu như font arial ấy

ducthinh thích bài này.

4. ducthinh

ducthinh MemVIP

cảm ơn các bác em sẽ sửa lại........

5. tungphoto838

tungphoto838 MemVIP

6. yesman

yesman New Member

Em cũng tập làm thử mọi người nhận xét với

ducthinh thích bài này.

7. DJ Min

DJ Min MemVIP

Còn chỗ nữa...đổi màu Chữ Email : Gmail thành màu đỏ hoặc # bác ạ ...cho hết đen luôn

ducthinh thích bài này.

8. yesman

yesman New Member

em có ý làm đen để mọi người chú ý và nó vì nó nhỏ mà anh

ducthinh thích bài này.

9. DJ Min

DJ Min MemVIP

Mình ns cái của chủ pc
    còn của bác theo mình thì ..
    đổi màu chữ ảnh cưới ảnh thẻ.......vv chỗ kia mắt mình kém hay sao ý..nhìn mĩa mới ra hì

ducthinh thích bài này.

10. lebao010

lebao010 MemVIP

bác cho minh xin cái ảnh cưới lớn đó nhe để mình làm thử bác còn ảnh nào nữa gửi thêm mình thiết kế thử bạn coi lebao010@gmail.com

ducthinh thích bài này.

11. ducthinh

ducthinh MemVIP

ảnh này em cũng xin từ trên TVC bác nào muốn lấy ảnh qua skyper của em nhé. skyper: ducthinh_tq

12. Lê Phú 03

Lê Phú 03 Team Phục Chế

Nói chung tất cả đều ổn, nhưng sai sót về hình họa thì hơi uổng cho thiết kế này đó bạn: Hình 2 cô gái bạn chỉnh bị to hơn hình gốc, Khi bạn in khổ lớn sẽ thấy lộ vấn đề này ngay,( hy vọng bạn sẽ sửa lại, vấn đề này cũng rất quan trọng.)

ducthinh thích bài này.

13. nguyen tien tai

nguyen tien tai MemVIP

mình thíc biển của bạ đó.nhưng thay chữ to màu đỏ bằng phông chữ khác thì đẹp hơn đó bạn

ducthinh thích bài này.

14. thienthai_club

thienthai_club MemVIP

Không hợp. Cái hình cưới ngang thì nhìn phong cách và hiện đại, nhưng khi bác desing thì lại tương phản hoàn toàn, hơi rườm rà và màu mè,
    chưa nói là bị quê. E khuyên bác 1 câu " đơn giản là sự khác biệt " thân ! :)

ducthinh and Dazzle like this.

15. Dazzle

Dazzle Già Làng

Khổ lắm, mọi người cứ thích viết vào đó đủ thứ làm cái gì. Chỉ có những người rỗi hơi mới ngồi để lẩm nhẩm đọc thôi. Mà đọc được cái nọ lại quên mất cái kia vừa đọc. Ở cái xó rừng ai người ta viết e-mail cho bạn đâu chứ? Rồi mấy cái số điện thoại đọc xong chả nhớ được số nào cả. Nói thật, mình chả bao giờ dùng E-Mail, và ai hỏi thì bảo: Ông vào chát cho nó nhanh, lắm chuyện!
    Vì vậy: 6 năm làm đĩa clip ảnh cho khách, mình chỉ xin các nhà ảnh cho mình để đúng 2 chữ: "Hoàng Video" vào đĩa ở ngay đầu. Không cần điện thoại, không cần địa chỉ. Nghe thấy nói không có điện thoại và không có địa chỉ thì ai cũng đồng ý ngay. Nhưng không ai nghĩ rằng: Mỗi năm mình làm khoảng trên 2000 bộ đĩa clip ảnh cưới. Mỗi bộ chỉ cần có 5 người xem, và 5 người nhìn thấy chứ "Hoàng Video", vậy là mỗi năm đã có 10.000 người biết đến mình. Sau 6 năm nay thì đã có 60.000 người biết đến chữ Hoàng Video. Khi cần thì họ nhớ ngay đến mình. Còn Video là gì thì lẽ dĩ nhiên: QUAY, Dựng, sang đĩa, copy, chuyển đổi định dạng............Vậy nên: Samsung, Nokia, CANON, NIKON .... chỉ có 1 chữ vậy thôi, không có gì hơn nữa. Dễ nhớ, khó quên. Bạn nên xem lại cái nội dung "tràn lan" ấy, làm mọi người rối hết cả đầu khi đọc nó. Nên làm 1 cái hình mẫu thật đẹp, rồi viết 1 câu thôi: "Thịnh Linh - Siêu đẳng về ảnh cưới!" - Bảo đảm ăn khách hơn gấp vài lần so với cái nội dung biển hiện nay của bạn!

16. quangtruongTK

quangtruongTK MemVIP

Bác có file ảnh cưới đẹp ý!bác chụp body j thế!theo em thì bác thay chữ ảnh màu kts chuyên nghiệp đi bác ah!bác k cần ghi chuyên nghiệp hay k chuyên làm j!làm chất lượng phục vụ tốt để khách hàng đánh giá bác ah!em nhìn ảnh màu kts chuyên nghiệp em cảm thấy k dc chuyên nghiệp!theo em bác đánh thay vào đó là ảnh viện áo cưới hay ảnh viện kts nó sẽ bao trùm tốt hơn và nhìn vào đẹp hơn nhiều!
    bác bỏ chữ ngành đi nhé!chỉ cần chúng tôi sẽ đáp ứng mọi nhu cầu của bạn.theo em là ý nghĩa nhất k thì chúng tôi sẽ đáp ứng mọi nhu cầu về ảnh !bác làm dv chứ có buôn bán thiết bị ngành ảnh đâu mà ghi ngành vào đó! đó là ý kiến của em!

17. ducthinh

ducthinh MemVIP

cái này em để trong nhà, khi khách vào nhà sẽ có thời gian ngồi đọc đấy bác à, còn biển ở ngoài thì không cần vậy là đúng

18. ducthinh

ducthinh MemVIP

File ảnh đó em lấy trên TVC mà bác không nhớ xin của ai nữa, cảm ơn các bác không bàn luận gì thêm nữa nhé, em in rồi

19. Dazzle

Dazzle Già Làng

Bạn biết nội dung quảng cáo của mình là gì không?
    Hoàng Video - Kỷ niệm sẽ còn mãi với thời gian!
    Vậy thôi.

ducthinh thích bài này.

20. huakiller

huakiller New Member

theo em nghĩ thì nên thay font màu vàng thành màu xanh da trời của hình cưới luôn cho nhìn dễ tí ( Xem như tấm poster của bác lấy màu xanh làm màu chủ đạo thì hình xem sẽ nổi bật lên dòng chữ Ánh màu KTS chuyên nghiệp THỊNH LINH chỉ cần nổi lên tên cửa hiệu của bạn là ok rồi ) Còn những cái khác khách co ý muốn xem thì sẽ đứng lại đọc còn không thi liếc qua sẽ thấy tên cửa hàng của bạn thôi ( Ý kiến riêng em có gì không đúng mong bác bỏ qua cho )

ducthinh thích bài này.

21. quangtruongTK

quangtruongTK MemVIP

Kỷ niệm sẽ còn mãi với thời gian! của em cũng chỉ như vậy ah! rất ý nghĩa

ducthinh and Dazzle like this.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |