Tài nguyên phục chế Ông bà ngồi bàn trà

Thảo luận trong 'Download' bắt đầu bởi nambeo1990, 9/4/23.

1. nambeo1990

nambeo1990 MemVIP

Trong thời đại công nghệ phát triển như hiện nay, việc chụp ảnh đã trở nên phổ biến hơn bao giờ hết. Tuy nhiên, không phải ai cũng có thể tạo ra những bức ảnh đẹp hoàn hảo một cách dễ dàng. Vì vậy, tài nguyên phục chế ảnh đang trở thành một trong những nhu cầu phổ biến của nhiều người.
    Nếu bạn đang tìm kiếm tài nguyên đồ hoạ về mảng phục chế hình ảnh thì bài viết tiếp theo của ngày hôm nay Vui lòng đăng nhập để thấy linksẽ chia sẻ đến các bạn trọn bộ Tài nguyên phục chế Ông bà ngồi bàn trà mà mình đã sưu tầm và chia sẻ đến các bạn trên website Vui lòng đăng nhập để thấy linkngoài ra các bạn cũng có thể tìm được rất nhiều tài nguyên đồ hoạ khác tại đây
    Tài nguyên phục chế Ông bà ngồi bàn trà mà mình chia sẻ đến các bạn tất cả đều có định dạng File là PSD tách nền, cho nên sẽ giúp các bạn tiết kiệm được rất nhiều thời gian để chỉnh sửa cũng như cắt ghép, với bộ Tài nguyên phục chế Ông bà ngồi bàn trà này các bạn sẽ không phải mất nhiều thời gian để tìm kiếm tài nguyên phục chế ảnh nữa
    Tại Vui lòng đăng nhập để thấy link, các tài nguyên đồ hoạ đều được mình test thử trên máy tính trước khi chia sẻ để đảm bảo không có mã độc, và tất cả các đường link phần lớn đều là Google Drive giúp các bạn có thể tải về một cách nhanh chóng và thuận tiện nhất
    Nếu bạn đang tìm kiếm tài nguyên để phục chế ảnh thì hãy thử truy cập vào Vui lòng đăng nhập để thấy linkngoài các tài nguyên đồ hoạ ra thì Presetvn còn chia sẻ rất nhiều các Preset và công thức màu cho Lightroom Mobile hay Photoshop các bạn cùng khám phá thêm nha

Vui lòng đăng nhập để thấy link

Last edited by a moderator: 9/4/23

2. vu dat

vu dat New Member

xin pass

3. út trần

út trần New Member

cho em xin mật khẩu giải nén với ạ

4. bakiet

bakiet MemVIP

Pass là 123 nhé

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |