[Thảo Luận ] Nhờ các bác giúp đỡ.Nên mua máy in màu Epson đời nào để in thiệp cưới

Thảo luận trong 'Thảo luận - Hỏi đáp' bắt đầu bởi hoanghaidesign, 14/9/12.

1. hoanghaidesign

hoanghaidesign Member

Tình hình là em Epson T60 của e đã bị die do đầu in bị thông vách ạ . hiện tại đang là mùa cưới nữa nên e định mua 1 em mới về để phục vụ cho công viêc . Theo kinh nghiệm của các bác thì em nên mua đời máy nào để sử dụng tốt và độ bên cao ạ .

Tiện thể cho e hỏi là e chuyên in thiệp , nhưng lâu lâu cũng có ảnh cp6 khách cần gấp , vậy e nên sử dụng mực nước hay mực dầu thì tốt hơn . để độ bên cao hơn . bác nào rành về máy in cho e 1 lời khuyên. e xin cảm ơn rất nhiều ạ .

2. minhtinh2011

minhtinh2011 MemVIP

Về việc này thì bác nên tham khảo vị "Già Làng" in ân Nguyễn Tuấn. Giờ xin mời bác Tuấn.

3. thanh the

thanh the MemVIP

Bạn vào trang web "cisbaotin.com " tham khảo mình đang xài T60 lâu rồi mà vẩn chạy tốt chưa thấy gì

hoanghaidesign thích bài này.

4. Nguyễn Tuấn Cameraman

Nguyễn Tuấn Cameraman Administrator Thành viên BQT

Em vẫn nên dùng Epson T60, tốc độ nhanh, phân giải cao. Các yếu tố còn lại để đảm bảo "Bền - Đẹp" đó là: sử dụng đúng cách và chất lượng mực in.

toanvippro and hoanghaidesign like this.

5. kaungkech

kaungkech New Member

Bác Tuấn cho em hỏi là các loại phôi thiệp bác mua ở đâu ???? họ có File corel thiết kế sẵn o ??? và giá 1 vài loại cho anh em tham khảo ạ !
    Cảm ơn Bác !

6. hoanghaidesign

hoanghaidesign Member

rất cảm ơn bác Tuấn đã giúp đỡ. chúc bác luôn mạnh khoẻ và may mắn trong cuộc sống .

7. hoanghaidesign

hoanghaidesign Member

rất cảm ơn bác ạ. e đã vào theo link bác post và thấy rất bổ ích. cảm ơn bác đã giúp đỡ.

8. minhtoi08

minhtoi08 MemVIP

em cũng đang chơi con epson T60 nhưng em chạy mực dầu. chạy cả năm nay rồi ko có hiện tượng gì .

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |