Ai Pro lĩnh vực chỉnh sửa Video chỉ giúp em với

Thảo luận trong 'Yêu cầu phần mềm' bắt đầu bởi lamnghiepphuquy, 23/1/11.

1. lamnghiepphuquy

lamnghiepphuquy MemVIP

Tình hình là thế này, các bác xem đi [video]http://mp3.zing.vn/mp3/video-clip/xem-video/Kiep-Tam-Khuu-Huy-Vu.52752.html[/video] có ai rành cho e hỏi dùng phần mềm gì để làm Video được như vậy? chỉ dùm em với e cam ơn

2. discovery3

discovery3 New Member

Cái này thì có gì chứ bạn. Toàn là hiệu ứng chuyển cảnh mờ thôi mà. Thế ý bạn là muốn hỏi kỹ xảo hay cái gì nào. Nói cụ thể xem nào, chứ làm như Clip đó thì đơn giản quá à.

lamnghiepphuquy thích bài này.

3. lamnghiepphuquy

lamnghiepphuquy MemVIP

Tức là Hình ảnh trong Video bác chú ý mà coi Ảnh rất mịn và sáng nhìn rất đẹp chứ không như video thường.Tiện đây nhờ bác chỉ giúp muốn chuyển cảnh mờ như Video trên thì dùng cái gì?? thank bác đã quan tâm. Tiện đây e có 1 video nữa bác xem thử nha.
    Vui lòng đăng nhập để thấy link

4. nghesyngheo

nghesyngheo Già Làng

Máy quay xịn, kỹ thuật quay và ánh sáng tốt, chỉnh màu bằng Borit red, mình khuyên bạn không nên cố học những video kiểu này. Không là mệt lắm đó. Chịu khó nghiên cứu cái video dịch vụ đi bạn ah

lamnghiepphuquy thích bài này.

5. lamnghiepphuquy

lamnghiepphuquy MemVIP

Vâng.e đã down Phần mềm Borit red để chỉnh màu, hí húi suốt tối qua mà cài không được bác nghesyngheo cung moi người chỉ em với có demo càng tốt, Thạnk mọi người quan tâm

6. nghesyngheo

nghesyngheo Già Làng

1 tinh thần thật là hăng hái, rất tiếc mình cũng chưa thủ phần mềm này. Chúc bạn sớm "hí húi" thành công

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |