Tương giao - Hội ngộ (Huy Thiết & hoandsg)

Thảo luận trong 'Ảnh thành viên' bắt đầu bởi hoandsg, 5/6/16.

1. hoandsg

hoandsg Team Phục Chế

Tương giao - Hội ngộ (Huy Thiết & hoandsg)
    TP. Đà Nẵng 04/06/2016
    .............................................................................................................................................................................

Chỉnh sửa cuối: 5/6/16

2. henrybay

henrybay Team Phục Chế

tuyệt vời quá - làm việc với nhau đã bao năm nay mới gặp mặt - tuy mới lần đầu nhưng nó lại giống như anh em xa cách lâu ngày gặp lại - gia đình team pc đã là ruột thịt rồi - chúc gia đình anh huythiet có một kỳ nghỉ thật vui và còn vui hơn nữa khi có "hướng dẫn viên hoadsg" thổ địa này.

3. haodesign™

haodesign™ Super Moderator Thành viên BQT

Quá tuyệt vời luôn, TVC đc nhiều AE giao lưu hội ngộ thế này thì hạnh phúc biết bao, mừng cho hai bác giao lưu chia sẻ những tình thương ấp áp , chúc mừng hai bác có thật nhìêu kỹ niệm thật đẹp.
    Trân trọng!

4. hoandsg

hoandsg Team Phục Chế

Các bạn thân mến !
    Mình Upload vội vàng một số hình ảnh thân thương giữa mình vàVui lòng đăng nhập để thấy link như một lời tri ân, cảm tạ: Admin - BQT, để cùng chia sẻ niềm vui, niềm hạnh phúc cùng cộng đồng TVC !

Người ta thường nói: Thế giới IT là thế giới hão huyền, cho nên tất cả chỉ là ảo tưởng, mơ hồ...
    Các bạn ơi ! Đến giờ này, mình không tin những cảm nghĩ, cảm nhận và những phát biểu cay độc, phũ phàng đến như thế ... Chưa đầy 01 tháng, gia đình mình đã được 02 người bạn lớn:Vui lòng đăng nhập để thấy linkVui lòng đăng nhập để thấy link ghé thăm và đã ưu ái cho mình những tình cảm thiêng liêng, trân trọng, dạt dào yêu thương !

Team Phục chế, cộng đồng TVC luôn luôn và mãi mãi là mái ấm gia đình, để chúng ta cùng tìm đến nhau, sống và san sẻ yêu thương, chân tình và nhân hậu, mà có thể ở nhiều Diễn đàn khác không có được !

Hãy "KHƠI NGUỒN Ý TƯỞNG, KẾT NỐI ĐAM MÊ" !
    Các bạn ạ ! Trân trọng !

5. nguyenbachbp

nguyenbachbp Super Moderator Thành viên BQT

Vâng, vậy là Thư Viện Cưới đâu phải chỉ "kết nối đam mê", mà tuyệt vời hơn, đã kết nối cả tình người, đem chúng ta đến với nhau, xích lại gần nhau hơn trong tình thân ái và thương mến, các bạn ạ!
    Qua những buổi offline họp mặt, những cuộc gặp gỡ tương giao, hội ngộ của các thành viên như các bác hoandsg - Vui lòng đăng nhập để thấy link -Vui lòng đăng nhập để thấy link, chúng ta đã bước ra khỏi thế giới ảo của IT mà nắm tay nhau trong đời thực!
    Mong rằng sẽ có thật nhiều, thật nhiều những cuộc gặp gỡ như thế này, để Thư Viện Cưới không chỉ là sân chơi của anh em yêu đồ họa, mà ở đó, chúng ta gắn kết với nhau như một đại gia đình, cùng nhau chia sẻ trong một cộng đồng thân ái, nhân văn!
    Trân trọng!

6. ansinhtho

ansinhtho MemVIP

Từ nơi mạng ảo trở thành anh em thân thiết. Vui vẻ và hạnh phúc quá chừng! Chúc mừng các bạn đồng môn sẽ có những ngày thật dài lưu dấu nhiều kỷ niệm.

7. thanhtam1986

thanhtam1986 Well-Known Member

chi quen qua tvc thôi mà nhình thấy 2 anh giống gia đình ruột thịch quá. ước gì em cũng được thế . nhất là anh huythiet & hoandsg & cả anh lephu03 nửa. em mong sẽ có một ngày gập mấy anh . chúc 2 anh chơi vui vẽ nhe

8. Lê Phú 03

Lê Phú 03 Team Phục Chế

Hihi Huy Thiết lại hội ngộ Đà Nẵng, là những nơi mình đã đi qua với Hoàng thân thương, Chúc Huy Thiết và Hoàn cùng gia đình luôn bình an, sức khỏe...

9. khangvhla

khangvhla MemVIP

thấy 2 bác nên e nhớ lại những năm đầu tvc cũng hay họp mặt và tổ chức giao lưu như vầy...những năm đó anh em rất vui vẽ..nhân đây ,cũng xin gửi lời chúc sức khẻo hai bác và gia đình...cảm ơn sự đống góp quý báo cũa 2 bác nói riêng cùng toàn thể thành viên tvc nói chung..

10. quangvideo

quangvideo MemVIP

Nếu không có nhân duyên đã gặp nhau trên diển đàn TVC ! Thì sẽ không có ngày hôm nay gặp nhau, hội ngộ của các thành viên như các bác hoandsg - Vui lòng đăng nhập để thấy link -Vui lòng đăng nhập để thấy link. Một hình ảnh rất đẹp , giống như một bức tranh của gia đình. Cuộc đời này có nhiều thứ đáng quý lắm các bạn ạ. Giống như Tương giao - Hội ngộ (Huy Thiết & hoandsg) Chúng ta hảy biết trân trọng.

11. hoangan2583

hoangan2583 Super Moderator Thành viên BQT

Chú Hoàn dạo này toàn được tiếp đón khách quý thôi. Ba lão làng trong phục chế đều đã gặp mặt. Chúc các bác các chú, các anh luôn khỏe mạnh và thường xuyên có những dịp gặp mặt ấm tình như thế này

12. Huy Thiết

Huy Thiết Team Phục Chế

Huy Thiết cảm ơn bác hoandsg đã cập nhật nhanh những hình ảnh thân thương về cuộc gặp gỡ đầy tình nghĩa.Cảm ơn các bạn đã ghé thăm bài viết và đã chúc mừng cho anh em chúng tôi xin trân trọng cảm ơn sự quan tâm của các bạn.

13. hoandsg

hoandsg Team Phục Chế

"...Khi ta ở chỉ là nơi đất ở, khi ta đi đất bỗng hóa tâm hồn !..."
    Thơ: Chế Lan Viên

Tiễn biệt bạn hiền, trước giờ máy bay cất cánh:

NewLif3™, Lê Phú 03, liem and 7 others like this.

14. Lê Phú 03

Lê Phú 03 Team Phục Chế

Ai chia tay không một lần bịn rịn?? chúc Huy Thiết và Nguyễn Hoàn cùng toàn thể 2 gia đình luôn sức khỏe và bình an...

15. nguyen tien tai

nguyen tien tai MemVIP

tiền bối Lê Phú, Huy Thiết nhìn thể thao hơn chú Hoàn nhỏ con.hihi

hoandsg and haodesign™ like this.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |