Ngắt Mạng LAN Của Máy KHác

Thảo luận trong 'Phần mềm Internet' bắt đầu bởi ltanh558, 7/6/12.

1. ltanh558

ltanh558 New Member

không biết vấn đề này đã có bác nào share chưa nữa,nếu có rồi thì cho em sorry nha.
    Các bác có từng nghỉ khi đi vào 1 quán cafe có wifi,mình có thể quyết định laptop này vào mạng được không?
    Hôm nay em share lên cho mọi người vấn đề này:

khi cài xong thì có giao diện vậy nè:
    Để ngắt mạng của máy nào, các bác chọn máy đó và bấm nút “Cut Off (Ready)”. Lúc này, biểu tượng máy đó sẽ chuyển thành màu đỏ và chữ OFF:
    Máy đó chỉ có thể truy cập mạng (cả mạng nội bộ LAN và mạng Internet) khi các bác ra tay “nghĩa hiệp” bằng cách bấm nút “Resume” như hình bên trên. Trạng thái sẽ chuyển về On.

Nếu như các bác có thể sử dụng NetCut để trả thù ai đó thì họ cũng có thể sử dụng để chống lại các bác. NetCut hiểu rõ vẫn đề này nên đã có thêm tùy chọn “Protect my computer” được check sẵn :

còn đây là Link download: Vui lòng đăng nhập để thấy link

nếu bác nào cần thì vào lấy mà dùng,nhớ nhấn thanks 1 cái nghe các bác ;));));));));))

2. Cái này mình ngắt mạng máy khác khi máy chủ tắt đi các máy kia lại có mạng bt bác ak

3. tranthanh08

tranthanh08 Member

máy tính nạn nhân mà để ip tĩnh thỉ câu nói " nghĩa hiệp " mới có giá trị như bác nói chứ thường thường máy đều để auto ip hết thành ra khi mình bấm net cut máy nạn nhân chỉ cần reset là lại vào mạng bình thường.

4. phucdesign89™

phucdesign89™ MemVIP

Nét cắt mang ra quán nét nghịc và ăn mấy cái bạt tai \m/ ngày xưa bị ăn mấy cái bạt tai rồi :))

lamnghiepphuquy thích bài này.

5. Ủa bác phúc cũng nghịch vậy ak. e ngày xưa mới vọc về computer nhà ko có máy ra quán nét vọc xong họ bắt xử lý lại mệt hết cả ngừoi

6. phucdesign89™

phucdesign89™ MemVIP

Bác không bị ăn bạt tai là may rồi giờ em chỉ thích cái phần mềm làm giảm $ net thôi :))

7. Quang Hậu™

Quang Hậu™ MemVIP

e thì là chủ mạng nhiều núc chúng nó dow nhiều cắt hết cho khỏi dow
    bây giờ hết chơi trò đấy rồi =))

8. lycafe_buon20

lycafe_buon20 MemVIP

bông dưng muốn cắt mạng hehe

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |