Clip mới tập dựng bằng proshow

Thảo luận trong 'Tác phẩm' bắt đầu bởi ngoctien1, 11/11/11.

1. ngoctien1

ngoctien1 Upload Team

Last edited by a moderator: 11/7/15
    nhattan thích bài này.

2. tacntt

tacntt MemVIP

Sáng kiến cho cảnh hậu trường vào rất hay. Nhưng bạn quay cảnh dự tiệc dài quá. Khiến người xem cảm thấy nhàm chán. Và đây không phải bạn làm từ Proshow.

3. phucmengroup

phucmengroup New Member

Chất lượng video ko đẹp nha bạn !! Vả lại xuất video bạn nên chỉnh khung hình 16:9 , mà mình nghĩ trong video không chỉ 1 mình proshow , mà có soft khác

4. hoalydoncoi

hoalydoncoi MemVIP

ngoài proshow anh còn dùng cả soft khác nhưng anh lại ko vận dụng đc nhiều tính năng của proshow tuy nhiên em thấy anh làm ổn hơn ngày trước rùi, làm nhiều thì chắc chắn thì trình độ sẽ lên hơn thui :D

5. ngoctien1

ngoctien1 Upload Team

vâng cảm ơn mọi người nhiều thục ra như thế này đoạn video đó em quay bằng máy quay sony băng 8 bữa đó pc chưa có tiền mua o dvd rw nên mang ra tiệm họ chuyển ra vcd về mình dựng lai khi họ chuyên vcd thi chất lượng quá kém hơn ca mình làm ra một vcd nế dạo đó có ổ dvd rw rồi thì chất lượng không như vậy hihi và lai không biết edit bàng trình nào được đành dùng proshowgon làn đoạn đầu và chuyển sang CyberLink8 làm mà mấy bưa nưa sẽ làm 1 video mọi ngươi xem cho nhận xet thêm

6. vubavien

vubavien MemVIP

Làm bằng cyberlink cũng rất hay, nhưng mình thấy xài nó cũng có những cái rất chi là khó chịu, ví dụ như mình muốn bóp méo khung hình video 1 cách tự do ko dc. Co kéo video là nó giãn đều toàn bộ video rất ức chế, thứ hai là Chomakey nó không được chuẩn, nhất là chomakey màu đen, nó ăn hết cả hình luôn. Dù sao cũng chúc mừng bạn.

7. nhattan

nhattan MemVIP

Chữ của pro khá đẹp mà bạn chưa khai thác hết, theo mình như chữ "Lễ thành hôn" cùng kiểu chữ thì nên cho hiệu ứng giống nhau, bạn làm chữ "Lễ" hiệu ứng khác "Thành hôn" hiệu ứng khác, nhìn ko khớp nhỉ? Kết hợp nhiều sof, nhưng dài quá.hi

ngoctien1 thích bài này.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |