Giải pháp gỡ rối cho anh em dựng phim

Thảo luận trong 'Yêu cầu' bắt đầu bởi tokimTUANQUANTRUONG, 9/4/12.

1. tokimTUANQUANTRUONG

tokimTUANQUANTRUONG Banned

Thưa tất cả ACE em có một giải pháp muốn trình bày cùng ACE TVC chả là ae nhiều khi vào ngày đẹp một ngày có thể có 10 đám cưới đặt mình đi quay nhưng liều lắm thì ae cũng chỉ đi được 2 đám với điều kiện 1 đám sáng 1 đám buổi chiều là hết còn đâu huy động ae đi chạy sô hộ nhưng quả thật ngày đẹp việc huy động ae đi quay cho ko đảm bảo ko huy động nổi vì ae kín lịch hết cả chắc nhiều ACE cũng đã nhiều lần gặp khó trong vấn đề này. Để huy động ae hợp gu hợp cạ đi quay phải chọn lọc và uy tín ko sai hẹn là việc khó trong nhiều điều kiện khó khăn chung . Em muốn mở ra một giải pháp khắc phục tình trạng trên với phương châm ko cho khách hàng thoát lọt ra ngoài người khác măm mất mình mở một sân chơi cho ae hỗ trợ giúp đỡ lẫn nhau lúc này tôi chạy sô giúp bạn lúc khác bạn giúp tôi chỉ cần đưa ra một giá cả hợp lí gần thì giá như nào xa thì giá ra sao em nghĩ nó có thể thực hiện được các bác tham gia bình luận tổng sỉ vả vấn đề này xem xin cảm ơn

vuminhthe and phucdesign89™ like this.

2. tokimTUANQUANTRUONG

tokimTUANQUANTRUONG Banned

Nếu ai hô hào được một sân chơi như thế này thì tôi là người đầu tiên đi tiên phong trong vấn đề này chỉ sợ ae ko nhiệt tình bắt đầu chuẩn bị vào hè rồi thời gian rỗi rãi nhiều ae nào cần giao lưu tôi vác cả hai con Z7 và Panasonic AG-HMC80 đi quay hộ ae trong dịp hè này và kết hợp xem ae quay thế nào mà chọn mặt gửi vàng chứ hehehe .Vì tôi hay bạn cũng thế khi dùng uy tín của mình đứng ra nhận đám thì nhờ ae nào đi quay cũng muốn chọn một ae tay nghề cứng cáp . Đám cưới tôi nhận thường thì cũng 2,5 củ cho đến 3 củ nhỡ ngại trùng đám cũng chia sẻ cho ae đi quay chắc giá cả cũng ko đến nỗi thiệt thòi cho ae

3. phucdesign89™

phucdesign89™ MemVIP

Em xin lỗi "trẻ trâu" có đôi lời góp ý :) với bác đôi lời
    "Lộc Bất Tận Hưởng" :)
    Thứ nhất Huy động ae đi chạy sô hộ là 1 cái tốt nhưng ngày đẹp thì đào đâu ra người? giỏi thì 5, 7, 10 người may đc 2-3 ng đúng không ạ? Đó là phương pháp tốt nhất để "cho gà vào rọ" nhưng vẫn nhiều tham vọng hơn là, phải bắt hết gà cho vào lồng? Không sai
    Cái nên ở đây: thành lập hội nhiếp ảnh, camera........... ở khu vực ( Huyện hoặc quy mô hơn..........) => số lượng anh em sẽ không có thiếu nhé
    cuối tháng hay quý hay gì đó họp 1 lần
    Tạo ra 1 sân chơi hòa đồng, cạnh tranh lành mạnh, công bằng về giá cả + chất lượng cho giới nghệ thuật khu vực? từ những ông chủ đến những "thèn" thợ và rồi có thể đưa ra 1 cái "luật rừng" nào đó ( hiếu hỉ anh em trong hội, giá cả, chất lượng..... v....)
    Rồi ta sẽ có được rất nhiều lợi thế: từ kinh nghiệm nghề nghiệp, từ khó khăn cuộc sống.....
    Hiện hội ở khu vực em cũng có khoảng 2 chục người ( đều là thợ và 1 số ông chủ nhỏ ) còn các ông chủ to thì chưa giám mời vì sợ các tiền bối (cá chê) mấy "thèn trẻ trâu"
    Nhưng nếu hội cứ theo đà phát triển thì 1-2 năm nữa sẽ ra vấn đề :)
    Đó là chút ngu kiến của em bác xem có được không ạ?

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |