[Nhờ giúp đỡ] Đóng gói DVD bằng TMPGEnc Authoring Works 4 bị giật hình

Thảo luận trong 'Thảo luận – Hỏi đáp' bắt đầu bởi nguyentrankhanh, 9/8/16.

1. nguyentrankhanh

nguyentrankhanh New Member

nhờ các bác giúp đỡ: em đóng gói dvd bằng TMPGEnc Authoring Works 4, khi in ra đĩa chạy thì bị giật. vậy có cách khắc phục không?. em cảm ơn trước

2. _TMT_

_TMT_ Super Moderator Thành viên BQT

Mình cũng không biết nhiều, nhưng thấy bạn hỏi như vậy thì khó có ai giải đáp chính xác cho bạn được.
    Muốn tìm ra được nguyên nhân gây giật khi trình chiếu Video thì bạn cần cung cấp thêm các thông tin cần thiết để các anh em trên này có rảnh rỗi thì giúp bạn.
    - Bạn phải cung cấp Video gốc trước khi chuyển đổi và Video thành phẩm?
    - Bạn chụp lại các thao tác cũng như Settings khi chuyển đổi bằng TMPGEnc và chép đĩa rồi đăng ảnh lên đây?
    - Thông tin thêm về phương tiện lưu trữ và trình chiếu?

Đóng góp vài ý cùng bạn, chúc bạn sớm giải quyết được vấn đề khó!

3. minhduclx

minhduclx MemVIP

DD là nơi trợ giúp cho nhau.
    Nhưng cũng vì trợ giúp nên bạn cần cung cấp rõ ngoài Triệu chứng còn cần các thông tin cụ thể nữa,..như bác @_TMT nói, lúc đó ae mới có đủ thông tin mà trợ giúp, mà kê đơn bốc thuốc cho bác.
    Còn bác ko miêu ta đc chỉ có mỗi cái triệu chứng mà không ra thông tin thì thôi đi khám BS cho nó lành. Cũng như bác bị ho vậy, ko biết tại sao và lý do ho thì khi khám BS tốn tiền với cái triệu chứng ho khò khè đó họ sẽ đè bạn ra chụp X quang, chụp CT, xét nghiệm máu, nước tiểu,...rồi cuối cùng ra toa thuốc.
    DD cũng có thể đè bạn ra khám đc nhưng mà qua mạng miếc xa quá sao khám đây :D Nên bạn phải tự khám các thông tin của mình cho ae coi mới giúp đc.

4. NguyenThuyNTmakeup

NguyenThuyNTmakeup New Member

Bạn TMT và minhduclx cung cấp thông tin quá đầy đủ , mình cũng muốn giúp bạn nguyentranthanh, nhưng vì bạn chưa đưa ra thông tin cụ thể hình ảnh hoặc một đoạn video cho ACE biết Vậy đành thôi chờ phản hồi của bạn vậy

nguyenbachbp thích bài này.

5. baoquantk1973

baoquantk1973 New Member

đóng gói phải chọn đúng hệ bạn

nguyenbachbp thích bài này.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |