digi4u

Tiếp nhận mọi góp ý thắc mắc của thành viên đối với diễn đàn

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc mắc' bắt đầu bởi HonGiangLong, 6/9/11.

1. mrhoang84

mrhoang84 New Member

nhận xét

cám ơn các anh chi co diễn đàn hay bổ ích em mới bước vào nghê cho nên cần các anh chỉ giáo nhiều chúc diễn đàn ngày càng phat triển tôt đẹp

2. bihuynh89

bihuynh89 MemVIP

mình cần các bạn giúp mình!

mình muón up một số Album để hỏi ý kiến ae nhưng lại không Upload dc !!!

bihuynh89 , bạn không có quyền truy cập trang này. Điều này có thể là do một trong những lý do sau:

Tài khoản người dùng của bạn có thể không có đủ quyền truy cập trang này. Có phải bạn đang cố gắng để chỉnh sửa bài viết của người khác, truy cập các tính năng hành chính hoặc một số hệ thống đặc quyền khác?
    Nếu bạn đang cố gắng để thông báo, người quản trị có thể đã vô hiệu hóa tài khoản của bạn, hoặc nó có thể đang chờ kích hoạt.
    Mình phải làm sao???

3. phucdesign89™

phucdesign89™ MemVIP

chưa kick hoạt mail thì phải :|

bihuynh89 thích bài này.
  4. HonGiangLong

HonGiangLong Administrator Thành viên BQT

Bạn vào box nào mà có thông báo đó, tất cả các box thành viên đều có thể lập topic ngoại trừ box Sự kiện.
    Có thể bạn đã vào box đó để lập topic rồi, nếu up album bạn vào box PHOTOSHOP nhé :)

bihuynh89 thích bài này.
  5. Trịnh Quý

Trịnh Quý Điều hành viên cũ

Mấy bác cho em có ý kiến nhé tại sao mọi forum em thấy các Mem co thể tạo avatar và chữ ký bằng hình động nhưng mình thì lại không được mong BQT cho em ý kiến nhé

6. huydesign88

huydesign88 Già Làng

_ Chỉ riêng thành viên BQT mới úp hình vào chử kí thôi bạn ạ. Còn member chỉ có chử kí mà thôi. Riêng hình avarta thì tất cả các thành viên ai cũng có quyền úp hình mình lên được hết. Hiện nay bạn cũng có úp hình avarta đó. Thân

7. Trịnh Quý

bác hiểu sai ý em rồi.em muốn nói là up hình động cơ,hom trước em thư úp avatar bằng hình động nhưng không được có nghĩa là hình chạy bằng chữ ấy bác

8. huydesign88

huydesign88 Già Làng

_ Bạn xem rỏ dùm nha. Hình ở dưới chử kí hay hình avarta. Nếu hình dưới chử kí thì chỉ có BQT mới úp đc thôi. Còn hình avarta thì làm gì có ai úp hình động đâu bạn. Nếu bạn thấy ai úp được hình động lên avarta đọc tên mình kiểm tra có phải ko.

9. nam_ cdvt™

nam_ cdvt™ MemVIP

bác hữu lộc 1981 đó bác . bác í có con hổ chay dữ lắm

10. Trịnh Quý

em chưa thấy ai up avatar bàng hình động nhưng em thấy mọi forum khác có thể úp lên được em mới hỏi tại sao forum mjnhf không up được hình động bác ak

11. kendystudio

kendystudio MemVIP

Ko hiểu à ở đây hạn chế chứ sao bạn ??? :)) chỉ BTQ mới đc thôi đành ngậm ngùi đi cố làm BTQ là đc thôi ;))

12. nam_ cdvt™

nam_ cdvt™ MemVIP

em có cái avatar động . 1 người đàn ông bóp cổ người đàn bà . bữa hôm úp lên vẫn bóp cổ bình thường , nhưng 2 , 3 ngày sau nó bị ngưng hoạt động

13. HonGiangLong

Vì lý do bảo mật, nên ko thể up đc ảnh GIF, mong bác thông cảm nhé :)

manh khanh thích bài này.
  14. phucdesign89™

phucdesign89™ MemVIP

Đợi group vip của BQT mà lâu quá :-< bao giờ mới chèn ảnh vào chữ ký đc :-<

15. nam_ cdvt™

nam_ cdvt™ MemVIP

đâu cần phải vậy bác , (em gà mờ thế này , chắc có lẽ gà hơn bác nhiều ) nhưng tại em có cái tinh thần, 2 nữa cũng tham gia dd nâu rùi lên mới dc như vậy . nếu càm thấy kiến thức hạn hẹp thì cứ lên TVC có gì anh em chỉ bảo tận tình cho bác .rất mong bác ở lại cùng nhau xây dựng TVC ( Một cây làm chằng nên TVC , 3 cây trụm lại nên hòn Núi TVC )

phucdesign89™ thích bài này.
  16. GAU MAP

GAU MAP Banned

Các MOD giúp em giải quyết việc này với - vì giải quyết tcacachs cá nhân thì E lại bị phạt mất
    Tin nhắn hiện còn trong hộp thư của Em

nam_ cdvt™ and evislphuong like this.
  17. evislphuong

evislphuong Điều hành viên cũ

cám ơn bác nhắc nhở BQT sẽ họp và xử lý theo đúng nội quy của 4rum TVC.

18. HonGiangLong

Cảm ơn bạn đã khiếu nại, bạn là người hiểu rõ hơn ai hết vì sao lại có cái thư đó.
    Ko có lửa làm sao có khói :)

19. Avid Pro

Avid Pro Điều hành viên cũ

Thưa BDH. Hôm nay tôi vào diễn đàn thì thấy có mấy phần trước down được nhưng bây giờ bị khóa vì chưa phải là VIP, tôi có mấy lời như sau.
    Các bạn bỏ công sức và cả tiền bạc để tạo và duy trì một trang web. Công lao đó ai cũng hiểu được
    Nhưng thưa các bạn, một sân chơi được lập ra là để có ích cho mọi người thì mới là một trang web thành công. Khi các bạn tạo những nick VIP và khóa lại nhưng đường link down load các bạn có nghĩ rằng rất nhiều người khi chưa được PHONG là vip thì sẽ không thể down được, và như vậy đòng nghĩa là họ sẽ bị loại khỏi sân chơi vì họ không phải vip.
    Tôi đòng ý có nhiều người tích cực đóng góp và như vậy đã lên chủ topic hoặc người điều hành để có thể chỉnh sửa hoặc xóa những bài viết vi phạm. và đó cũng đã là phần thưởng rồi.
    Thử hỏi những ông vip kia khi một mem nào đó up lên có vô down không hay chỉ nhăm nhăm khóa lại để phục vụ riêng cho MỘT NHÓM TỰ PHONG là VIP? và như vậy thì chúng tôi ( những người không là vip ) up lên hoặc chia sẽ để phục vụ ai nhỉ?
    Tôi được biết từ vip chỉ người : VERY IMPORTANT PERSON (người cực kỳ quan trọng) nhưng cũng có khi lại là: VERY IMPOLICE PERSON ( người cực kỳ thô lỗ hoặc mất lịch sự). Mong rằng các bạn luôn là những người điều hành và giúp đỡ để cùng tiên bộ!
    CÁM ƠN VÌ ĐÃ ĐỌC BÀI NÀY!

Chỉnh sửa cuối: 11/11/11
    de_men and hoalydoncoi like this.
  20. haicoi89

haicoi89 New Member

em đồng ý với bác này mong BQT xem lại dùm với