[14/9/2012] Kỷ niệm 1 năm, Nguyễn Tuấn là thành viên Thuviencuoi.vn

Thảo luận trong 'Tiêu điểm' bắt đầu bởi Nguyễn Tuấn Cameraman, 14/9/12.

1. Nguyễn Tuấn Cameraman

Nguyễn Tuấn Cameraman Administrator Thành viên BQT

Kính thưa toàn thể anh chị em diễn đàn THUVIENCUOI.VN!

Cách đây đúng 1 năm, ngày 14/9/2011 Nguyễn Tuấn là thành viên thứ 12.258 của diễn đàn. Từ khi tham gia diễn đàn đến nay Nguyễn Tuấn đã coi TVC như là ngôi nhà thứ hai của mình. Tuy là một diễn đàn mới thành lập nhưng TVC luôn tạo ra một sân chơi hấp dẫn, bổ ích, đa số mọi người luôn thân thiện, chia sẻ... Nguyễn Tuấn nói vậy vì đã tham gia rất nhiều diễn đàn khác, nhiều khi cần trợ giúp mà cả tuần, cả tháng không có ai hồi âm, hoặc thưa thớt, nhưng ở TVC chỉ cần anh chị em lập topic cần sự trợ giúp... thì ngay lập tức có mọi người giúp đỡ.

Khi mới tham gia diễn đàn thì TVC có quy định MEMVIP, lúc đó Nguyễn Tuấn mới được 30 THANKS, hầu như không dùng tới dữ liệu của 4rum nhưng vẫn thấy hơi buồn và nghĩ: "Biết bao giờ mình mới được 150 thanks + bài trong box VIP để thành MEMVIP?" nhưng ý nghĩ đó chỉ thoảng qua vài ngày, Nguyễn Tuấn nghĩ "mình hãy làm một thành viên bình thường nhưng có ý thức đóng góp và xây dựng diễn đàn, đó mới là điều quan trọng"

Được sự tín nhiệm của BQT và đại đa số anh chị em thành viên, Nguyễn Tuấn đã giữ nhiều chức vụ trong BQT, tuy nhiên trong quá trình xử lý các vấn đề của diễn đàn không tránh khỏi những sai sót (vì có rất nhiều áp lực: ngoài việc của TVC còn gia đình, công việc hàng ngày...) Nguyễn Tuấn xin nhận khuyết điểm và mong anh chị em vô cùng lượng thứ! Xin được gửi lời cảm ơn sâu sắc tới Ban quản trị và toàn thể anh chị em diễn đàn THUVIENCUOI.VN. Mong tất cả anh chị em cùng chung tay, góp sức, tiếp tục xây dựng để đưa vị thế của diễn đàn THUVIENCUOI lên tầm cao mới với tiêu chí: "Chất lượng và chuyên nghiệp"

Quá trình tham gia diễn đàn từ 14/9/2011 - 14/9/2012

- Ngày 22/11/2011 Nguyễn Tuấn đã được BQT set lên MEMVIP.
    - Ngày 26/12/2011 BQT đã bổ nhiệm Nguyễn Tuấn làm MOD box Computer.
    - Ngày 21/01/2012 Nguyễn Tuấn đề nghị BQT cơ cấu lại box Computer (thêm các subbox như hiện tại). BQT đã cấp quyền Smod
    để Nguyễn Tuấn thực hiện việc phân loại bài viết trong box Computer (khoảng 12 ngày liên tục và ~600 topic)​
    - Ngày 27/02/2012 BQT đã chính thức bổ nhiệm Nguyễn Tuấn làm SMOD.
    - Ngày 29/02/2012 BQT đã set Nguyễn Tuấn và TGC là Vice-Admin từ đó đến nay.

2. Avid Pro

Avid Pro Điều hành viên cũ

Chúc mừng bác và mong bác luôn gắn bó với đại gđ TVC!

3. quangtruongTK

quangtruongTK MemVIP

cống hiến của bác quả là to lớn....thành tích cũng đáng nể nữa....bác mới tham gia 1 năm mà đã cống hiến cho TVC dc như vậy rùi...chúc bác mạnh khoẻ tiếp tục cống hiến thật nhiều nữa cho gia đình TVC.......

4. van son

van son MemVIP

Thật tuyệt vời ! khi có bác Nguyễn Tuấn đến với thuviencuoi.vn
    Tính bác thật cẩn thận và chu đáo (thực ra em bằng tuổi bác nhưng suy nghĩ vẫn rất nông cạn và trẻ con)
    Vậy nhân đây xin chúc mừng 1 năm đóng góp XÂY DỰNG VÀ TRƯỞNG THÀNH của thuviencuoi.vn Em cũng gửi lời chúc mừng tới AMIND NGUYỄN TUẤN và cảm ơn bác nhiều cái rất nhiều !

5. tungphoto838

tungphoto838 MemVIP

Chúc mừng bác tuấn và nhân đây em cảm ơn bác tuấn đã giúp em cũng như giúp diễn đàn ngày phát triển mạnh mẽ hơn em xin tặng thêm 1 câu có gì mong bác bỏ qua ( [bắt tay - hổ trợ - nhiệt tình ) em thì cứ nói thật em dốt về vi tính lém lớp 3 trường làng , em tham gia diễn đàn là mong học hỏi và mọi người hổ trợ cho em thêm kiến thức về nghề & cuộc sống . Nhưng trên diễn dàn rất nhiều người uy tín nhiệt tình nhưng đối lại có cũng ko ít người chưa thiệt lòng chưa ní đến chọc phá ..vv.. Em nói vậy thô có gì mong bác bỏ qua cho em nha . Chúc bác zui zẻ hạnh phúc và thành đạt

6. studio Thanh Van

studio Thanh Van MemVIP

Cám ơn bác NguyễnTuấn, chúc bác và gia đình nhiều sức khoẻ...

7. hcomm

hcomm MemVIP

Luôn luôn ủng hộ b .chúc tvc ngày một phát triển.

8. PHUONGTB

PHUONGTB MemVIP

chúc bác tuấn và gia đình luôn mạnh khẻo. chúc bác luôn là thành viên tích cực tham gia và chia sẻ kinh nghiệm với diễn đàn.thanks

9. thanhvan0981

thanhvan0981 MemVIP

Cảm ơn anh TUẤN dã tham gia diễn dàn TVC.thanhvan0981 cảm thấy tư hào khi có một thành viên như anh năng nổ nhiệt tình và có kiến thức chuyên sâu hết lòng vì TVC chúc anh sức khoẻ thành dạt trong cuộc sống và mãi mãi là người dồng hành cùng anh chi em TVC một lần nữa cảm ơn anh!.

10. ku_tit

ku_tit New Member

Chúc bác luôn mạnh khoẻ nhiều cv và gắn bó với TVC

11. HoangHiep ETM

HoangHiep ETM MemVIP

chúc bác mạnh khỏe và thành công.;)

12. haodesign™

haodesign™ Super Moderator Thành viên BQT

Bác Tuấn là một người thật là chu đáo, Bác sử sự một cách thấu tình đạt lý, Bác đã cống hiến công sức để xây dựng ngôi nhà thứ hai của mình mà ko đòi hỏi sự đền đáp, E thay mặt ACE TVC cám ơn bác, và hi vọng tất cả ACE 4rum của chúng ta hãy cùng nhau chia sẽ cùng nhau phấn đấu và cùng nhau đưa diễn đàn THUVIENCUOI.VN. mỏi ngày một phát triển và mỏi ngày một đi lên.

13. HaiNam_Studio

HaiNam_Studio Già Làng

Thật tình cờ là ngày sinh của em, lại trùng ngày anh Tuấn tham gia diên đàn thư viện cưới. Chúc Anh 1 năm công hiến cho TVC sang năm thứ 2 anh luôn gắn bó với TVC, luôn mạnh khoẻ. Đừng nản lòng anh nhé bên cạnh Anh còn có mọi người, ngôi nhà chung TVC thân thiện... Trân trọng

Chỉnh sửa cuối: 14/9/12

14. tranduyetsla

tranduyetsla MemVIP

Anh mong sau 10 năm nữa vẫn còn bài viết này@_@ chúc em luôn gắn bó với TVC & thành đạt. Thân!

15. Trịnh Quý

Trịnh Quý Điều hành viên cũ

Để kể và nói những đóng góp của bác Nguyễn Tuấn có lẽ cũng không nói hết được,Trước tiên em xin gửi lời chúc sức khoẻ đến bác và chúc bác sau này và mãi mãi sẽ gắn bó với TVC và luôn là 1 Vice-Admin năng động nhiệt tình và giải quyết công việc 1 cách thấu tình đạt lý như bác đã từng làm xin chân thành cảm ơn những công lao to lớn của bác đã đóng góp cho TVC

16. vietlong

vietlong MemVIP

Xin chúc mừng và mong Tuấn luôn mạnh khoẻ để có nhiều đóng góp cho TVC.

17. ducbenphoto

ducbenphoto MemVIP

chúc bác có thật nhiều sức khoẻ ,gia đình hạnh phúc . Chúc TVC ngayf càng phát triển

18. vuminhthe

vuminhthe Moderator Thành viên BQT

Em mong rằng ngày này 10 năm sau nữa lại được đọc một bài như thế này....lúc đó anh em mình phải gặp nhau làm vài ly mới đựợc anh nhỉ...Chúc anh và gia đình luôn mạnh khỏe và hạnh phúc, chúc cho công việc của anh luôn thuận lợi và có nhiều thời gian đóng góp đưa TVC đi lên một cách vững mạnh và đoàn kết.

19. kimthienlinh

kimthienlinh MemVIP

Cảm ơn và chúc mừng anh Tuấn

20. thaituan_boy_dt

thaituan_boy_dt Active Member

chúc sức khỏe bác, thành công và mãi mãi là người bạn thân của TVC

21. Avid Pro

Avid Pro Điều hành viên cũ

Comment hay và nhiều ý nghĩa!

22. hoangan2583

hoangan2583 Super Moderator Thành viên BQT

Chúc mưng anh Tuấn! Chúc anh và gia đình mạnh khỏe hạnh phúc để anh có nhiều thời gian dành cho TVC, và đưa TVC ngày càng phát triển!

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |