Nhờ giúp upgrade Adobe flashplayer

Thảo luận trong 'Thảo luận – Hỏi đáp' bắt đầu bởi quvinhtxcd, 28/3/13.

1. quvinhtxcd

quvinhtxcd MemVIP

Nhờ bác Nguyễn Tuấn và AE tư vấn giúp cách update Adobe flashplayer. Số là sau khi ghóst lại máy (Win XP pack3, Firefox 19.0), mỗi khi duyệt web mình luôn nhận được lệnh phải update lại flashplayer và sau đó firefox không cho xem các file video trong web ấy, kèm theo lệnh phải update flashplayer. Theo đường link mình download update tại chính website của Adobe (ver. 11 cho win32).Khi install file này được 50% thì bị failed và file biến mất khỏi thư mục dơnload lúc đầu. Mình đã làm đúng theo hướng của Adobe : tắt phần mềm virus, thoát firefox nhưng vẫn không thể nào update được, lần nào cũng 50% và failed. Các ae có cao kiến gì thì giúp dùm, chứ mỗi lần duyệt web hay muốn xem video phải activate flashplayer thủ công thì oải quá. Cám ơn các bạn trước.

2. TGC

TGC TGC MEDIA Wedding Film

Bác vào trang filehippo.com mà down về xài, cài offline luôn cho nó nhanh, nhớ chọn bản Final, đừng chọn bản beta nha. Vào đó gõ Flash Player ^^!

bagiairo and quvinhtxcd like this.

3. quvinhtxcd

quvinhtxcd MemVIP

Cám ơn TGC nhiều nhé, đã giải quyết vấn đề rồi. Tuy bản 11.7 beta nhưng cài ofline cũng ok lắm. Theo hướng dẫn của Adobe thì rất nhiều người cũng bị như mình. Một lần nữa thanks !

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |