mới tập làm quảng cáo các bác cho ý kiến giùm

Thảo luận trong 'Tác phẩm' bắt đầu bởi đặng diễm quỳnh, 27/4/14.

1. đặng diễm quỳnh

đặng diễm quỳnh Member

2. đặng diễm quỳnh

đặng diễm quỳnh Member

không ai góp ý giúp em à

3. rockphoto

rockphoto MemVIP

thiếu ma chay. số ĐT lớn tí để dễ nhớ thêm đia chỉ chứ ko thì .... kiếm ko ra.

đặng diễm quỳnh thích bài này.

4. đặng diễm quỳnh

đặng diễm quỳnh Member

cái địa chỉ em xóa đi và ghi cái dòng ((các bác nhận xét hộ em với)) đám ma chay không thấy họ ghi nên em cũng không điền vào bác ạ, cảm ơn bác góp ý

Chỉnh sửa cuối: 28/4/14

5. hoat

hoat Active Member

bỏ 2 chùm bóng bay di

6. lvt15

lvt15 MemVIP

Chào bạn. Đinh chuyên nghạch quảng cáo hay sao ? . Nhận xét nhiệt tình nhé. Tất nhiên biển vòng cung bạn làm như thế là hợp lý, tuy nhiên đã là quảng cáo thì Chữ rất quan trọng Cần TO, Rõ Ràng. Về màu sắc cần mang tính Tương Phản cao, màu sắc phải rõ ràng. Không
    làm quá lòe loẹt nhiều màu sắc. Về hình ảnh chỉ mang tính tượng trưng minh họa không nhất thiết cứ phải bỏ vào mới được, tùy từng nội dung biển bảng . Về biển bạn làm mình nhận xét như sau: Biên của bạn chắc đang để hệ màu RGB nên màu rất rực nhưng khi in phải để màu CMYK thì ra màu mới thực. Phần chữ bị méo do bóp chặt chiều cao làm chữ khó đọc . Chữ phục vụ tận tình chu đáo " nên lấy font chữ mềm mại chút vít như font Acsiton, bóng, khối đổ ít thôi chữ bị nhòe khó đọc ví như chũ Thanh Tâm , hình ảnh cả 2 bên nên bỏ đi không hợp lý . Nếu muốn hình ảnh thì nên lấy hình to hẳn làm chủ đạo " món ăn" bỏ bóng bay đi rườm rà .Tóm lại làm thế này cho mình là được rồi , còn làm cho khách hàng thì phụ thuộc vào khách dễ tính hay khó tính . Thân vài lời góp ý

7. đặng diễm quỳnh

đặng diễm quỳnh Member

rất cảm ơn bác đã góp ý chân tình, em mới học làm nên chưa hiểu biết về lĩnh vực này nhiều,em thiết kế bằng pts,thấy dân làm quảng cáo chuyên nghiệp họ thiết kế bằng COREL và họ save hệ màu cmyk và đuôi tiff, bác có thể cho em xem vài mẫu để tham khảo được không ạ,chân thành cảm ơn bác nhiều

8. ngoctien1

ngoctien1 Upload Team

đề nghị bác chủ cho chiều cao của chữ lên tý nữa nhìn hơi bị bẹt ( lùn) gây khó nhìn không được thoáng cho lắm có chỗ đó thôi còn đâu là ô sờ kê

9. lvt15

lvt15 MemVIP

Đây là của bạn . Tất nhiên những biển bảng A đưa lên đây chỉ mang tính chất tham khảo mà A đã làm cho khách tất cả đều là hàng chợ thôi. Mới làm quen nên làm từ từ sau này vững tay nghề mới làm các biển bảng thương hiệu, đơn giản nhưng phải đẹp " không nói đến "
    A cũng gửi lên cho E xem kẻo lại bảo A giỏi chém gió ... \:D/ . Ah mà có ai là đồng nghiệp nếu có nhận xét gì thì nhẹ tay thôi nhé: Vui lòng đăng nhập để thấy link
    Vui lòng đăng nhập để thấy link

10. lvt15

lvt15 MemVIP

Đây là của bạn . Tất nhiên những biển bảng A đưa lên đây chỉ mang tính chất tham khảo mà A đã làm cho khách tất cả đều là hàng chợ thôi. Mới làm quen nên làm từ từ sau này vững tay nghề mới làm các biển bảng thương hiệu, đơn giản nhưng phải đẹp " không nói đến "
    A cũng gửi lên cho E xem kẻo lại bảo A giỏi chém gió ... \:D/ . Ah mà có ai là đồng nghiệp nếu có nhận xét gì thì nhẹ tay thôi nhé: Vui lòng đăng nhập để thấy link

11. haken09

haken09 New Member

bac cho bon e mau corel de kham khao phai tot hon k

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |