Thư viện mừng thọ & chúc mừng năm mới

Thảo luận trong 'Thảo luận – Hỏi đáp' bắt đầu bởi PhuocNguyen, 11/11/11.

1. PhuocNguyen

PhuocNguyen MemVIP

Bộ thư viện Mừng Thọ và chúc mừng năm mới bao gồm: 1 projects Mừng thọ và 7 templates chúc mừng năm mới. Gồm nhiều objects: thần tài, thỏi vàng, bánh chưng, dưa hấu, câu liễng, con rồng…. được kết hợp hài hòa, màu sắc tươi tắn, chắc chắn sẽ làm cho các intro của quý khách thêm phầm đặc sắc và phong phú.

Đặc biệt, bộ project mừng thọ kết hợp nhiều khung frame khác nhau và hình ảnh câu liễng, pháo hoa, ông thọ,… Hiệu ứng nhẹ nhàng, sự kết hợp tinh tế giữa các hiệu ứng, dễ dàng thay thế phim và hình ảnh.
    Happy New Year

Lễ Mừng Thọ

Chắc Wedding Vol07 làm thất vọng khá nhiều nên MMC liền tung ngay ra bộ này để khỏi làm thất vọng sự mong đợi của người hâm mộ đây
    ACE nào có mẫu này chưa? nhận xét tí đi để ae đầu tư :p

Last edited by a moderator: 11/7/15

2. panasonic1

panasonic1 Active Member

thất vọng hay ko thì các bạn cứ suy nghĩ lại đi vì làm 1bộ project thì cũng giống như làm dâu trăm họ thôi. Nếu bạn muốn có 1 bộ project theo ý mình thì bạn có thể đặt MMC làm riêng cho bạn và khi giao đĩa xong thì người ta sẽ xóa source để cho bạn độc quyền bộ project đó. Còn bộ mới này thì chuẩn bị tết nên theo mình nghĩ người ta làm ra trước vậy thôi.

Last edited by a moderator: 11/7/15
    huungoc890 and nuocleost like this.

3. vietgiang

vietgiang New Member

bạn nghĩ gì mà lại nói là vol 7 làm thất vọng? mình làm mấy đám rồi, dùng khách hàng khen lắm đó bạn à. lần sau trước khi phát biểu gì bạn nên tìm hiểu kỹ tý nhé.

4. PhuocNguyen

PhuocNguyen MemVIP

Mỗi người mỗi quan điểm, góc nhìn nghệ thuật khác nhau bạn ơi. Theo bạn nó đẹp và được khách hàng khen vì đó chỉ là khách hàng chứ không phải là người làm nghệ thuật như mình và khách hàng đâu có biết nó được làm từ MMC đâu.

shadow1990 thích bài này.

5. vietgiang

vietgiang New Member

vậy bạn làm việc không phải để phục vụ khách hàng sao? Bạn thử nghĩ xem, nếu giờ bạn xem clip vol 7 hay vol nào đó, mà bạn ko có nguồn (PJ) của nó, coi như bạn là 1 khách hàng bình thường. đương nhiên là bạn thấy đẹp và rất muốn hình ảnh của mình cũng được lồng vào đó. ở đây, chúng ta là dân dựng phim cũng vậy, khi xem clip nào đó rất đẹp, điều đầu tiên là mong muốn sở hữu bộ nguồn của nó và tạm thời muốn độc quyền nó, nếu có thể. bởi vì chỉ có độc quyền thì mới được cho là đáng giá hơn. bạn ngẫm kỹ coi có đúng ko nhé

6. NQ edition

NQ edition MemVIP

Để đánh giá sản phẩm thương mại khó lắm các bạn à. mỗi người một quan điểm. Đội ngũ MMC đâu phải ít người. Trước khi phát hành bộ nào đó họ đã cân nhắc kỹ rồi. Anh em ta ai thấy đẹp thì mua ko thấy đẹp thì thôi. Chứ làm đĩa đâu phải là đầu phim đẹp là cả đĩa đẹp đâu.Chúng ta ko nên bàn cãi xung quanh vấn đề đẹp xấu của MMC. Sao ta ko nghĩ là để đc 1 sản phẩm như vậy đã là 1 thành công của họ rồi.
    Chúc anh em Manh khỏe - Đoàn kết

7. huyphuong

huyphuong MemVIP

Chính những tranh cãi như vậy mà làm cho diễn đàn mất hòa khí rồi dẫn đến tình hình như hiện nay là anh em o được down tài liệu về như lúc diễn đàn mới thành lập nữa.

8. vubavien

vubavien MemVIP

Mình thì thấy VOl 7 không được đặc sắc cho lắm, tuy nhiên cũng ko thể nói nó xấu được. Bởi vì nó nhẹ nhàng và nhìn rất thoáng về mặt bố cục. Cả bộ lễ tang vol 2 nữa. Mình cảm nhận đó là 1 sự lột xác kì diệu, khiến ng xem có cảm giác mới mẻ. Không quá màu mè như các vol trước. Mà bác nào đã có project năm mới này chưa? để e đặt hàng mau lại qua tay. hì

9. anhlavip_10a4

anhlavip_10a4 <font color="#800080"><b>MEM VIP</b></font>

Bạn nào có bộ mừng thọ này có thể up cho mình được không? mình thấy link die hết rồi . Thank

10. thanh113

thanh113 New Member

Vol 7 rất đẹp đó bạn. nó là sự đột phá của MMC khác xa hoàn toàn với các vol khác, các vol trước thì cứ loè loẹt theo một
    cái gì đó cố định. thì Vol 7 lại thể hiện một phong cách hoàn toàn khác, các hoạ tiết hoa văn nhẹ nhàng nhưng không mất
    đi sự tao nhã thanh tao vốn có của một đám cưới VN nói chung. Với lại vol 7 khung hinh 16-9 phù hợp với các dòng Tivi
    LCD độ nét cao.

11. huungoc890

huungoc890 New Member

chào các sư huynh, e mới học dựng và cũng mới tham gia diễn đàn, thấy project này đẹp quá mà e loay hoay mãi không tìm và down được project, các sư huynh ai có cho e xin với
    e xin chân thành cảm ơn
    nguyenhuungoc1708@gmail.com
    cho e xin link down nhé !

12. datutc

datutc New Member

bạn nào có mấy cái này gửi cho mình với mình đang đinh làm 1 cái chúc thọ bà mail mình là tiendat0522@gmail.com.tks các bạn

13. nguyendinhth

nguyendinhth New Member

cho em xin link down project này với nhé. e cũng đang rất cần project này. thanks các anh
    Mail của e là: nguyendinhlh@gmail.com

14. nguyenlamtoan

nguyenlamtoan Member

Cho mình xin link down project này với nhé. Mình cũng đang rất cần project này. thanks các bác
    Mail của mình là: lamtoancamera@gmail.com. Thanks.

15. chienn68

chienn68 New Member

16. david99

david99 Member

cho em xin link down project này với nhé

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |