[Xin Tư Vấn] ai đã dùng bộ tạo chữ thư pháp của Bác nghesyngheo xin vào cho ý kiến

Thảo luận trong 'Thảo luận – Hỏi đáp' bắt đầu bởi quangdien, 9/1/13.

1. quangdien

quangdien New Member

em muốn hỏi các bác 2 vấn đề. vì không muốn tốn tài nguyên diễn đàn nên chỉ gộp vào một topic
    thứ nhất là bộ tạo chữ thư pháp của admin nghesyngheo đã share trong topic
    Vui lòng đăng nhập để thấy link

1 là đây là 1 plugin của AL như title deko
    hay là một phần mềm sử dụng riêng biệt vậy ạ
    2 là sử dụng nó có khó không và tính khả dụng có cao không ạ (ví dụ như sử dụng làm tên cô dâu chú rể )

vấn đề thứ 2 em muốn hỏi các cao nhân TVC là ai đã từng dowload và sử dụng bộ project của bác tuấn camera ( Nam Định)
    cho em hỏi là
    ngày hôm qua em đã dowload toàn bộ bộ project này gồm tất cả 16 vol (mỗi vol 90mb, riêng vol 16 30mb)
    em giải nén từng file ra và kết quả là tất cả 16vol đều giống nhau
    Và khi mở project trong Avid liquid thì chỉ lên mỗi background, thư mục chữ, và 3-4 clip phim, nhạc
    còn Mark và các lót hình thì không tìm thấy đường dẫn kích hoạt (link to media - all in rack)
    dù vẫn hiện lên trong AL (có dấu chấm than)
    theo cách clip dưới đây hướng dẫn

vậy em muốn hỏi ai đã từng cài đặt thành công bộ project này tư vấn giúp em
    em giải nén và cài đặt như vậy đã chính xác chưa do em cài sai hay bác tuấn camera post thiếu
    em là người mới. tự tìm tòi học hỏi qua các bài viết của diễn đàn mình
    mong các bác giúp đỡ!
    Ps/ nếu các bác vui lòng cho em xin ít like coi như có tinh thần học hỏi xây dựng diễn đàn
    em xin chân thành cảm ơn!

Last edited by a moderator: 11/7/15
    NewLif3™ thích bài này.

2. quangdien

quangdien New Member

hix ko có ai ạ :( các bác giúp em với :((((((((

3. giathuan

giathuan Điều hành viên cũ

Thứ nhất bộ chữ mà Amin post lên là 1 bộ thư viện chữ bạn ah, bộ này gồm những mãu chữ thư pháp MMC tạo ra để hỗ trợ cho ae làm nghề.
    Thứ 2 bộ projet này mình ko dow và cũng ko xài nên ko rành lắm. Nhưng theo như bạn nói "giải nén từng file ra và kết quả là tất cả 16vol đều giống nhau là đúng rồi. khi giải nén file rar mà người nén chí ra từng file nhỏ thì chỉ cần giải nén 1 file là giải nén được trọn bộ,nếu thiếu 1 file thì ko giải nén dc. Còn phần tìm đường dẫn thì có thể là bác làm chưa đúng.
    Nếu cần thid liên lạc mình qua TeamViewer mình xem giúp cho

quangdien and NewLif3™ like this.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |