Mọi Người Giúp Đở em in mặt đĩa cd

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc mắc' bắt đầu bởi toancafu, 14/8/18.

1. toancafu

toancafu New Member

trước đây em toàn thiết kế tem rồi nhờ người đi in rùi về dán , nay mua thêm con máy in epson T60 về in linh tinh , tiện in tem đĩa mà em không biết căn cái tem đĩa vào khổ A4 - như thế nào để khi canh tờ giấy tem đĩa" bán sẵn " cho vào khay , khi in nó vào khớp 2 cái tem tự lột mà không bị in ra ngoài !
    các bác cho em thông số hoặc sửa file PSD bên dưới giúp em ạ
    Hình minh họa để các bác dễ hiểu do văn em lủng củng ạ EM ĐÍNH KÈM file ảnh jpg và file PSD , mọi người giúp đỡ ạ !
    File PSD Trên khổ A4
    Em cảm ơn nhiều

2. quvinhtxcd

quvinhtxcd MemVIP

Của bác đây Vui lòng đăng nhập để thấy link , cứ set giấy A4

3. minhduclx

minhduclx MemVIP

ko bao giờ chuẩn đâu.
    Muốn chuẩn phải dán lên đĩa, rồi dùng khai thiết bị chuyên in mặt đĩa kèm theo T60 mà in.
    Lý do lý chấu hả. Bạn đem sấp giấy bạn cần in ra, đo từng mm một vài tờ sẽ thấy nó có độ chênh nhau từ trên xuống (lề trên) và bên qua (lề phải). Cái vòng tròn nó dập đã di chuyển mà muốn in đúng i vào nó là vô phương. Còn làm xàm xàm thì làm hình tròn bự hơn hay hình vuông, miễn sao in hết cái đó chạy qua lại cũng kệ nó thì ok !!! Còn muốn lung linh dạng có bo vàng vòng trong vòng ngoài thì đừng mơ với cách in đó.

4. quvinhtxcd

quvinhtxcd MemVIP

Chuẩn tương đối thôi, còn tuỳ thuộc kích thước decal của bạn,đương nhiên phải xê dịch chút đỉnh và chịu hao giấy chút

5. letuan

letuan MemVIP

Mua con Epson TX700W mà chơi

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |