Mình Cài Premier Pro CC 2017 Lên Win 10 Bị Lỗi

Thảo luận trong 'Thảo luận - hỏi đáp' bắt đầu bởi vietshop24h, 2/8/18.

1. vietshop24h

vietshop24h New Member

Chào anh chị em trong cộng đồng, mình mới sử dụng chiếc latop Core i5 thế hệ thứ 8. Mình có cái Premier Pro CC 2015 lên thì nó bị lỗi video khi import vào. Mình xóa đi và cái Premier Pro CC 2017 vào thì nó vẫn bị lỗi tương tự. Khi mình kiểm tra thì nó nói do độ phân giải không tương thích. Nhưng mình xem độ phân giải của máy mình đã tăng hết lên rồi mà nó vẫn bị lỗi như vậy, không biết có bạn nào có cách nào chỉ giáo giúp Cảm ơn!
    Đây là hình ảnh bị lỗi của Premier Pro CC 2017,
    Đây là câu nó báo lỗi : Your screen resolution is below the minimum required 1020 x 768. Please increase your screen resolution or adjust the DPI scaling setting in your Display preference to a smaller size.
    Mình đã thử xuất video ra, nhưng hình ảnh video vẫn bị lỗi tương tự ah.

buu thích bài này.

2. quvinhtxcd

quvinhtxcd MemVIP

Theo bảng báo lỗi thì rõ ràng độ phân giải màn hình laptop của bạn vẫn thấp hơn mức 1020x768, theo đề nghị thì vẫn phải tăng độ phân giải lên hoặc hạ số điểm ảnh xuống. Có lẽ bạn dùng card onboard?

3. vietshop24h

vietshop24h New Member

Cảm ơn bạn đã trợ giúp, nhưng mình đã kiểm tra rồi, và cũng đã thay đổi độ phân giải, nhưng vẫn không giải quyết được vấn đề. Máy mình là dòng Lenovo Ideapad 320, i5 thế hệ thứ 8. Tức nhất là dòng máy mới nhất bây giờ.

4. phamvannamdn

phamvannamdn MemVIP

cài bộ adobe mới luôn đường link
    Vui lòng đăng nhập để thấy link

ngocduynh thích bài này.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |