Lời cảm ơn!

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc mắc' bắt đầu bởi tuanhiep, 8/1/11.

1. tuanhiep

tuanhiep MemVIP

xin chào bqt diễn đàn và các bạn thành viên,mình là tuanhiep,năm nay 32 tuổi,hiện tại đang kinh doanh 1 tiệm ảnh nhỏ tại huyện võ nhai,1 huyện vùng cao của tỉnh thái nguyên,nơi mình sinh sống là 1 xã thuộc vùng sâu vùng xa của tỉnh tn,cách tp thái nguyên gần 40km,cuộc sống ở chỗ mình rất khó khăn,dân số phần đông ở đây là các đồng bào dân tộc thiểu số,mình vừa mới mở 1 tiệm áo cưới nhỏ,thật sự cần này tuổi đầu mình mới làm quen với công nghệ số, lên mình mù tịt mọi thứ,nhà ở cách tp TN thì xa cái jì ko biết chả biết hỏi ai,nhờ kết nối internet mình biết đến thuviencuoi,từ khi đăng ký làm thành viên của dđ mình đc hoc hỏi và sự giúp đỡ rất nhiều của BQT và các bạn trong dđ ,xin cảm ơn rất nhiều tới nghesyngheo,đã xây dựng ý tưởng thành lập diễn đàn,và người mà mình phải cảm ơn và mang ơn nhiều nhất là huuloc1981,huuloc1981,đã giúp đỡ mình rất nhiều,từ những cái đơn giả nhất,luôn tận tình chỉ bảo mình giúp đỡ mình hiểu vấn đề,huuloc1981 như 1 người bạn thân , 1người em và cũng là 1 người thầy của mình,qua diễn đàn mình chân trọng gửi lời cảm ơn huuloc1981,mong huuloc1981luôn có sức khỏe rồi rào,và lòng nhiệt thành đam mê nghệ thuật để cống hiến cho diễn đàn ngày càng phát triển mạnh mẽ hơn. xin chân thành cảm ơn.!

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |