[Nhờ vả] - Admin cứu giúp em đang cần

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc mắc' bắt đầu bởi monKey, 7/3/16.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. monKey

monKey Active Member

Chả là em có làm việc mua bán project với bác Vui lòng đăng nhập để thấy link
    Links em định mua dưới

Bác í gửi nhầm em mẫu khác xong bảo xem xét rồi lặn luôn dưới đây là cuộc nói chuyện
    Nhắn gửi con chó vụ này chưa xong đâu , đừng để tao gặp được đập bể máy quay ra đấy xin lỗi văng tục chứ làm ăn cái beep nhà mày -_- hết mong a e giúp đỡ để em có thể xúc tiến giả khách

2. hacoi.bkav

hacoi.bkav MemVIP

Bộ này ko đẹp hơn sao bác :rolleyes:
    Mua bán phải cẩn thận chứ, bạn call lại số người ta xem thế nào đã

nguyenbachbp thích bài này.

3. monKey

monKey Active Member

em có bộ bác bảo rồi :) bản Vidliquid hẳn hoy em thề điện hơ 60 cuộc cả buổi sáng xài tất cả sđt nó bơ chảnh chó , nên đành nhờ a e cứu giúp -_- em không nghĩ làm ăn mức đấy

4. tranthangtk8008

tranthangtk8008 MemVIP

Nếu cần gấp trả khách thì alo mình, điều chỉnh cho bạn cái khác làm đỡ để kịp trả khách: 0979.88.77.68
    Mình cũng từng bị vậy nên rất hiểu và thông cảm.

5. SuSu

SuSu MemVIP

Bác bị ăn quả đắng rồi.
    Xin chia buồn cùng bác
    mọi người xem kênh video của FullHD Camera nè
    Vui lòng đăng nhập để thấy link
    giá mỗi project là 200k, thấy rẻ không mọi người
    ;)

6. nguyenbachbp

nguyenbachbp Super Moderator Thành viên BQT

Bạn Vui lòng đăng nhập để thấy link thân mến!
    BQT và cộng đồng TVC chào đón mọi thành viên tham gia diễn đàn với tinh thần xây dựng, giao lưu, học hỏi và đoàn kết, đồng thời sẽ có trách nhiệm với thành viên và với những sự việc xảy ra trong phạm vi diễn đàn.
    Về sự việc bạn nêu trong topic này, là thành viên BQT diễn đàn, tôi xin có ý kiến như sau:
    Nếu sự việc đúng như bạn nói, tôi xin bày tỏ sự cảm thông và chia sẻ với bạn. Tuy nhiên, giao dịch của bạn nằm ngoài phạm vi diễn đàn, và được tiến hành khi cả bạn và đương sự Vui lòng đăng nhập để thấy link nào đó đều không phải là thành viên của TVC. Sau khi sự việc xảy ra, bạn mới tham gia TVC và lập topic này để nhờ Admin TVC giúp đỡ. Vậy BQT diễn đàn không có cơ sở, cũng không có tư cách, vai trò gì để can thiệp vào giao dịch của bạn. Chúng tôi không thể giúp bạn vì không hề biết Vui lòng đăng nhập để thấy link là ai, không có manh mối nào hết bạn ạ. Thế giới mạng quá rộng lớn, chúng tôi không thể quản lý và chịu trách nhiệm về mọi thứ xảy ra trong thế giới đó, mà mỗi người cần phải học kỹ năng để sống trong đó và tự chịu trách nhiệm về những giao dịch, mối quan hệ của mình!
    Và bạn lập topic để nhờ Admin TVC giúp đỡ nhưng lại văng tục như là đang chửi người giao dịch với bạn, đó cũng là điều trái với quy định diễn đàn.

Với tất cả những điều tôi nói ở trên, BQT không can thiệp vào giao dịch cá nhân của bạn, mong bạn thông cảm.
    Vậy tôi tạm thời đóng topic này, chờ ý kiến thống nhất của BQT và có thể sẽ xóa topic trong thời gian tới.

Trân trọng thông báo!

7. Trần Mạnh Hoàng

Trần Mạnh Hoàng Administrator Thành viên BQT

Chào bác @monKey
    Bác đang nói đến thành viên nào trong TVC lừa đảo bác? Bác phải ghi rõ tên tuổi, địa chỉ, điện thoại để mọi người biết chứ bác ghi chung chung vậy sao biết đc.
    Hai bác giao dịch với nhau trên TVC ở topic nào? Hay chỉ gọi điện mua bán bên ngoài như điện thoại, Facebook, Zalo ...?
    TVC chỉ giải quyết những trường hợp mua bán khi các thành viên giao dịch với nhau trên chuyên mục Mua và Bán: Vui lòng đăng nhập để thấy link
    Còn các bác giao dịch ở tận đâu thì TVC ko can thiệp đc, đó là việc riêng tư của 2 người.
    Cảm ơn bác đã đưa lên đây để mọi người cùng biết và cảnh giác tránh bị lừa đảo.
    Trân trọng!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |