Xin "Project MMC Vol 2" (đang cần gấp để dựng cho khách)

Thảo luận trong 'Yêu cầu' bắt đầu bởi kienhao188, 16/6/12.

1. kienhao188

kienhao188 New Member

Anh em trong diễn đàn ai có bộ Project MMC vol 2 (bản đầy đủ nhé vì Download bản của bác VideoChâu thiếu file nhiều quá) cho mình xin nhé mình đang cần gấp lắm vì khách yêu cầu dựng mẫu Vol 2 này mấy độc chứ .Anh em nào có cho mình xin nhé mình sẽ hậu tạ sau .Thank ACE trước nhé !

2. TGC

TGC TGC MEDIA Wedding Film

Chỉ cần cái PJ thì bộ của chú videochau là đủ rồi, những thư viện còn lại là dùng để chế thêm khi có nhu cầu cần thiết, chứ xài y nguyên mẫu gốc thì bộ đã up đã đủ rồi mà!

Thường là xin để sưu tập mới cần đầy đủ chứ đang cần gấp để làm thì bộ đã up đã làm được rồi vì nhu cầu hiện tại đâu có cho phép nhiều thời gian đâu mà cần tư liệu để chế mẫu khác

3. kienhao188

kienhao188 New Member

Em donwload "Project vol 2 thieu.rar" của bác videoChâu giải nén ra bị lỗi thiếu mấy file này ( WTK7_Bg_Hoaxoay.DIF, WTK7_Bg_Ring01.DIF, WTK7_Bg_Ring02.DIF, WTK7_Bg_tim09.DIF, WTK7_Bg_Tuong_C&R.DIF, WTK7_Overlay_Ring01.alp, WTK7_Bg_Ring01.DIF, WTK7_Trans_Tuong_C&R03.alp ) nên em không sử dụng được chứ em không có ý muốn chế biến project gì cả mong anh TGC nhiệt tình giúp đỡ cho .

4. TGC

TGC TGC MEDIA Wedding Film

Có khi nào lộn không ta? tại bộ của chú VideoChau đã có add thêm những file trên vào trong PJ rồi mới up, bình thường nó nằm trong Template, chú videochau đã copy hết mấy file nó cần nén lại rồi đưa lên chung luôn mà!

5. videochau

videochau Già Làng

Chẳng hiểu bạn Dowload ra sao mà kêu loạn lên, vừa dow về thử (không nói linh tinh khi chưa kiểm tra) thấy vẫn có đủ những thứ mà bạn kêu thiếu........hay không biết dùng AL.....

tvh2002dz and Dazzle like this.

6. kienhao188

kienhao188 New Member

Để em download về giải nén lại ,nếu ok như bác Châu nói thì là lỗi do em vậy !

Dazzle thích bài này.

7. Dazzle

Dazzle Già Làng

Đúng vậy bạn ạ, bác Châu đã post là đủ lắm đó, anh em rất tin tưởng vào các dữ liệu bác Châu chia sẻ. Sau khi down về giải nén ra, bạn cho cái copy màn hình các thư mục và tên files xem nhé!

videochau thích bài này.

8. tvh2002dz

tvh2002dz Well-Known Member

Làm nghề thì phải chịu khó đầu tư dữ liệu chứ, đến khi cần thì đi tìm hoắng lên.Làm ăn kiểu này là chưa chuyên nghiệp.....

videochau thích bài này.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |