mời BQT vao cho em 1 lời giài thick hợp lí ah

Thảo luận trong 'Góp ý - Thắc mắc' bắt đầu bởi HuyHoang89, 15/3/14.

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
  1. HuyHoang89

HuyHoang89 Banned

kinhs gừi bQT ah
    11 thanks + bài gừi gửi60 ko có bài lao vao tbox vip mà đã được xet mem vip là sao ..hay có tiền thì được giải quyết luôn ah còn em thì 3 ngày rồi vẫn chưa thấy đả động đến là sao
    (em sin lỗi BTQ) hay là chỉ cần có tiền là muốn j cũng được ah.. chẵng lẽ ỏ trong r0om cũng có tiêu cực sao(e sin lỗi có nói sai điều j ah)

2. photo_channam

photo_channam Già Làng

Đây là những thành viên nạp thẻ cào để lên vip . có thể bạn không xem thêm tại đây
    Vui lòng đăng nhập để thấy link

Thành viên được BQT nâng lên vip
    Thành viên khi nạp thẻ lên vip
    Khác nhau hoàn toàn ! còn chuyện BQT có xét cho bạn lên vip hay sẽ thông báo khi đã thông qua .

nếu bạn còn tiếp tục lập topic nói về việc này . Smod photo_channam sẽ band nick cảnh cáo .

3. HuyHoang89

HuyHoang89 Banned

Sin cau tra loi chinh xac la bao h e xe nhan duoc thong bao ah .chu dung noi chung chung the.sin loi vi em on bang dt ko viet duoc co dau

4. ngoctien1

ngoctien1 Upload Team

trong tvc ai có công lao đều được mọi người chú ý và giúp đỡ bạn à, mình làm nghề không chuyên sâu nhung cũng nhờ có tvc và nhờ có anh em trong gia đinh tvc mình mới học hỏi được rất nhiều, đấy riêng mình tham gia tvc cũng gần được 4 năm rồi mình cảm nhận đây là một web rất bổ ích cho anh em làm nghề các web khác mình có ghé qua nhung mình thấy bên này anh em sống rất tình cảm gắn bó, còn về vấn đề bạn lên mend vip thì mình thấy bạn nói không quan trọng , vậy sao cứ lăn tăn vụ đó vậy , nhung người vào vip khi nạp thẻ là họ đăng ký may mắn đúng dịp web có chương trình, bạn à! câu cuối mình rất hoan nghênh bạn tham gia diễn đàn, nhất là chia sẻ những tư liệu quý của bạn, rất mong bạn sẽ gắn bó lâu dài với tvc, còn nói sâu xa thì mình có 1 câu như này đồng tiền có 2 mặt bạn nhé tốt và xấu đó. nếu mình dùng đúng cách ! chân thành cảm ơn nhũng gì bạn chia sẻ

5. giathuan

giathuan Điều hành viên cũ

2`... lại là chuyện này. Bạn biết vì sao có box vip và box thường hay ko. Vì BQT và mọi người ai cũng muốn có công bằng cho những người có đóng góp. Vông bằng ở đây chưa chắc gì là những tư liệu ở trong bõ vip,mà phân biệt giữa người có đóng góp hay không. Những người không có đóng góp về công sức và kinh nghiệm thì sẽ đóng góp về mặt khác ( mua ). Số tiền này chẳng ai ăn,chỉ là phụ vào 1 it với Admin để duy trì Forum. Và trước giờ cũng chưa ai đòi hỏi mà BQT vẫn tự set khi đủ điều kiện. Nên mình nghĩ bạn cũng không cần phải như vậy. Còn muốn nhanh thì như các bạn khác...MUA.

6. HuyHoang89

HuyHoang89 Banned

các ban sai rồi trong tvc cách đây 1 nam thi mình rất cần tư liêu .nhưng hiện tại bây h thi minh khong cần 1 tí ji cả minh muôn xem các bạn tvc có đối sử công băng hay ko thui vi hiện tai trong tay mình còn rất nhiêu tư liệu khác.. cũng rất là hay.(sr vì vụ việc này mình chưa muốn bõ cho ae) ..còn vấn đề của bác kia thì ko tự rưng mình đưa đây cach đây 3 hom bac ay chỉ la mem thường thôi hum nay đã lên rồi .mà mình biết đợi khuyến mại đã kết thúc hơn 1 năm nay rồi .
    mình chỉ muốn xem TVC có đối sử công băng hay ko thui.. (ns thêm 1 tí lữa tiền cũng có mệnh giá to hay nhỏ tư liệu có cai hiếm cai ko ..ns thế chác các ban hiểu}...điều mình muốn biết là bào giờ thì mình nhận được thông báo 1 thang 2 tháng hay là 1 năm..

Last edited by a moderator: 15/3/14

7. giathuan

giathuan Điều hành viên cũ

Chân thành đoàn kết thì sẽ ko ngoài bạn mong đợi. còn không thì không ai nói trước được điều gì. Vip không phải là mãi mãi,vip rồi mà gây rối vẫn Band. Đó là câu trả lời mà bạn muốn...ok

8. haodesign™

haodesign™ Super Moderator Thành viên BQT

Theo quy định thành viên phải đc 3 bài trong box vip, còn ko thì phải đc 600 thank, 1 trong 2 cái đó bác đạt thì BQT xét cho bác chứ nếu bác còn tiếp tục lập topic thì BQT sẽ band nick cảnh cáo nhé.

9. HuyHoang89

HuyHoang89 Banned

rất hay thế bác.y bác nói la em vào đây để gây rối nếu. em lm như thế càn gi em phài bõ bài lm j chia chia sẻ tư liệu hay cho các bác lm gì đây muốn cố được bộ a đó ko phải bỏ công ra đã xong đâu bác con fphair bổ tiền 1h 600kem sin lỗ các bác giám bỏ tiên ra rồi vê chia se ko tien có mệnh giá to nhỏ khác nhau..ko tien các bac cứ len google xem thử em ns có đứng ko nhá

10. HuyHoang89

HuyHoang89 Banned

em đã đủ nhưng các bác gộp
    e co 3 bài vào top vip oy mà ba bai đó em phai di 3 lơi moi chụp được mang về đấy ah
    bai đầu tiên zone9:ơ hà nội
    bai 2 KT9: o phủ lỳ hà nam
    bài 3 KT:eek: phố nồi HƯng yên
    bài đâu em ghi nền siêu độc la vi zone9 o chên hà nội đó cửa rồi con KT mới mở được 2 tháng
    bài 3: ơ hƯng yên đang xây dựng
    em phai đi cả 3 lơi để có nền box lên cho các bác bây h sao lạ ko công nhận công sức em bỏ ra thế e sin lỗi{em mà biết thế này em giữ cho riêng minh còn tốt hơn la box lên các bác chỉ việc ngồi 1 chỗ click chuột la đã có. công sức em bỏ ra ko được công nhận thế này thực sự hơi lản}em sin lỗi lếu em nói gì sai . cảm ơn các bác ah okk ... các bác đã thống nhất chưa ah để em ns lời cuối trươc khi chia tay néu các bác vân giữ y kiến vậy thì chắc em ko có duyên ở đây

Last edited by a moderator: 15/3/14
    quyetthangcb thích bài này.

11. photo_channam

photo_channam Già Làng

Đã move bài của bạn ra ngoài ! Xin nói luôn tại đây Thay mặt BQT sẽ không xét vip cho bạn ! thank bạn .

Xin phép đóng topic .

12. Nguyễn Tuấn Cameraman

Nguyễn Tuấn Cameraman Administrator Thành viên BQT

Bạn liên tục đòi hỏi lên VIP mà không đọc kỹ nội quy, quy định MEMVIP của TVC nên phát ngôn bừa bãi, anh em thành viên BQT luôn động viên các thành viên phấn đấu và đề nghị BQT xét VIP cho rất nhiều thành viên tích cực (mới đây là Camera Tiến Toàn, Nguyen Hoai Nam, Minhdang08...) ngoài ra các thành viên không có thời gian và điều kiện phấn đấu nhưng cần tài liệu trong kho VIP thì nạp thẻ theo quy định của diễn đàn.

Câu nói này của bạn
    thực ra chỉ giúp mọi người hiểu thêm về bạn mà thôi, TVC luôn thân thiện, giúp đỡ lẫn nhau, không phân biệt giàu nghèo, có tiền hay không có tiền cũng vậy.

Đội ngũ BQT luôn theo dõi những thành viên có cống hiến, đóng góp tích cực cho diễn đàn. Bạn mới tham gia diễn đàn (23h 53' ngày 28/2/2014) và đã đóng góp một số tư liệu có giá trị, anh em BQT vẫn theo dõi và sẽ sét vip khi mà bạn đã đạt những tiêu chí MEMVIP, nhưng những gì bạn làm trong mấy ngày qua là quá giới hạn.

Bạn có biết anh em BQT hàng ngày bớt thời gian để theo dõi, quản lý và xử lý các vấn đề phát sinh của diễn đàn cũng không phải vì tiền (vì từ khi diễn đàn thành lập đến nay anh chị em BQT làm việc và cống hiến bởi lòng nhiệt tình chứ không đòi hỏi bất kỳ một khoản kinh phí nào)

Xin nhắc lại: nếu bạn còn lập những topic như thế này và dùng những lời lẽ khiếm nhã thì BQT sẽ xử lý theo quy định TVC.

Thân chào!

Trạng thái chủ đề:
Không mở trả lời sau này.
In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |