MỰC IN PHUN 6 MÀU CANON

Thảo luận trong 'Máy in' bắt đầu bởi haiphi89, 24/2/17.

1. haiphi89

haiphi89 Member

ANH CHỊ TRONG DIỄN ĐÀN CHO E HỎI 1 CÂU . EM ĐỊNH MỤA CON MÁY IN PHUN CANON 6770
    NHƯNG E KHÔNG BIẾT NÊN DÙNG LOẠI MỰC NÀO, E MỞ CỬA HÀNG PHOOTO COPY VÀ IN MÀU .
    E HAY IN CÁC LOẠI GIẤY CÔNG ĐỨC , BẰNG KHEN , MỪNG THỌ .
    YÊU CẦU MỰC ĐỂ ĐƯỢC LÂU LÂU CHÚT . ACE NÀO DÙNG RỒI CHO E XIN Ý KIẾN VS Ạ . EM XIN CẢM ƠN

BQT đã chuyển bài của bạn vào đúng Box, bạn lưu ý lần sau chọn nơi đăng bài cho thích hợp!

Last edited by a moderator: 24/2/17

2. Trangpl

Trangpl New Member

Mình cũng đang dùng 6770 đây, khi mua ng ta chế mực rời ngoài máy nên có thể dử dụng liên tục hết mực lại có thể bơm đơn giản

3. minhduclx

minhduclx MemVIP

Máy rẽ tiền, 5 màu mực, Đức chưa sài nhưng nghĩ với tiền đó + khổ A3 + công việc bạn cần ko cần in hình thì chắc chắn đáp ứng đủ thôi.
    Mực in, in xong muốn để lâu hay mau do giá tiền quy định thôi - tiền nào của đó mà. Mà bên dịch vụ in ấn photocopy thì mấy cái nầy in tầm 3-6 tháng là OK mà, vậy mực nào cũng được Rồi. Có điều nếu được nên sài mực tốt hơn cho chắc ăn, ko phải do để nâng độk bền bản, mà là mực tốt thì tốt hơn sẽ giữ đầu in bền hơn so với mực rẽ tiền dõm. Cái nầy đáng lo hơn.

ngtung_vn thích bài này.

4. Trangpl

Trangpl New Member

Mặc dù đang dùng máy canon 6770 đấy nhưng mình lại ko biết và rất quan tâm là có thể mua mực và đầu in ở đâu ( mực tốt ý). Rất mong đc góp ý.

5. haiphi89

haiphi89 Member

em cảm ơn ace. e mua máy canon6770 rồi . e dùng mực UV 300k 1 lít . nếu chị ở hà nội qua chỗ Anh Biên phố Vọng . giá hơi cao so vs chôc khác khoảng 3 trăm k . nhưng sửa chữa e thấy cũng ok . e mua ở đó 2 con rồi ....

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |