digi4u

Tiếp nhận mọi góp ý thắc mắc của thành viên đối với diễn đàn

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc mắc' bắt đầu bởi HonGiangLong, 6/9/11.

1. Avid Pro

Avid Pro Điều hành viên cũ

Chúc mừng ngày SN của người AE LYWANYIN294. Mong rằng bạn có một ngày Sn thật vui và nhiều ý nghĩa bên cạnh người thương.
    Nhân đây cũng xin góp ý:
    Mình thấy AE chỉ mải lo xóa, chuyển và nhắc nhở, rồi down và xin người khác, mong Ae Thanks mình mà quên mất rằng khi AE khác đề cập đến việc SN, đám cưới của họ thì AE không hề có một câu chúc mừng.
    Thưa các bác ( nhiều khi ít hơn mình 1 con giáp). Mình nghe có câu nói:
    "Có tài mà không có đức là người vô dụng
    Có đức mà không có tài thì làm việc gì cũng khó".
    AE ai cũng là người có tài, đã tham gia diễn đàn và gửi hoặc đơn giản là biết truy cập web hoặc lập nên một web và duy trì nó nhưng mong rằng AE hãy lưu ý để những Ae đến ngày SN, ngày cưới,... để họ có thêm một niềm vui. Dừng quá tiết kiệm dù là chót lưỡi đầu môi nhưng lời chúc của anh em rất có ý nghĩa trong ngày trọng đại của họ.
    Cám ơn đã đọc bài này! .

2. nhaanh_lk

nhaanh_lk Active Member

mình là người mới - mong các bác ủng hộ - chỉ giáo. Có gì sai trái mong các bác bỏ qua - nhắc nhở. Mong cả nhà vui vẻ - hạnh phúc.

3. nhaanh_lk

nhaanh_lk Active Member

mình có bìa & tem đám cưới, xin gởi cho anh em dùm làm quà ra mắt. Mình chẵng biết gởi thế nào? mong chủ diễn đàn giúp dùm có gì mong chỉ giáo thêm. Thank
    Vui lòng đăng nhập để thấy link
    Vui lòng đăng nhập để thấy link.
    đây là lần đầu tiên không biết có trúng không nữa run quá!

4. ntcong.tbi

ntcong.tbi Điều hành viên cũ

Bạn viết sai box rồi nhé

photoanhson and manh khanh like this.
  5. nhaanh_lk

nhaanh_lk Active Member

Anh Chị Em ơi! giúp mình làm sao gởi hình demo lên trang web cho ACE xem trước khi load về.
    mình có vào đây( Vui lòng đăng nhập để thấy link .) xem chỉ dẫn nhưng khi mình mở ra thì nó khác. Theo hướng dẫn thì như vầy:phần
    ( Upload Image anh Videos) còn khi mình vào thì nó hiện như vầy ( Select Photos And Videos ) mình cũng bấm vào làm y như hướng dẫn nhưng không được. Mong ACE chiếu cố. Thán ACE trước!

6. tran_truong_giang

tran_truong_giang Banned

Đề nghị admin xử lý nick Gau Map vì tội vi phạm nội quy diễn đàn. Đề nghị admin và Mod xử lý thẳng tay như đã từng làm với nhiều nick khác. Dẫn chứng xin phép được post với hình này:
    Vui lòng đăng nhập để thấy link

7. vietgiang

vietgiang New Member

cái này thì bạn Gau_Map vi phạm nội quy diễn đàn ở mục 4 của phần II: bài có nội dung kích động gây rối nội bộ, làm nhục thành viên khác, ... bài viết sẽ bị xóa ngay tập tức mà không cần báo trước, riêng members vi phạm sẽ bị ban nick online vĩnh viễn.
    bạn cứ yên tâm, các bạn trong BQT làm việc công minh lắm.

8. tran_truong_giang

tran_truong_giang Banned

Chắc không có công tâm đâu bác, chỉ bị baned có hai ngày thôi. chắc đây là người nhà của Admin nên vậy mới chỉ bị baned có hai ngày. Luật thì luật còn có lệ nữa mà.

9. kimdinhphoto

kimdinhphoto Già Làng

sao biết hay thế , nói em nghe với :D:D:D

khi BQT họ chưa giải quyết gấu mập thì cài commen của bác củng bị dính nội dung kích động gây rối nội bộ, kìa . kakakaka

Chỉnh sửa cuối: 5/12/11
  10. vietgiang

vietgiang New Member

- ko hẳn đâu bạn ạ. sao bạn lại nói là bạn ấy kích động gây rối nội bộ. nếu nội bộ BQT làm việc không công minh thì đương nhiên bạn ấy phải có nghi vấn.
    - sao bạn lại nói BQT chưa giải quyết Gau_Map. mình thấy đã Bannick rồi đấy thôi. lần sau trước khi phát biểu điều gì , nên tìm hiểu kỹ nhé. Nản

11. studiohoangtrung

studiohoangtrung New Member

cho mình hỏi một chút nha vì mình là thành viên mới lên không hiểu nhiều về quy định của diễn đàn nhưng mình thắc mắc một vấn đề là tại sao đax trở thành thành viên của diễn đàn mà khi xem các bài viết được mà không cho doawload tải về vậy mà chỉ có quyền men vip mới xem được link doawload và tải được vậy????

12. TGC

TGC TGC MEDIA Wedding Film

Member thường thì có thể thoải mái download tài nguyên bên khu vực ngoài, còn trong Box VIP chỉ dành cho thành viên VIP, tiêu chuẩn Set VIP mời bạn coi lại trong thông báo =>> Vui lòng đăng nhập để thấy link

Hoangdiep_design Pro™ thích bài này.
  13. vietfriend

vietfriend Upload Team

Mình có 1 thắc mắc không hiểu Mong BQT giải thích giùm mình. Lý do mình đang phấn đấu lên Vip nhưng có 1 qui đi là phải viết được 3 bài trong box vip là mình phải post vô box vip hay là post vào box thường rùi các mod sẽ move vào box vip.

14. …™ Mr.A Bình ™…

…™ Mr.A Bình ™… Điều hành viên cũ

bác cứ úp vào box thường anh em BTQ thấy bài của bạn có giá trị sẽ chuyển vào box vip

vietfriend thích bài này.
  15. GAU MAP

GAU MAP Banned

xin đóng góp với BQT & AE TVC cưới 1 việc như sau nếu được thì xin BQT xét duyệt:
    sau 1 thời gian (đây lá sự theo dõi của dân thường {MEM} thấy MOD hoangdiep đóng góp rất tích cực
    không ngại CÔNG & mọi việc khác thực ra cũng không cần em phải nói BQT & AE TVC cũng biết nhưng cũng chỉ vì cái tính nó thế
    nếu được mong BQT & AE TVC xét theo yêu cầu chung nâng MOD hoangdiep lên SMOD để tiện cho sự nhiệt tình & thuận cho công việc của MOD hoangdiep
    mong cho diễn đàn TVC ngày 1 lớn mạnh
    em xin chân thành cảm ơn & trân trọng
    có gì chưa phải mong AE TVC bỏ qua !

Hoangdiep_design Pro™ thích bài này.
  16. Nguyễn Chương

Nguyễn Chương Điều hành viên cũ

Chào anh admin
    tôi có vài điều muốn anh tra lời một chút
    Thứ nhất tôi chính là nickname nghesingheo đã bị bannick lí do là reg nick cua điều hành viên TGD
    Thứ hai cái mục một điều 3 quy dinh của diễn đàn do anh TGD đặt ra là sau khi tôi đã lập nick
    Thứ ba TGD chỉ tham gia diễn dàn trước tôi 10 ngày khi đó anh ấy vãn là lính mới chưa phải là điều hành viên
    Thứ tư khi tôi tham gia diễn dàn nó vẫn chỉ là một vùng đất mới vẫn còn hoang sơ nên không hề có ý muốn giả danh ai cả. nay lại quy tôi vào cai vụ reg nich làm tôi không phục moi ADMIN xem xét cho thỏa đáng

Chỉnh sửa cuối: 12/1/12
  17. TGC

Nội quy forum sẽ căn cứ vào tình hình thực tế trên chặng đường phát triển của forum để trãi nghiệm và rút kết những vấn đề đã phát sinh, từ đó sẽ update thêm những điều luật mới. Khi đã ban bố thì nó sẽ có hiệu lực ngay và cập nhật thêm vào những tài khoản đã quy định trước đó. Lúc đó mọi hoạt động của forum sẽ được điều chỉnh bằng quy định đã được update!

Nguyễn Chương thích bài này.
  18. Nguyễn Chương

Quy định thì chỉ có hiệu lực từ thời điểm ban bố trở về sau chứ sao lài áp đặt cho cả quãng thời gian trước đó, tôi chưa đóng góp được nhiều cho diễn đàn nhưng vậy nếu như thành viên nào đó mà trường hợp giống tôi nhưng đã đóng góp nhiều cho diễn đàn vậy cũng hủy bỏ hết công trạng của người ta để bannick sao? Chúng ta vào đây tham gia diễn đàn để học hỏi chứ không phải để ghanh đua hay tranh chấp lẫn nhau. còn nếu anh TGC vẫn cho vậy là đúng thì tôi không còn gì để nói hết, cám ơn.

19. TGC

Hầu như mọi người đều đã chạy xe máy trước khi có quy định bắt buộc đội nón bảo hiểm, vậy khi luật giao thông cập nhật thêm quy định bắt buộc đội mũ bảo hiểm đối với người lưu thông mô tô xe gắn máy thì có ai có lý do gì không chấp hành không?

20. Nguyễn Chương

Đúng rồi người ta quy định phải đội mũ bảo hiểm khi đi xe máy mô tô chứ không cấm đi moto xe máy.Hay là " vì A không độ mũ nên từ nay trở đi cấm A ra ngoài đường, A mà muốn ra đường phải cải trang, phẫu thuật chỉnh hình thay tên đổi họ đổi lại CMND... tóm lại là ĐẦU THAI LÀM KIẾP KHÁC có phải vậy không nhỉ anh TGC,Hoặc là trong trong nhà có hai thằng tên Nam và Lam nhưng vì giờ thằng Nam dã nổi tiếng nên không muốn có người khác tên gàn giống với mình thế nên phải đuổi cái thằng Lam ra khỏi nhà. Cái lối suy nghĩ của anh là quá nhỏ nhen và ích kỉ và cái dẫn chứng anh đưa ra cũng chẳng hợp với trường hợp này tí nào tìm một cách giải thích khác cho hợp tình hợp lí hơn đi. Nếu có thời gian rảnh thì nên suy nghĩ làm sao để xây dựng diễn đàn cho tốt hơn chứ không phải là ba cái chuyện đi xăm xoi bới móc người khác S-MOD vậy à. Pó tay chấm com.

Chỉnh sửa cuối: 16/1/12