Lỗi khi download trên mediafire phải nhập captcha

Thảo luận trong 'Internet' bắt đầu bởi mrbenmp3, 20/11/11.

1. mrbenmp3

mrbenmp3 New Member

anh em nào biết cách khắc phục trình trạng này giúp mình với nha, mình đang download thì nó bảo nhập mã vào, khi nhập vào mà ko biết làm thế nào cho nó chuyển tới trang downloa dc, anh em nào biết xin giúp mình với [​IMG]

2. leduchau

leduchau New Member

tui cũng thế , cái đó là lỗi captcha bạn vào google.com.vn > '' link truc tiep mediafire '' thử xem . nếu bạn khắc phuc đc chỉ minh với nha , minh cũng đang tìm hiểu buocnahytinhyeu_vn là nick chat cùa mình

3. minhhai3509

minhhai3509 Upload Team

các bác ui !!! nếu nó có hiện captcha theo mình biết thì các bác xóa coocki thì mediafire không hiện captcha nữa. thân chào

detuluulinh thích bài này.

4. minhhai3509

minhhai3509 Upload Team

coi lại IDM bị 1 phần mềm virut không cho phép IDM tải về,nếu bị tình trạng đó thì mở nó ra và bấm vào cho phép IDM dược xử dụng OK, mình vẫn bị tình trạng này

Chỉnh sửa cuối: 25/12/11
    detuluulinh thích bài này.

5. hoangviet1012

hoangviet1012 New Member

Các bác ơi, cái đó do thằng mediafile nó hạn chế với mạng việt nam mình ấy mà. Các bác đổi IP là ok. Em thì dùng thằng UltraSurf là luật vì nó tự điều chỉnh IP (Poxy)
    Nhân đây em cung muốn hỏi các Anh Chị pro xem em muốn nâng cấp ram mà quê ko có ram cùng hãng. Anh chị em nào dùng rui thì góp ý cho em xem liệu có bị lỗi gì không khi mình dùng ram cùng bus nhưng khác hãng.

In ảnh màu tại Thái Nguyên | chụp ảnh thẻ Thái Nguyên |