xin font tiếng hoa cho máy hiểu bộ xyxing 5D034.máy em ko hiểu

Thảo luận trong 'Yêu cầu' bắt đầu bởi hvkiem, 5/6/12.

1. hvkiem

hvkiem New Member

tình hình là dơnload xong bộ 3d034 mà after efect ko hiểu bộ này.mở nó báo lỗi hoài.chán wa.mong anh em chia sẻ

2. dangtheduy2610

dangtheduy2610 New Member

mình cũng giống tình trạng như bạn vậy, h không biết phải chạy bằng cách nào. đi chợ gu gồ mà vẫn chưa biết được cách. Mong các ace chỉ dẫn cách giúp.

3. ansinhtho

ansinhtho MemVIP

Hướng dẫn AE hiểu Project tiếng Trung trên Windows XP & 7
    Nguồn (Nghiêm Văn Vương từ) Kỹ xảo việt

Chào tất cả các bác, em đã đăng ký thành viên được khá lâu rồi nhưng cũng từ lâu rồi em không vào diễn đàn, giờ vào thấy box Project AE có khá nhiều bác đưa link download bộ Project của Trung Quốc (phải nói là dù ghét bọn này nhưng họ làm đẹp thật). Có rất nhiều bác download về rồi không mở được vì project là tiếng tàu, tuy nhiên để AE hiểu được tiếng tàu rất đơn giản các bác không cần phải convert ra English làm gì cả, mất thời gian lắm. Em đã download được gần như đầy đủ Project 5D có trên diễn đàn và đã cho render thử hai bộ rồi. Rất ngon lành, trên Win XP hay trên Win 7 đều Ok. Dự định của em gồm hai phần. Phần thứ nhất em sẽ hướng dẫn những ai đã download được rồi mà không mở được. Phần thứ hai em định upload lại những bộ em đã download thành công lên mediafire cho mọi người dễ download (Phần này còn xem xét đã vì em không có acount mediafire pro nên up rất chậm)

Bây giờ em sẽ hướng dẫn các bác mở Project tiếng tàu trên win Xp trước vì hiện tại em đang chạy XP tý khởi động lại vào Win7 em sẽ hướng dẫn sau

Để AE hiểu được tiếng Trung thì các bác phải cài thêm phần language asia cho Windows. Cách làm như sau
    Đầu tiên các bác vào Start chọn Control panel sau đó chọn Regional and language Options. Tại bảng hiện lên các bác chọn sang thẻ Languages Sau đó các bác tích vào hai tùy chọn như hình dưới đây (H.1) (Có thông báo hiện ra các bác nhấn OK)

Vào đây xem tiếp:
    Vui lòng đăng nhập để thấy link

Chỉnh sửa cuối: 10/10/12

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |