Phần mềm nào,để tải phim cả bộ lên mạng youtube

Thảo luận trong 'Internet' bắt đầu bởi ngocduynh, 29/1/12.

1. ngocduynh

ngocduynh MemVIP

Mình đã làm xong 1 đĩa phim cưới,khoảng 1h nay muốn tải lên mạng youtube,nhưng nó bắt mình chia thời lượng ra khoảng 10ph một.
    Nay mình không muốn thế,vậy bạn nào biết xin chỉ giúp mình với.
    Lưu ý mình đã từng xem phim ở trang này ,của họ có phim 1h30 mới hết,hoặc thời gian còn hơn thế nữa,vậy họ tải = cách nào nhỉ?.
    xin cảm ơn các bạn

2. Nguyễn Tuấn Cameraman

Nguyễn Tuấn Cameraman Administrator Thành viên BQT

Theo thông tin từ YouTube, những nhà làm phim đáp ứng được các quy ước do YouTube đưa ra thì có thể đăng các video dài hơn 15 phút.

Website chia sẻ video lớn nhất thế giới này đã đặt một giới hạn rằng tất cả người dùng đều chỉ có thể upload những video có thời lượng từ 15 phút trở xuống.Tuy nhiên, với những tài khoản đặc biệt, mà theo YouTube là không vi phạm vấn đề bản quyền cũng như đáp ứng được một số tiêu chí khác, thì những người dùng này sẽ không bị áp dụng giới hạn trên.

Khi mình khi upload khoảng 15 video thì mình đã được quyền tải video lên Youtube không giới hạn thời gian và size

3. phucdesign89™

phucdesign89™ MemVIP

đưa file đây em up cho :))

4. TGC

TGC TGC MEDIA Wedding Film

Những account nào có video nhiều lượt view, được yêu thích, không có video vi phạm các thỏa thuận về bản quyền thì tự động account sẽ được update chức năng upload phim dài, còn những account bình thường hạn phổ thông thì chỉ tầm 15" 1 clip là tối đa ^^

Nguyễn Tuấn Cameraman thích bài này.

5. ngocduynh

ngocduynh MemVIP

Xin cảm ơn các bạn đã giúp mình hiểu thêm.Chúc các bạn cùng toàn thể gia đình năm Nhâm Thìn.có sức khỏe.Làm ăn vào cầu.an khang thịnh vượng.vạn sự như ý

6. Dazzle

Dazzle Già Làng

Bác Ngọc Duynh ơi, em tải cả hơn 60 clip lên Youtube, mà vẫn chả được quá 10 phút đâu. Chắc là phải phong bì phong bao gì đó cho Youtube mới được hơn 10 phút bác ạ, tục lệ VN đã đi ra nước ngoài rồi mà bác!

7. videochau

videochau Già Làng

Bác chỉ hay đùa, cứ siêng up rồi sẽ có ngày nhận được thông báo : Congratulations! Your account is now enabled for uploads longer than 15 minutes.

8. ngocduynh

ngocduynh MemVIP

Chả là vừa rồi,mình mới mua được 1 em đầu đĩa bluray.sony và mình nối mạng vào cho nó đọc.và xem phim qua nó.Lên mình muốn lưu phim của mình Lên trang đó.để khi nào xem mở nó ra,Đẻ đỡ lưu vào HDD và khỏi in ra đĩa,rồi lại cho vào đầu xem bất tiện.
    Và nhân đây mình cũng khuyến cáo ae lào có ý định sắm đầu đĩa thì lên mua loại này.loai này đọc được cả đĩa VCD ,mà các đầu khác đọc bị vấp ,hoặc không đọc được.kể cả đĩa đó cho vào đầu DVD khong đọc được,thì Đầu này đọc vẫn đọc đến hết đĩa thì thôi
    Và đây là phim mình đã xem qua đầu đó,và thời gian của nó là 56 phut

Last edited by a moderator: 11/7/15

9. hoalydoncoi

hoalydoncoi MemVIP

kể cả là tài khoản mới cũng có cách để up video dài hơn 15' mà :) có gì đâu ạ

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |