Xin các bác huớng dẫn crack Photoshop CS6

Thảo luận trong 'Yêu cầu phần mềm' bắt đầu bởi phuonganh, 3/7/12.

1. phuonganh

phuonganh New Member

Các bác giúp em với-ai crack đưoc PhotoShop CS 6 rùi- huớng dẫn e crack với - để có bản full-co 3D

2. rockphoto

rockphoto MemVIP

bạn tìm trong diễn đàn coi . mình đã down về và crack thành công
    xin chia sẻ một ít kinh nghệm:
    nếu không đụng gì đến 3d thì khỏi cần. chỉ tổ nặng.
    còn nếu muốn bạn down cái này về.:
    Vui lòng đăng nhập để thấy link
    giải nén ra, copy nó vào programfiles/adobe/adobe photoshop cs6 (64 bit)
    chạy file : Aadobe.cs6.all.products.activator.(32 bit_64 bit) nhấn Ok là xong
    nếu khi xài bridge mở file raw(jpg) mà báo lỗi thế này:
    copy cái file amtlib.dll dán vào :programfiles/adobe/Adobe Bridge CS6 (64 Bit) là xong. nhớ tắt photoshop đi trước khi làm bước này. kể cả Bridge nằm ở system tray.

3. vipa2online

vipa2online New Member

em đang dùng win xp sp3. cài mái mà không được cái 3d.mà cài cs6 song nó còn ýt tính năng hơn cs3.crack mái không được

4. phuonganh

phuonganh New Member

Bạn huớng dẫn cụ thể khi cài ntn đưoc ko? Minh dang sai win xp sp3 32bit…cảm ơn bạn nhieu

5. rockphoto

rockphoto MemVIP

từ lâu rồi ko xai Xp nên quên tiệt. nhưng mà tại sao ko dùng win 7 nhỉ. chí ít cũng dùng xp 64 bit chứ. bản 64 chay PTS nhanh hơn nhiều. như máy mình 8Gb ram thiết lập cho PTS chạy 7Gb hình lớn cỡ nào cũng ko ngại, bao nhiêu layer thì tùy.
    mình có 2 thắc mắc:
    cấu hình máy ko thể xài Xp64 bit Hay Win 7 64bit?.khuyên bạn xài Win7 (cái nào ra sau cũng phải có lý hơn cái trước. nếu ko nó đã ko ra)
    bản trial cs6 chỉ khác bản EXtended phần 3d thôi chứ đâu thiếu tính năng nào đâu?
    tìm trong diễn đàn có mấy cách crak . nếu cách này ko đc thì dùng cách #. bạn nên ghost máy khi chưa cài cs6, để lỡ cài cs6 mà k đc thì bung ghost cài lại đỡ tốn nhiều công.
    cách crack thì trên 2 win có thể # nhau. sửa file host giống như cs5 cũng có thể là một cách. nhưng có khi ko đc bản extended .
    xem ra tải bản của bác thanhtiep và làm theo hướng dẫn là ok.( trừ cái bridge bi lỗi, trên mình đã chỉ cách khắc phục)
    Vui lòng đăng nhập để thấy link
    nếu vẫn ko đc thì hỏi tiếp nha!

6. phuonganh

phuonganh New Member

Máy mình mêm giga 945G-ram2G-core 3G- vga ATI HD3600, mình quen dùng win xp rùi mà lại mình dựng phim wen từ lâu rùi ko muốn thay win… hiện tại mình cũng đã tìm hiểu rất nhiều bài viết trên mạng và dow ko biết bao nhiêu chục ghi roi làm theo hứong dẫn cũng chỉ crak dc nhưng ko có tool 3D và những chức năng khác (vd – Chông rung nhoè) hiện tại trên mạng cũng chỉ có 2 ccach crak (PATCH CS6 và copy file amtlib.dll ) nhưng mình làm rất nhiều mà vẫn ko crak dc. Bác đã làm được mong bác hứơg dẫn xem làm ntn. bản của bác thanhtiep e cũng đã dow và làm mà vẫn ko đuọc chỉ crack đuọc nhưng ko có 3D và full chưc năng.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |