Phần mềm hướng dẫn tạo VIRUS hot nhất hiện nay (nguyentuanstudio)

Thảo luận trong 'Phần mềm Virus' bắt đầu bởi Nguyễn Tuấn Cameraman, 1/12/11.

1. Nguyễn Tuấn Cameraman

Nguyễn Tuấn Cameraman Administrator Thành viên BQT

Đây là link download phần mềm tạo virus hot nhất hiện nay
    - Không cần biết về lập trình
    - Không cần sữ dụng thành thạo vi tinh
    bạn vẫn có thể tự tạo cho mình một con Virus cực pro

TB: Mình đã từng tạo ra vài con Virus bằng khoảng 6 phần mềm rồi, cũng là để thử nghiệm thôi, hậu quả của nó quả thật là ghê gớm, nó có thể đánh cắp, phá hoại (tùy theo mục đích của người tạo ra nó), sau đó mình đã đặt lệnh tự hủy nó luôn rồi và không nghịch trò này nữa.

Chỉnh sửa cuối: 2/12/11
    doantrieu977 thích bài này.

2. Trần Mạnh Hoàng

Trần Mạnh Hoàng Administrator Thành viên BQT

Bác post phần mềm lên thì ghi rõ tên phần mềm, hoạt động ra sao, chứ post thế này ai dám down.
    Biết đâu chính bản thân nó là virut rồi.

3. Nguyễn Tuấn Cameraman

Đảm bảo với ADMIN là hoàn toàn không có Virus (nếu có ADMIN cứ ban nick của mình luôn, từ lâu mình không nghịch trò này nữa rồi) Đây là phần mềm Virus Maker v3.1

4. evislphuong

evislphuong Điều hành viên cũ

cái này em nghịch lâu rồi nó có chức năng là tắt , ẩn và xóa các file của hệ thống (Vd:task managaer icon desktop, format drive và có thể nhân nhiều tài khoản accounts, chặn trình duyệt web...) nhưng nó cũng chỉ là phần mềm và hoàn toàn có thể khắc phục bằng công cụ mini windows XP để sửa lại hệ thống. khuyết điểm trừ file phần mềm đính kèm make .*exe em không nói. còn các tệp khác chỉ cần tinh mắt là người nhận có thể nhìn ra đó là để các chế độ imager hay word có .*exe

Nguyễn Tuấn Cameraman thích bài này.

5. Nguyễn Tuấn Cameraman

Đúng vậy đó bạn à, đây là phần mềm tạo Virus đơn giản, mình cũng tạo Virus từ lâu rồi, Virus này dễ bị phát hiện. Còn mấy phần mềm nữa cao cấp hơn và Virus hoạt động cũng thông minh, khó phát hiện hơn nhiều, nhưng mình không Upload lên diễn đàn TVC, nhỡ bị mang tiếng xấu...

Chỉnh sửa cuối: 1/12/11
    langtuhepho and evislphuong like this.

6. langtuhepho

langtuhepho New Member

Thế bác gởi riêng cho em nhé, thanks.............

7. Thanh Tiep

Thanh Tiep MemVIP

Hi !. Mình nghĩ những phần mềm như Virus Maker v3.1 , hoặc cùng loại khác nguy hiểm hơn nó có ích cho những ai thích tìm tòi, học hỏi nhưng việc phổ biến rộng rãi những tiện ích như thế này chắc mình ko dám làm...

8. xuan_86

xuan_86 Upload Team

em thì chẳng muốn nghịch cái này chút nào , ai đời lại mang bom về nhà cất đầu giường , nó mà nổ lúc nào có chết tan xác . ko chơi trò này . máy một mả dữ liệu nhỡ sao thì có đường ngồi khóc .

9. phucdesign89™

phucdesign89™ MemVIP

C50...................có mặt ông nào phát tán Virus Maker đó :-w lên phường >:)

10. tiennam81

tiennam81 Active Member

Mà cũng thua bác luôn...cái này mà phát tán cũng có ngày nó đẻ ra cả ổ virut tấn công lên TVC và đánh sập dàn máy của bác đó (ìphát tán ổ bênh...) :D

11. Nguyễn Tuấn Cameraman

Không quá đỗi khủng khiếp thế đâu bạn ơi, khi mình tạo ra nó thì mình cũng kiểm soát nó dễ dàng thôi mà, mình thích khám phá nên đã tự tạo ra nhều Virus với nhiều tính năng khác nhau, việc tạo virus từ phần mềm này cũng có thể phá hủy, đánh cắp dữ liệu. Nhưng mình đảm bảo 100% các phần mềm mình upload lên TVC không có virus (nếu có thì TVC cứ bannic của mình)phần mềm này dành cho các bạn thích vọc vạch tìm hiểu về virus

12. tiennam81

tiennam81 Active Member

Hihi em đâu có nói là bác phát tán...mà ý em là người khác lấy về...tò mò...vô tình tạo ra 1 con...thế là...biết đâu có ngày nó tìm đường quay về...thế là ...keng keng keng...
    Ah naan tiện cũng mới đọc được tin của Yahoo, nghe nói người ta tạo ra 1 chủng virut từ con H1N1 hay là H5N1 gì gì đó mà có thể lây lan hàng chục triệu người trong chốc lát hic hic...tin mới đó. Các bác tìm đọc đi

13. muathulabay

muathulabay New Member

hehe! mình vừa tải thử rồi, có chương trình Trojan trong đó. Cẩn thận đó, vì máy mình chương trình diệt vi rut bản quyền nên mới dám thử. SOS

14. Nguyễn Tuấn Cameraman

Để mình kiểm tra lại, tư liệu từ lâu vẫn đặt trong tài khoản MediaFire có 20GB, mình download về rồi scan kiểm tra xem sao?

15. kimdinhphoto

kimdinhphoto Già Làng

bác cho em hỏi ngu 1 câu . có ai tạo dc con virut mà cứ thấy file PSD là nó ăn hết ko nhỉ :D

16. hoanganh_wedding

hoanganh_wedding MemVIP

ghê quá bác ơi thế thì a e phải đè phòng bác Nguyễn tuấn studio đấy nha

17. …™ Mr.A Bình ™…

…™ Mr.A Bình ™… Điều hành viên cũ

em này chưa giả nén đã bị bkab thịt rùi

nên ko biết làm sao

18. Nguyễn Tuấn Cameraman

Virus tạo ra bằng phần mềm trên có tác dụng như bạn Evisl Phương đã từng tạo ra nó, mình cũng đã tạo ra loại virus này rồi. Virus loại này không "ăn file PSD" đâu bạn ơi.

Đây là phần mềm tạo Virus đơn giản, loại này rất dễ bị phát hiện, nó có thể ẩn và xóa file hệ thống (task managaer icon desktop, format drive và có thể nhân nhiều tài khoản accounts, chặn trình duyệt web...) nhưng cách đây mấy năm mình chỉ tạo ra cho biết thôi, xong rồi lại đặt lệnh tự hủy nó và từ đó tới giờ mình không tạo ra con virus nào nữa. Bạn cứ yên tâm đi, làm vậy thì còn mặt mũi nào mà nhìn anh chị em trên TVC nữa....

Loại này dễ dàng bị khử độc, nếu tạo bằng các phần mềm khác, virus hoạt động tinh vi hơn nhiều, có thể cấy nó trực tiếp vào file, khi bạn kích hoạt file nó sẽ bắt đầu hoạt động, nhưng nói chung là đã tạo ra nó được thì cũng diệt được nó.

19. hadung

hadung Điều hành viên cũ

cái này chắc mình cũng ko dám thử ,có ngày gậy ông lại đập lưng ông

20. Poli™

Poli™ Già Làng

Anh cũng vậy Bình,Avast hạ knock out,không kịp ngáp

21. Nguyễn Tuấn Cameraman

Bạn ơi, loại này dễ tạo ra nhất và cũng dễ bi phát hiện nhất, chỉ cần vài phần mềm free đơn giản cũng hạ được nó, nên mình mới upload phần mềm này lên diễn đàn, còn các phần mềm cao cấp hơn (mình không upload lên đây) tạo virus tinh vi đòi hỏi có phần mềm diệt chuyên dụng

hoanghoa86 thích bài này.

22. mrbenmp3

mrbenmp3 New Member

tôi hoàn toàn phản đối cái hành vi này, dù nó ko có hại gì nhiều cho máy tính, nhưng tôi đảm bảo nếu ko biết dùng thì cài lại win or phục hồi dữ liệu là có thể xảy ra, tôi từng dùng cái này, nếu biết dùng thì mình có thể tạo ra những file rất hữu ích đó. vài nhận xét vậy thôi.

23. Mr.Tin

Mr.Tin New Member

sẽ rất dễ nếu bạn biết về " lập trình virus " 1 số dùng autoit ( hơi chuối ) thường thì C# hay Visual Basic nói chung là bỏ chừng 1 tuần vọc ngôn ngữ lập trình bác có thể ăn luôn cả hệ thống chứ k chỉ là ăn file psd đâu :)) mấy phần mềm này đơn giản vào máy thì anti nó ăn hết rồi lấy đâu ra mà lây lan ( bh đố bác nào có cả TB dữ liệu trong máy mà k có anti bản quyền =)) ) viết bằng ngôn ngữ với các dòng lệnh " lạ đời " 1 xíu thì may ra anti nó k ăn vì nó bận gửi file vr lên cho bọn kỹ thuật phân tích rồi mới đưa bản update xuốg cho người dùng......nói chung là nên cẩn thận vẫn hơn :D

24. hoangan2583

hoangan2583 Super Moderator Thành viên BQT

Em chẳng hiểu gì về virut nên em sợ mấy con này lắm. Thôi tránh xa vậy

25. Nguyễn Tuấn Cameraman

Mình cũng nói rồi, phần mềm tạo virus mình up lên TVC chỉ là PM đơn giản thôi mà. Nếu bạn tạo virus bằng phần mềm cao cấp, lập trình tinh vi nó rất khó bị phát hiện, nó có thể format tong luôn cả HDD của bạn, chứa lệnh format cho virus không khó.

26. Mr.Tin

Mr.Tin New Member

nói chung là nên xài hdd di động hạn chế chứa dữ liệu quan trọng trong hdd của máy + thêm đặt pass là ổn mà

27. phucdesign89™

phucdesign89™ MemVIP

Chài bác kim lấy ko mai pm em yahoo em ném cho bác cái này em nếu bác nhận & tắt hết anti virus đi + tắt cả frirewall đi em đảm bảo ko còn file psd nào trong máy trừ khi dùng recovery data để lấy lại :-"

28. Thanh Tiep

Thanh Tiep MemVIP

- Virus thường ko "ăn" trực tiếp hoặc xâm nhập vào được các file thông thường như hình ảnh, PSD, file video. Các file có đuôi .exe dễ bị lây nhiễm nhất. Mối nguy hiểm là khi mở nhầm virus, nó tự động chạy và sao chép, biến hóa ra nhiều file ảnh, video, phần mềm giống nhau khiến mọi người ko biết đâu là thật, giả, càng mở nó lây lan nhiều hơn...Cho dù trong Control Panel - Folder Options bạn có loại bỏ dấu chọn Hide extensions for known file types (để hiển thị định dạng tập tin), hay loại bỏ Hide protected operating system files (để xác định “danh tính” của virus) cũng ko thể tìm được hết chúng. Virus thường có các câu lệnh như : open = delete all files and folder to the recycle (mở = xóa tất cả file thư mục, cho vào thùng rác), open = autorun (mở = chạy tự động), .open = userinit.exe. (mở = thay đổi tài khoản người dùng)..v v.

- Cách tốt nhất khi máy bị nhiễm virus các bạn đừng nên mở thêm các file, thư mục, ổ đĩa, hãy cập nhật trình diệt virus mới, mạnh nhất để quét toàn bộ My Computer

Chỉnh sửa cuối: 2/12/11

29. toanyentn

toanyentn MemVIP

Mình không được học tin bài bản nên đã lãnh đủ hậu quả của virut máy tính, nay nghe thấy bác chủ nói có phần mềm tạo virut đã thấy sợ rồi, riêng mình bất kể là up hay dow về với mục đích gì thì mình cũng tránh xa, đây là ý kiến của riêng mình.

30. Giga09

Giga09 MemVIP

Theo mình thì Admin có thể ban nick của nguyentuanstudio được rồi. Mình downs theo đường link đó về thì chương trình antivirus Kaspersky của mình báo là đã nạp virus Maker.exe

31. Nguyễn Tuấn Cameraman

Link này mình lấy từ Tạp chí công nghệ thông tin uy tín nhất: Echip.com đấy (chắc tạp chí Echip cũng dính virus hết ư) Phần mềm này bạn tìm trên google có hàng tá.

32. Thanh Tiep

Thanh Tiep MemVIP

Thật ra Virus Maker v3.1 nhìn bên ngoài nó ko là virus, nhưng bên trong nó đã được lập trình sẳn các mã lệnh độc hại rồi. Chỉ cần chờ chúng ta OK là nó tạo virus thôi !. Các trình diệt virus mới hiện tại có khả năng đọc được các mã lệnh độc hại trên nên nên nó bảo là Trojan, virus là đương nhiên. Mình nghĩ anh nguyentuanstudio ko cố tình làm hại gì đâu nhưng anh nên xóa Virus Maker v3.1 đi để tránh sự hiểu nhầm. Xin cám ơn anh

Nguyễn Tuấn Cameraman thích bài này.

33. phucdesign89™

phucdesign89™ MemVIP

Chuẩn là chả bao giờ ăn đc file cả nhưng nếu em viết 1 con worm nhỏ với tên là autoexec.bat chẳng hạn
    bác có dám thử mà không dùng cái anti virut nào không ạ?

Thanh Tiep thích bài này.

34. Thanh Tiep

Thanh Tiep MemVIP

Cám ơn Phúc một câu hỏi thú vị, mình đã nói rồi, nếu khả nghi máy nhiễm virus tốt nhất chúng ta ko nên mở bất cứ file, thư mục, ổ đĩa nào cả. Virus thường ko tự động xóa hay Format bất kể thứ gì trừ khi chúng ta vô tình mở nó, đồng nghĩa "tiếp tay" cho nó mà thôi. Virus ngày càng đa dạng và độc hại hơn, các hãng chuyên về bảo mật còn phải hụt hơi với nó !. Huống hồ gì chúng ta..hi

phucdesign89™ thích bài này.

35. thanhbinhcute

thanhbinhcute Well-Known Member

ối ối.... máy em bị sao rồi nè ....

36. Nguyễn Tuấn Cameraman

Cám ơn bạn Thanh Tiep vì bạn là người hiểu rất rõ về Virus, làm chủ được nó và nguyên lý hoạt động của nó, nếu muốn phá hoại thì mình chỉ cần tạo virus có chứa các lệnh Format, hoặc phá hủy hệ điều hành ổ C, rồi đưa vào các tư liệu dựng phim để up lên diễn đàn, các bạn download về sẽ dính ngay, hoặc mình có thể tạo virus để phá diễn đàn được ngay, đâu cần phải phức tạp thế, ngay cả khi bạn download các phần mềm trên mạng về cũng đầy rẫy virus vì... chúng ta không ai muốn mua bản quyền cả.

Mình cũng xóa luôn file tạo virus này

Thanh Tiep thích bài này.

37. phucdesign89™

phucdesign89™ MemVIP

Chuẩn là không thể chơi với virut được ạ ;))
    Khác gì đùa với lửa ;))

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |