Tăng tốc Internet cực nhanh và hiệu quả {HÀNG HOT}

Thảo luận trong 'Phần mềm Internet' bắt đầu bởi Cảm ơn Cuộc đời, 20/1/12.

1. Cảm ơn Cuộc đời

Cảm ơn Cuộc đời MemVIP

Tăng tốc Internet cực nhanh và hiệu quả {HÀNG HOT}

Chỉ với một cái nhấp chuột, Auslogic Internet Optimizer sẽ tự điều chỉnh các giá trị để tối ưu tốc độ Internet.

EM ĐÃ DÙNG PHẦN MỀM NÀY LÂU RỒI (mời AE thuviencuoi.vn dùng thử không cải thiện cứ đạp chết em đi ...hì hì)

Auslogic Internet Optimizer hỗ trợ bạn tinh chỉnh lại các thiết lập Internet trên hệ thống cực nhanh mà không cần có nhiều kiến thức về mảng này. Tại giao diện Auslogic Internet Optimizer, bạn đánh dấu chọn tốc độ mạng hiện đang sử dụng rồi nhấn Analyze. Nếu chưa rõ tốc độ đường truyền hiện tại, bạn nhấn Check my actual Internet connection speed để kiểm tra tốc độ trên trang Speedtest.net.

Dựa vào tốc độ đường truyền nhà bạn, chương trình sẽ tiến hành quét và đưa ra gợi ý thay đổi giá trị kết nối trên hệ thống sao cho tối ưu nhất.

Khi quét xong, chương trình hiển thị các giá trị cần thiết lập lại tại khung Non-optimal parameters. Cột Current value hiển thị giá trị hiện thời và Recommended value là giá trị mà chương trình khuyến nghị. Bạn nhấp vào một mục để xem mô tả chi tiết hơn. Nếu không rành, bạn đánh dấu hết vào các mục rồi nhấn Optimize để tối ưu toàn bộ.

Khi quá trình tối ưu hoàn tất, bạn nhấn View detailed report để xem thống kê các mục đã được tối ưu để sau này có thể đưa lại về giá trị gốc.

Bên cạnh tính năng tối ưu tự động, chương trình còn có chế độ tự tùy chỉnh các thiết lập dành cho “chuyên gia”. Bạn nhấn vào mục Manual Optimize bên trái rồi chọn từng mục bên phải để điều chỉnh giá trị cho mục đó. Xong, bạn nhấn Apply để lưu lại.

Khi muốn đưa hệ thống về trạng thái lúc chưa tối ưu, bạn vào menu Action, chọn Restore Default Settings.

các Bác tải Auslogic Internet Optimizer miễn phí tại đây, tương thích mọi Windows.

Vui lòng đăng nhập để thấy link

Chỉnh sửa cuối: 20/1/12

2. th3087

th3087 MemVIP

đã test xong chạy rất oke. có thêm phần mêm tăng tốc IDM thì tuyệt quá... ( ví dụ: IDM chạy từ 400kb/s cho link mf lên 600kb/s )

Cảm ơn Cuộc đời thích bài này.

3. vuquyen

vuquyen MemVIP

Mình đang bực mình về cái mạng mấy hôm nay cứ ì ạch... hy vọng phần mềm này sẽ cải thiện được tình trạng hiện nay... thanks bac chủ thớt nha.. :D

Cảm ơn Cuộc đời thích bài này.

4. lamnghiepphuquy

lamnghiepphuquy MemVIP

Cái này chỉ dùng cho IE thôi hả bạn.cảm ơn ban

5. Trần Mạnh Hoàng

Trần Mạnh Hoàng Administrator Thành viên BQT

Chương trình này tăng tốc kết nối internet, tức nó ko chỉ cho trình duyệt mà cho các phần mềm khác nữa :D

Đây là link download trực tiếp từ nhà cung cấp nè: Vui lòng đăng nhập để thấy link

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |